[JX] Share Server VNG chạy bằng linux :) ! - Trang 130
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 130 của 214 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 80 120 128 129 130 131 132 140 180 ... CuốiCuối
Kết quả 1,291 đến 1,300 của 2137
    Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: Share Server VNG chạy bằng linux :) !

Trích dẫn Gửi bởi beobeo90 [Only registered and activated users can see links. ]
    có lẽ thế nên mình cũng đã thử khá nhiều dạng mã hóa ngôn ngữ thường dùng mà vẫn không được, nếu vậy thì quả là 1 nguy hiểm cho ai có ý định đưa online cái sv này vì lộ hết user với pass quản trị từ SQL đến root MYSQL và linux
    server này được share ra chứ đâu được sell, nên phải hạn chế online chứ.
    mã hóa có đến hàng nghìn dạng, nếu bạn tìm ra thuật toán mã hóa mà chỉ dựa vào 1,2 chuổi kí tự được mã hóa và chuỗi kí tự tương ứng thì bạn là 1 thần đồng toán học.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

ai giúp mình vụ chống rollback với bực quá cứ bị rollback hoài à
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi ntjna [Only registered and activated users can see links. ]
    ai giúp mình vụ chống rollback với bực quá cứ bị rollback hoài à
    Bạn tắt server không đúng cách nên bị rollback.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu theo như cái này thì edit lại được chứ nhỉ?
    Nói chung là điều này là không thể
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    server này được share ra chứ đâu được sell, nên phải hạn chế online chứ.
    mã hóa có đến hàng nghìn dạng, nếu bạn tìm ra thuật toán mã hóa mà chỉ dựa vào 1,2 chuổi kí tự được mã hóa và chuỗi kí tự tương ứng thì bạn là 1 thần đồng toán học.
    liệu decompie cái 2 cái tools của nó ra có thể xem được dạng mã hóa gì không nhỉ? hóng cao nhân

liệu đây có phải là thứ mà chúng ta đang tìm kiếm?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi beobeo90, ngày 21-04-14 lúc 12:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng beobeo90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn tắt server không đúng cách nên bị rollback.
    Mình vẫn bật server, nhưng khi thoát client ra, vào lại thì bị trở về trạng thái của 1 khoảng thời gian trước đó
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    78

Mình vẫn bật server, nhưng khi thoát client ra, vào lại thì bị trở về trạng thái của 1 khoảng thời gian trước đó
    Mình test 1 tuần nay rồi, không thấy bị hiện tượng đó, trừ khi mất điện hoặc tắt server không đúng cách sẽ bị rollback. đang mở lan cho mấy đứa trong quán chơi, vui lắm.

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi beobeo90 [Only registered and activated users can see links. ]
    ừ mình đang muốn config lại cái thông số user với pass trong server bởi vì tính mình ko thích dùng cái gì mà mặc định cả mình chuyển toàn bộ server sang ubuntu chứ cũng ko dùng centos. muốn hiểu rõ hơn chứ ko muốn sử dụng mặc định ăn sẵn. đành phải chờ ai biết ngôn ngữ mã hóa dạng nào để chuyển thông tin thôi. mọi người ai biết ngôn ngữ config thông số SQL mã hóa dạng nào thì chỉ cho ae cùng thử với nha

--- Chế độ gộp bài viết ---

có lẽ thế nên mình cũng đã thử khá nhiều dạng mã hóa ngôn ngữ thường dùng mà vẫn không được, nếu vậy thì quả là 1 nguy hiểm cho ai có ý định đưa online cái sv này vì lộ hết user với pass quản trị từ SQL đến root MYSQL và linux
    Ở trên nói tưởng pro lém ,phán câu cuối thì ra cũng là ..........
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

ừ mình đang muốn config lại cái thông số user với pass trong server bởi vì tính mình ko thích dùng cái gì mà mặc định cả mình chuyển toàn bộ server sang ubuntu chứ cũng ko dùng centos. muốn hiểu rõ hơn chứ ko muốn sử dụng mặc định ăn sẵn. đành phải chờ ai biết ngôn ngữ mã hóa dạng nào để chuyển thông tin thôi. mọi người ai biết ngôn ngữ config thông số SQL mã hóa dạng nào thì chỉ cho ae cùng thử với nha

--- Chế độ gộp bài viết ---

1) ubuntu hay centos chỉ là môi trường để chạy server thôi .....
    2) ngôn ngữ mã hóa chưa bao giờ nghe có ngôn ngữ này .......
    3) ngôn ngữ config thông số SQL là ngôn ngữ gì vậy

đối mysql có lộ đi chăng nữa ko cho connet đến, xem database thì làm sao mà phá được ^^

sql : nó nằm trên một vps # ip # không lộ ra thì làm sao biết được , cũng là nơi chứa database của mysql thì cũng chẳng sao ....
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Bạn thử tắt s3relay_y trước rồi hãy tắt jx_linux_y xem sao bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng anhdung9992001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 130 của 214 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 80 120 128 129 130 131 132 140 180 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Linux 1358 Việt Hóa
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 55
    Bài viết cuối: 16-12-14, 08:13 PM
  2. [KT] Có ai share sv linux không ?
    Bởi hitlezan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:05 AM
  3. [KT] Share server Linux mới nhất 483M
    Bởi ken07 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 18-04-13, 03:28 PM
  4. [KT] Share ui việt hóa kiếm thế Linux!!!
    Bởi jeansu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 17-01-13, 11:13 AM
  5. [KT] Share server Kiếm Thế Linux 13 môn phái
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 177
    Bài viết cuối: 14-01-13, 06:18 PM