Share Ngọa Long Đủ - Trang 7
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 129
    Thành Viên
    Thanks
    16

Ðề: Share Ngọa Long Đủ

Mấy bác đừng khoe nữa làm ae thèm quá, hướng dẫn cách cài đi mấy bác ơi !!
    Khách viếng thăm hãy cùng tungbach1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoalong1120's Avatar
    Đang ở
    FIT - HCMUS
    Thanks
    47

đây là phiên bản 1.2.0
    biên bản chạy được là phiên bản 1.4.5 ấy
    đợi china nó share đi :3
    Khách viếng thăm hãy cùng hoalong1120 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Bác Kenji Draw chạy patch nào thế kia mà có bộ doanh vậy? Có thể nói cho anh em không ? (Và được cho anh em xin cái hướng dẫn cài với.) .
    Khách viếng thăm hãy cùng headmaster1074 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi hoalong1120 [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là phiên bản 1.2.0
    biên bản chạy được là phiên bản 1.4.5 ấy
    đợi china nó share đi :3
    thế bản của bác là bản nào vậy ? bác có thể hướng dẫn và share đc ko :'(
    Khách viếng thăm hãy cùng tungbach1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

bản nào cũng được, hóng 1 bản chạy được, rồi từ từ nó cũng ra hết thôi.
    P/s: mấy bác down được leech cho ae với, mạng sida trên núi chắc qua tết mới xong
    Khách viếng thăm hãy cùng ruoibmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Icon10 Ðề: Share Ngọa Long Đủ

Không phải chém gió chứ có một chút vấn đề nào đó mình bỏ sót nên chưa thể đăng nhập được, nhưng cũng cố dụ ae đặt gạch hóng... Mong gạch đó không rơi trúng đầu của mình theo kiểu hội đồng...
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình ko có source mà chủ thớt đăng, nên cứ mò theo cách cài đặt của Source 1.4Gb. Trong đó Server thì coi như đủ, nhưng chả hiểu sao cái SQL cảm thấy thiếu thiếu. À nhân tiện nói luôn là mình nghĩ cái source 1.4Gb này cũng kha khá rồi, có thể chạy được. Nhưng...
    Đang nghiệm thêm code Login như của Html5 để cho nó chạy được web đăng nhập thử, chứ ko có user thì giống Bá Đồ quá... Nhưng Jcript mã hóa chán bà nó.
    Ai up cái bộ Source thớt up lên host khác xem thử. Chả biết thiếu thiếu cái gì mà nó lại đau đầu thể ko bít. Chỉ cầu mong vào Source này để kiếm đột phá.
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 20-12-14 lúc 01:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to cuongpzo For This Useful Post:

chiplove9x (21-12-14), myths (24-12-14)

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Không phải chém gió chứ có một chút vấn đề nào đó mình bỏ sót nên chưa thể đăng nhập được, nhưng cũng cố dụ ae đặt gạch hóng... Mong gạch đó không rơi trúng đầu của mình theo kiểu hội đồng...
    Mình ko có source mà chủ thớt đăng, nên cứ mò theo cách cài đặt của Source 1.4Gb. Trong đó Server thì coi như đủ, nhưng chả hiểu sao cái SQL cảm thấy thiếu thiếu. À nhân tiện nói luôn là mình nghĩ cái source 1.4Gb này cũng kha khá rồi, có thể chạy được. Nhưng...
    Đang nghiệm thêm code Login như của Html5 để cho nó chạy được web đăng nhập thử, chứ ko có user thì giống Bá Đồ quá... Nhưng Jcript mã hóa chán bà nó.
    Ai up cái bộ Source thớt up lên host khác xem thử. Chả biết thiếu thiếu cái gì mà nó lại đau đầu thể ko bít. Chỉ cầu mong vào Source này để kiếm đột phá.

thêm thử dòng như thế này xem thử có vào được không:
    [Only registered and activated users can see links. ]52bea6882d35f9a118fa876d671af08e

thay cái 52bea6882d35f9a118fa876d671af08e bằng cái mã id của user trong database xem.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phutoan's Avatar
    Thanks
    33

Cho mình hỏi trong thư mục /wly/server/root/workspace có 4 folder thì làm sao để chạy mấy file đó vậy.

Còn pass PostgreSQL sao báo sai pass rồi, ai cho mình cái pass đúng với, thanks nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng phutoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    login theo link này [Only registered and activated users can see links. ] ko thì xem trong file 51 j j đó.jsp cái api có sẵn, code lại trang login là đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Bull_Shit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoalong1120's Avatar
    Đang ở
    FIT - HCMUS
    Thanks
    47

đã chạy được sv khà khà

mẹ tới chổ tạo nhân vật xong bị out vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoalong1120 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Webgame tàng long source china mới share
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 05-04-14, 08:25 AM
  2. [MU] [Share] Website Mu Hoàng Long mới nhất!
    Bởi accelan006 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 115
    Bài viết cuối: 25-04-13, 11:09 PM
  3. Bác nào share bộ chân long giáng thế không hay là mở onl củng được!!!
    Bởi duccoi001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-04-13, 12:25 AM
  4. [SHARE] Map Cuông Long By Boo Bjn
    Bởi hung3020 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 10-12-12, 01:23 PM
  5. [MU] Share Bản RIP MU Thủy Long Mới - Khá Đẹp !
    Bởi sunhide trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-07-12, 11:59 AM