[Release] MuWeb0.8 cua Toan2003 đã được bảo mật lại!! - Trang 6
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 128
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] MuWeb0.8 cua Toan2003 đã được bảo mật

hix , cãi nhau làm gì , của ai cũng được có sao đâu, đã share free thì coi như ko phải của mình, ai kêu của ai mặc kệ ng ta. Đau đầu mấy cái vụ này quá
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnga's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    0

Này! Tui đề nghị mấy bạn không biến topic của tui thành chỗ cãi nhau, đề nghị mod xóa dùm tôi mấy cái post cãi nhau này cái. Đây là cái topic tôi lập nên để chia sẻ cái web muweb08 của Toan2003 được tôi fix lại chứ không phải là nơi để cãi nhau.
    To nhm_online: nếu bạn muốn chứng minh mình giỏi thì xin mời cứ tự nhiên, đứng có nhảy vô topic của mọi người share trang web sau đó nói lung tung này nọ làm mọi người hoang mang.
    Còn bạn nói có thể qua mặt mấy cái tui viết, xin đính chính là không phải tui viết (vì tui không giỏi như bạn....mấy cái nỳ là của john_d và -master- và các memb bên RZ chỉ tôi cách bảo mật thôi). Nếu là thật thì bạn hãy chứng minh cho tui thấy là bạn qua mặt được bằng chính khả năng của bạn chứ không dựa vào tools nào thì xin mời hãy drop table character và table memb_info, sau đó nhắn tin vào yahoo cho tui, tui kiểm tra nếu bạn làm được thật tui sẽ post kết quả và xác nhận bạn là cao thủ thực sự cho mọi người trên diễn đàn này biết.
    Yahoo của tui là: anhnga1977
    Còn tools thì tui cũng có rất nhiều chắc cũng không kém bạn đâu nhé, có điều nó không phải là kiến thức thật của mình nên tui không dùng.... Còn nếu thích hack để đi drop data của các bạn làm mu thì tui cũng có thể dùng tools SQL Explois là cũng đủ dùng....
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Ai nói ông dựa vào tool hả ( Chả có tool nào như vậy cả)
    nhưng đây là tui nói chứ ko cho góp ý thì thôi
    Ok nhưng cái này mất nhiều thời gian lắm mà thời gian đó làm việc kách ra nhiều $$ hơn
    Ông nói tôi nói như nào dẫn chứng đi ( Ông kêu tôi test với chả ting tôi gà biết gì đâu lần sau miễn góp ý kiến ) Ông lên ZG hỏi xem Mr.ha cách đây 3 năm nhé
    [Only registered and activated users can see links. ] <<< ko dùng tool gì ( ngày trước có đùng tool nhưng giờ bỏ vì nó làm cho web chậm và mem khi bất kỳ RS nào cũng châm nếu ông làm được xin mời
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Thanks
    0

Mr.Ha pro Num 1 ông năm nay cũng đã trên dưới 30 rồi chắc chưa vợ *** gì. tôi mà như ông thì vứt cái Mu đi rồi đi kiếm việc nhiều tiền hơn + kiếm vợ đẻ vài đứa đã ^_^ cứ mất thời gian vào mấy cái này mà kô lo mấy chuyện kia thì sau già kô có vợ *** gì chán lắm mấy cái này coi nó là những nghiên cứu nho nhỏ thôi thích thì làm kô thích thì nghỉ đừng để nó như là 1 phần kô thể thiếu được...v.v
    dh
    Khách viếng thăm hãy cùng dh_notable xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

@itpro.com : vào đây đóng góp web của anhNga nhé xin đừng Start A WAR
    người ta đi đóng góp ý kiến để wweb ok hơn ông lại đi nổ chiến tranh
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnga's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    0

Thực ra thì tui cũng chẳng muốn nói làm gì, nhưng có điều vì có một số người cứ tự cao tự đại cho là mình giỏi nhất mà không biết ông bà ta đã có câu: "Cao nhân tất hữu cao nhân trị".
    Còn ai có ý định gì thì tui xin mời, cứ tự nhiên, web của tui đó serrver của tui đó cứ thử hack vô tư đi.....
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ngocmanh87's Avatar
    Thanks
    0

thực ra thì diễn đàn là nơi mọi người chao đổi kiến thức chứ ko phải là nơi cãi nhau các bạn à.
    mọi người đều đam mê Mu lên cùng nhau trao dồi kinh nghiệm làm SV và bảo mật cho SV , chứ đừng lên vì 1 chuyện mà mất hòa khí.
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocmanh87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Ai đó lại đặt vào cái topic này một quả bom nổ chậm nữa rồi. Xin các bác hãy bình tĩnh lại, hít một hơi dài và thở ra coi như hết chuyện, việc nóng giận hoàn toàn bất lợi với mình chứ chẳng được gì theo suy nghĩ của nhiều người đó các bạn à.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

cái thăng đó nó bị ban 2 nick rồi rồi
    nhưng vẫn vào chỗ nào có mình để chọc
    ức chế lắm
    Các bạn thấy mình còn bảo nó là nên ban những cai gì và ko ban những cái gì
    và bảo họ vậy
    và thâm chí mình ***g bảo họ là ko gậy chiên chiên nữa vậy mà họ vẫn vậy
    *** về muphokeo
    chươi sao ko cần phải xin đi ( ko cần phải xin mà vẫn lấy được mới được đi chê người khác)
    Tôi dám đảm bảo là web của ông đang dùng tôi đã bỏ flassh đi rồi ông thêm chi cho cái ông nhà quê nó tấn công công = Flash hả
    Tốt nhất ko dùng gì bằng Flash cả và làm 1 cái như này
    [Only registered and activated users can see links. ] << vào bất kỳ cái gì nó cũng đẩy ra trang mà mình yeu cầu và trang đó 30 Reffesh lại 1 lần
    Ai muốn có cái này FM tớ Free ah
    Các PRO Tha Em

Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Chốt lại cho 1 điều Server ở đây ai chong hack được vậy cho tớ ý kiến
    To all: Ai muốn hack chạy trực tiếp main đi các ban rồi cài win chạy và hack OK
    *** MU THiên Vương các bạn chạy và hack đi

Cac bố nói phét hãy hack thử MU THiên vương đi
    Tôi dám đảm bảo Viete Nam chỉ có 3 serrver chông hack tới 95% ( ko nói 100% nha)
    Các PRO Tha Em

Trang 6 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [RELEASE]MuWeb0.8 Modified(VN lang,FPT themes,...)
    Bởi HKDdev.team trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 09-07-08, 06:05 PM