[Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt - Trang 68
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 68 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 ... CuốiCuối
Kết quả 671 đến 680 của 757
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 Ðề: [Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

xin chào tui là Mem mới nên có phần ji sai xót xin các Mod và các bạn bỏ wa cho! Ở đay mình có 1 lổi khi test Server 1.2N của CTT. Mình làm xong chạy MuServerStarUp 8 Link tốt!! Nhưng chạy link thứ 9 là Gameserver.exe thì báo lổi "LoginServer connect fail" ai có cách sửa xin Share dùm thank nhìu lắm ah` zoi lại xin cho mình hỏi là bản 1.2N thì nên dùng webserver nào là phù hop. Thank nhìu!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng trucza xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vietmagic's Avatar
    Thanks
    20

Ðề: [Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

Trích dẫn Gửi bởi trucza [Only registered and activated users can see links. ]
    xin chào tui là Mem mới nên có phần ji sai xót xin các Mod và các bạn bỏ wa cho! Ở đay mình có 1 lổi khi test Server 1.2N của CTT. Mình làm xong chạy MuServerStarUp 8 Link tốt!! Nhưng chạy link thứ 9 là Gameserver.exe thì báo lổi "LoginServer connect fail" ai có cách sửa xin Share dùm thank nhìu lắm ah` zoi lại xin cho mình hỏi là bản 1.2N thì nên dùng webserver nào là phù hop. Thank nhìu!!!!
    Trường hợp này có 3 nguyên nhân chính:
    1 - Hãy kiểm tra IP của [Local Area Connection] có khớp với IP Serrver chưa?

2 - Kiểm tra IP trong MuServer bảo đảm rằng cùng 1 số IP (Nếu đặt IP cho máy là 10.0.0.100 bạn khỏi config bởi vì Ser này toàn bộ là 10.0.0.100)

3 - Quá trình tiến hành cài đặt SQL => ODBC <== hãy kiểm tra lại

** Còn về Web bạn dùng web 08 có các tính năng đa dạng...
    Khách viếng thăm hãy cùng vietmagic xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thank vietmagic nhìu đả chỉ mình nghen ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng trucza xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quanghungk's Avatar
    Thanks
    1

Không ai trả lời tui vậy?
    câu hỏi của mình là :

mình đã cài đặt đầy đủ theo hướng dẫn của "chuột thành tinh" rồi và cũng tạo đc web luôn
    IP của mình đặt là :10.0.0.100 giống như HD. mình cũng đã chay "MUServerStartUP" xong ko có lỗi gì nhưng đến khi chạy main file thì vào trong ko có gì để bấm vào cả. vậy mình xin hỏi các bạn là lỗi đó do đâu? mình đã tạo "Shortcut" ra ngoài nền rồi và cũng đã thêm đoạn "connect /u10.0.0.100 /p55919" nhưng ko biết IP là 10.0.0.100 có port là 55919 không nữa.
    và mình cũng đã thử đổi mấy port khác rồi nhưng lần thì bị dis lần thì ko có gì ngoài chữ MU

mong các bạn chỉ giáo

thanks nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng quanghungk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vietmagic's Avatar
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi quanghungk [Only registered and activated users can see links. ]
    Không ai trả lời tui vậy?
    câu hỏi của mình là :

mình đã cài đặt đầy đủ theo hướng dẫn của "chuột thành tinh" rồi và cũng tạo đc web luôn
    IP của mình đặt là :10.0.0.100 giống như HD. mình cũng đã chay "MUServerStartUP" xong ko có lỗi gì nhưng đến khi chạy main file thì vào trong ko có gì để bấm vào cả. vậy mình xin hỏi các bạn là lỗi đó do đâu? mình đã tạo "Shortcut" ra ngoài nền rồi và cũng đã thêm đoạn "connect /u10.0.0.100 /p55919" nhưng ko biết IP là 10.0.0.100 có port là 55919 không nữa.
    và mình cũng đã thử đổi mấy port khác rồi nhưng lần thì bị dis lần thì ko có gì ngoài chữ MU

mong các bạn chỉ giáo

thanks nhiều !
    Bạn thử dùng cái Login và add IP là 10.0.0.100 , port: 44405 <== thử port này xem nhá !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vietmagic xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quanghungk's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vietmagic [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn thử dùng cái Login và add IP là 10.0.0.100 , port: 44405 <== thử port này xem nhá !!!
    thanks vietmagic nhiều nhé. mình đã chạy đc rồi nhưng hơi giật. lần trước là do mình không chạy link server . bản này ổn đấy.thôi phải nâng cấp RAM lên thôi.
    Lần sửa cuối bởi quanghungk, ngày 08-09-07 lúc 01:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng quanghungk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em chơi bản Muofline của anh Chuột Thành Tinh, đến khi chơi qua Dark Lord, thấy luyện hoài mà thanh kinh nghiệm của quạ tinh và ngựa đều ko thấy lên, có cách nào sửa hông anh, cảm ơn anh nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng mrbaoswin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

viet ma gic cho tui hỏi trong web mu8 làm cách nào để khi rs ko cần cất đồ vậy chỉ tui với thank nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng ilov3_MU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em bị lỗi ỡ link 4 :

WASSend() failed with error 10065

Và Link 8 :
    Server connect fail

Đã kiểm tra theo các sư huynh bảo, nhưng... vẫn như cũ.
    Sẵn đây có ai hệ thống lại giúp em 1 cái :
    - Cài theo tuần tự là như thế nào ?
    - Tổng cộng gồm bao nhiêu bước ?
    Vì em thấy rằng hình như 90% các bài viết hướng dẫn đều thiếu lung tung.
    Có những cái mặc dù nhỏ nhặt nhưng.... không nói đàn em sao biết được.
    Ai đã cài được, có lòng cho em nick chat nha.
    Làm ơn ! THANKS................
    Khách viếng thăm hãy cùng lehongvumol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ah quên nick của em là [Only registered and activated users can see links. ]

Trước kia em có cài MU rùi nhưng sau 1 thời gian ko chơi. Data hướng dẫn mất hết rồi.
    Àh cái MyGSFun và cái Main của anh Chuột em down hem được. (ở trang 1)
    Ai có cho em xin với nha.
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Ai biết, ai thấy bài hướng dẫn nào đầy đủ các chi tiết cho em xin cái link nha.
    Trước kia chơi MU chán rùi, giờ thấy có nhiều cái mới. Thích quá mà cài hẻm được buồn quá. Ai giúp em hoàn thành với.
    Khách viếng thăm hãy cùng lehongvumol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 68 của 76 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Patch Client Full by thaihoa91 Updated 03/12/2009 Newest
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 402
    Bài viết cuối: 25-11-14, 08:01 PM
  2. [Share] Server 2.06 + patch +HD
    Bởi cuilui trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 04-03-12, 01:52 PM
  3. TSBD dùng patch clien full của thaihoa91 có được không?
    Bởi banphaixanh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 12:09 PM
  4. Hướng dẫn cách làm patch cho server online
    Bởi montersghost trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-06-11, 08:23 AM