Share lại Sở Hán Vương chuẩn nhất có thể! - Trang 9
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 134
    Thành Viên
    Thanks
    40

Ðề: Share lại Sở Hán Vương chuẩn nhất có thể!

Trích dẫn Gửi bởi thocon [Only registered and activated users can see links. ]
    mặc định pass là 123456
    nếu đổi pass bạn phải set quyền cho nó
    set quyền như thế nào vậy chủ thớt ????
    Khách viếng thăm hãy cùng kingofsunzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên PeterAn's Avatar
    Thanks
    0

Phiền bác chủ topic #1 re-up link lại được không?

Ping cái host của bác cứ request time out thế mà sao download dc?

Hay là bác không để ý tới người khác? (nói nôm na là vênh mặt ý)
    Khách viếng thăm hãy cùng PeterAn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi PeterAn [Only registered and activated users can see links. ]
    Phiền bác chủ topic #1 re-up link lại được không?

Ping cái host của bác cứ request time out thế mà sao download dc?

Hay là bác không để ý tới người khác? (nói nôm na là vênh mặt ý)
    híc ping = 0 bạn à
    bạn vào đánh vào trình duyệt hanvude.tk vào web dc không? nếu vào được thì download được
    (vào được hanvude.tk) ok bạn vào cmd ping hanvude.tk -t xem kết quả request time out 100%
    request time out => sẽ không vào được web hanvude.tk
    nhưng không phải thế đó là VPS nó tắt check ping thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Tớ thử hết rồi bạn à

Check ping tên miền rồi lẫn vào web đều ko load dc

Nếu nhưng được mình không repost báo bạn làm gì đúng k?

Phiền bạn up host khác dùm

Vi phạm quy định japanantivirut's Avatar
    Đang ở
    C:\Program Files\Microsoft Office\Templates\1033\GettingStarted15\JAV
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi thocon [Only registered and activated users can see links. ]
    híc ping = 0 bạn à
    bạn vào đánh vào trình duyệt hanvude.tk vào web dc không? nếu vào được thì download được
    (vào được hanvude.tk) ok bạn vào cmd ping hanvude.tk -t xem kết quả request time out 100%
    request time out => sẽ không vào được web hanvude.tk
    nhưng không phải thế đó là VPS nó tắt check ping thôi
    bác thocon có rảnh thì làm qua cái game yêu ma thế giới đi, việt hóa qua loa cũng được bác ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng japanantivirut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

em trình gà, phiền chủ thớt hướng dẫn 1 lần cách cài hộ em ạ, file nào làm gì, em cảm ơn bác nhiều ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng trikb1997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Bây giờ mới download xong hết mấy file trên #1 lẫn down source 1.6G của bọn tàu khựa rồi bây giờ phải làm như thế nào để vào game?

giúp đỡ nhé thỏ con ^^

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi PeterAn [Only registered and activated users can see links. ]
    Bây giờ mới download xong hết mấy file trên #1 lẫn down source 1.6G của bọn tàu khựa rồi bây giờ phải làm như thế nào để vào game?

giúp đỡ nhé thỏ con ^^
    Sẽ làm ko đc đâu bạn . mình đã thử cả chục lần rồi , vẫn ko kết nối đc CSDL , ko hiểu chủ thớt config kiểu gì mình vào ko có cách nào đc , mình khuyên bạn giờ có bản của TQ rồi thì vào down cái link này : [Only registered and activated users can see links. ]
    Về giải nén vào wwwroot . bảo đảm dùng ngon . chứ đừng có trông cậy ở cái bài viết này . khổ lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng kingofsunzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi kingofsunzz [Only registered and activated users can see links. ]
    Sẽ làm ko đc đâu bạn . mình đã thử cả chục lần rồi , vẫn ko kết nối đc CSDL , ko hiểu chủ thớt config kiểu gì mình vào ko có cách nào đc , mình khuyên bạn giờ có bản của TQ rồi thì vào down cái link này : [Only registered and activated users can see links. ]
    Về giải nén vào wwwroot . bảo đảm dùng ngon . chứ đừng có trông cậy ở cái bài viết này . khổ lắm
    Bản #1 lấy flash là dùng được rồi, còn muốn dùng full nó thì cần webserver + db của china ..dễ muk
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    280

Trích dẫn Gửi bởi kingofsunzz [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác đừng nói như thế thực ra cài đặt cũng rất đơn giản thôi ở đây nhiều người đã cài thành công rồi. Mình hướng dẫn các bạn thử coi:
    Đầu tiên Download bản của TQ về rồi:
    + Giải nén file vào ổ D: (Có thể đổi tên thư mục thành WebSoHanVuong cho dễ nhớ):
    + Trong thư mục WebSoHanVuong sẽ có chứa folder server cũng những file khởi chạy:
    - 1. Chạy ESSamp
    - 2. Chay Server
    - 3. Vao Webgame
    - 4. Thoat Sever
    - 5. Sử dụng tool (del bỏ cũng được)
    Bây giờ bạn download 2 file của chủ topic:
    + File server GPHWCBY.rar giải nén ra folder server mình đã có (Theo mình bạn nên del hết các file, folder có sẵn của bản TQ chỉ để lại mỗi thư mục GPHWEB là được)
    + File web.rar download về các bạn giải nén vào thư mục: GPHWEB/wwwroot (Các bạn cũng nên delete hết file và folder trong thư mục wwwroot của bản TQ để giải nén file của chủ topic vào).
    + Các bạn tìm đến file: \GPHWEB\wwwroot\configuration\servercfg.ini mở bằng notepad ++ sửa:
    - dbuser=root
    - dbpassword=123456
    + Tiếp tục tìm file: WebSoHanVuong\server\database.ini mở bằng notepad ++ sửa:
    - user=root
    - password=123456
    Như vậy là xong chạy các link 1. , 2. ,3. là vào game ok! Hy vọng các bạn thành công rất đơn giản phải không?
    Lần sửa cuối bởi phiyeutuan08, ngày 27-05-14 lúc 02:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 4 Users Say Thank You to phiyeutuan08 For This Useful Post:

blueocean1437 (28-05-14), gj4cm0y3u3m (27-05-14), hai07dv (27-05-14), kingofsunzz (27-05-14)

Trang 9 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share bộ SV chuẩn giống VNG (bản 2.0).....!
    Bởi handoi198914 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 340
    Bài viết cuối: 29-01-24, 03:51 PM
  2. Share bộ SV chuẩn giống VNG..( Bản 1.0)..!
    Bởi handoi198914 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 202
    Bài viết cuối: 04-06-17, 03:53 PM
  3. [KT] Share bản Kiếm Thế Thương mại cũa bác Cà Chua
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 14-09-12, 11:09 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-04-12, 03:03 PM
  5. Share Web f6 chuẩn bản thương mại
    Bởi ngdungqn trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 24