[MU] Hỏi về cách tắt rơi nhẫn biến hình
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Hỏi về cách tắt rơi nhẫn biến hình

Hi all!
    Anh em cho mình Hỏi về cách tắt rơi nhẫn biến hình của SCF 6.3
    Hiện tại ở Item(new) và Item(kor) ở code item Nhẫn biến hình mình đã để Drop = 0 nhưng đánh quái trong game nó vẫn rơi nhẫn biến hình bình thường, ai biết tắt nó ở phần nào khác thì giúp mình nhé. Xin cảm ơn!

10 10 0 1 1 1 0 0 "Ring of Transformation"
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    176

Ðề: Hỏi về cách tắt rơi nhẫn biến hình

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi all!
    Anh em cho mình Hỏi về cách tắt rơi nhẫn biến hình của SCF 6.3
    Hiện tại ở Item(new) và Item(kor) ở code item Nhẫn biến hình mình đã để Drop = 0 nhưng đánh quái trong game nó vẫn rơi nhẫn biến hình bình thường, ai biết tắt nó ở phần nào khác thì giúp mình nhé. Xin cảm ơn!
    SCFData\Items open SCF_ItemDropRate.txt search ID của Ring of Transformation xóa đi bạn ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng gauyeutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến gauyeutho vì bài viết này !

heroviet2301 (08-01-15)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trong file này SCF_ItemDropRate.txt của mình chỉ có vé Dopper và Gaion thôi chứ ko có nhẫn nhé, ko hiểu nó ở chỗ nào
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

IsItemDropRingOfTransform = 1
    ItemDropRingOfTransform = 1
    trong commont nhé..cho về 0 là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to tuyentc For This Useful Post:

heroviet2301 (11-01-15), lequangvu (11-01-15), YouTobe (11-01-15)

Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong file này SCF_ItemDropRate.txt của mình chỉ có vé Dopper và Gaion thôi chứ ko có nhẫn nhé, ko hiểu nó ở chỗ nào
    Thế mới biết bọn mình đi theo SCF đã lâu mà còn chưa hiểu hết tường tận của nó. Nhiều cái đơn giản mà còn mò đủ mệt
    Ham hố gì mấy cái sv mới bỏ time ra tìm hiểu và pix hoàn thiện nữa thì chết luôn chứ không mệt nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi tuyentc [Only registered and activated users can see links. ]
    IsItemDropRingOfTransform = 1
    ItemDropRingOfTransform = 1
    trong commont nhé..cho về 0 là xong
    Tks bạn, mình nghĩ khả năng cao là ở đây rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi YouTobe [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế mới biết bọn mình đi theo SCF đã lâu mà còn chưa hiểu hết tường tận của nó. Nhiều cái đơn giản mà còn mò đủ mệt
    Ham hố gì mấy cái sv mới bỏ time ra tìm hiểu và pix hoàn thiện nữa thì chết luôn chứ không mệt nữa.
    Chuẩn cmnr bạn ơi, tôi dùng SCF đến khi về hưu thôi, giờ sang mấy Server mới như zTeam thì lại phải tìm hiểu lại từ đầu khác gì mới tập làm đâu, nhất là khoản mở online để đúc rút kinh nghiệm, tạ tốn lắm ko theo đc