1 vài ý tưởng của tui về AuOff - Trang 7
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 79
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

Nguyên văn bởi nguyenlan113
    Sorry bác nhé!tôi đâu có phá đám gì bác đâu chứ! Sao bác lại nói vậy.Bác kinh doanh bằng tài năng của bác , tui có ý kiến gì đâu chứ.
    Thôi vậy!!! Sorry bác lần nữa nha!!
    Sorry bác ThoNT nhé ! Bác kinh doanh bằng tài năng của matrix và tsuki cũng được , phá đám bác làm gì? Thôi vậy không nói nữa. Mình dùng hàng chùa rùi đem bán lấy tiền cũng không sao cả mà...
    Khách viếng thăm hãy cùng trunghieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyenlan113's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trunghieu [Only registered and activated users can see links. ]
    Nguyên văn bởi nguyenlan113
    Sorry bác nhé!tôi đâu có phá đám gì bác đâu chứ! Sao bác lại nói vậy.Bác kinh doanh bằng tài năng của bác , tui có ý kiến gì đâu chứ.
    Thôi vậy!!! Sorry bác lần nữa nha!!
    Sorry bác ThoNT nhé ! Bác kinh doanh bằng tài năng của matrix và tsuki cũng được , phá đám bác làm gì? Thôi vậy không nói nữa. Mình dùng hàng chùa rùi đem bán lấy tiền cũng không sao cả mà...
    Trunghieu đừng nói vậy mà.Ai cũng có sở trường riêng.Người mạnh mặt này người mạnh mặt khác,..người giỏi develop game này người khác thì lại game khác.Mình thấy các bạn đều là người có tài cả.
    Hãy cùng nhau phát triển diễn đàn này.
    Chúc trunghieu vui vẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlan113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Tiền Giang
    Thanks
    0

Ai co Extractor cho toi xin CAM ON
    Khách viếng thăm hãy cùng DUYHAI xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyenlan113's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi DUYHAI [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai co Extractor cho toi xin CAM ON
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn tải về dùng nhé. Phải quét virus trước khi dùng nha!
    Đăng ký trong file key.txt khi giải nén song bạn sẽ thấy
    Chúc bạn vui!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenlan113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

kiếm 12$ cũng dễ thui! vào blogger tạo 1 tài khoản rồi đăng kí google Adsense là có được 12$ cỡ 2 tuần chứ nhiu đâu mà
    hay vậy anh, sao trước tới giờ em đăng kí cái adsense gần cả chục blog rồi mà có thấy gì đâu

Server còn hơi nhiều lỗi đó anh, chắc tại wrong client version ?
    cái em ngạc nhiên nhất là sao anh edit mấy file dds hay vậy, còn cái khung login còn "hay" nữa, ID một chỗ password 1 chỗ ?:_:?

mấy you thông cảm cho ảnh, ảnh học lập trình nên có ba cái "luật lệ" riêng của ngành này (riêng em thì thấy luật nào cũng vớ vẩn )
    Lần sửa cuối bởi Hooyamania, ngày 18-08-07 lúc 07:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Hooyamania xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cha tsuki nếu rảnh thì share giùm tui mấy cái soft edit .cma & .rgm, lại nhà cha sao cha đi đâu mất tiu ko àh

@Hooyamania : cậu đừng hỏi vậy,chính tớ còn ko biết nữa là (hoho)
    version gì ? số mấy ?...ko rõ hehe, tớ dùng 01.03.11.cn
    Khách viếng thăm hãy cùng 9you_nexon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon10 Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

@ HooYamania : hướng dẫn tạo luôn nè, cách nhanh nhất để được chấp nhận là vào [Only registered and activated users can see links. ] copy 1 bài bên đó, post vào blog của mình, nhớ ghi rõ nguồn từ [Only registered and activated users can see links. ] rồi ngồi đợi 2 ngày là có thư của google gửi đến chấp nhận mình thui ah`
    Khách viếng thăm hãy cùng 123123aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon4 Ðề: 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

Trích dẫn Gửi bởi ThoNT [Only registered and activated users can see links. ]
    Server: [Only registered and activated users can see links. ]
    BPM tool: [Only registered and activated users can see links. ]

mirror:
    From: unpack.cn
    but it's not completed yet. To get the missing file, contact [Only registered and activated users can see links. ] and pay for 12$. All files are cracked and can run smoothly...
    Server: [Only registered and activated users can see links. ] --- má ơi, cái này tới 200mb, hok có trình hỗ trợ, tính sao giờ

mirror:
    [Only registered and activated users can see links. ] ----> cái này đưa ta đến 1 trang web với tiu đề invalid link, sau đó -->web sex --->bó giò
    Khách viếng thăm hãy cùng 123123aa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 123123aa [Only registered and activated users can see links. ]
    Server: [Only registered and activated users can see links. ] --- má ơi, cái này tới 200mb, hok có trình hỗ trợ, tính sao giờ

mirror:
    [Only registered and activated users can see links. ] ----> cái này đưa ta đến 1 trang web với tiu đề invalid link, sau đó -->web sex --->bó giò
    Nếu bạn không dùng thì thôi đừng nói xấu tớ kẻo mắc tội ,,, bạn chắc ở nhà hay xem web xxx lắm nên dính luôn con virus xxx rội [Only registered and activated users can see links. ] là trusted site, không thể có chuyện đó được, nếu có chắc chỉ có thể là google ads thội Thêm nữa, mirror link thì chuyện die là chuyện bình thường, không có j đáng nói, bạn cứ down tren mega, không vấn đê. gặp khó khăn contact [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ThoNT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao tớ down cái BPM tools mà chỉ có 2 KB nhỉ :
    Còn file server là file cd1.rmvb , theo tớ biết là file video của RealPlayer mà
    Lần sửa cuối bởi nglekhoi, ngày 20-08-07 lúc 10:17 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nglekhoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 CuốiCuối