[MU] Nhờ fix Lỗi Bug Zen Mu SS6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    1

Nhờ fix Lỗi Bug Zen Mu SS6

Hiện hầu như bản MU SS6 Nào cũng đang bị 1 lỗi như thế này. Nhờ các bác cao thủ ra tay fix hộ em với

Dùng 2 Nhân vật:

Nhân Vật 1: Treo shop cá nhân máu hoặc vật phẩm gì rẻ giá 50.000.000 . Trong người nhân vật này có ~ 2 Tỷ zen

Nhân vật 2: Treo shop cá nhân máu hoặc vật phẩm gì rẻ giá 99.000.000. Trong người nhân vật này có ít hơn 50 triệu.

Tiến hành bug như sau:

Nhân vật 1 mua của nhân vật 2 : 1 vật phẩm => Nhân vật 2 có 99.000.000, Nhân vật 1 còn ~Tỷ zen - 99M

Nhân vật 2 mua của nhân vật 1 : 1 vật phẩm => Nhân vật 2 bị trừ đi 50.000.000, Nhân vật 1 về mức zen 2 tỷ.

Cứ mua đi mua lại như vậy, mỗi lần nhân vật 2 sẽ kiếm được khoảng 50 triệu số tiền chech lệch của 99M và 50M.

Nhờ cao thủ fix hộ em với ạk
    Khách viếng thăm hãy cùng xuanlong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xuanlong1 vì bài viết này !

YouTobe (20-06-13)

Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

Ðề: Nhờ fix Lỗi Bug Zen Mu SS6

Càng ngày càng thấy Mu thú vị
    Vụ này hay đây. công nhận memb chịu tìm tòi nghiên cứu.
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết vuhaihoang's Avatar
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi xuanlong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện hầu như bản MU SS6 Nào cũng đang bị 1 lỗi như thế này. Nhờ các bác cao thủ ra tay fix hộ em với

Dùng 2 Nhân vật:

Nhân Vật 1: Treo shop cá nhân máu hoặc vật phẩm gì rẻ giá 50.000.000 . Trong người nhân vật này có ~ 2 Tỷ zen

Nhân vật 2: Treo shop cá nhân máu hoặc vật phẩm gì rẻ giá 99.000.000. Trong người nhân vật này có ít hơn 50 triệu.

Tiến hành bug như sau:

Nhân vật 1 mua của nhân vật 2 : 1 vật phẩm => Nhân vật 2 có 99.000.000, Nhân vật 1 còn ~Tỷ zen - 99M

Nhân vật 2 mua của nhân vật 1 : 1 vật phẩm => Nhân vật 2 bị trừ đi 50.000.000, Nhân vật 1 về mức zen 2 tỷ.

Cứ mua đi mua lại như vậy, mỗi lần nhân vật 2 sẽ kiếm được khoảng 50 triệu số tiền chech lệch của 99M và 50M.

Nhờ cao thủ fix hộ em với ạk
    vụ này mới nha, bạn đã test kỹ lại chưa? nhân vật 1 có 1,9 tỷ làm sao được thêm 50m lại lên đc 2ty đc nhỉ?
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Cái này có lâu rồi ................................
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vuhaihoang [Only registered and activated users can see links. ]
    vụ này mới nha, bạn đã test kỹ lại chưa? nhân vật 1 có 1,9 tỷ làm sao được thêm 50m lại lên đc 2ty đc nhỉ?

Mình đã test rồi. Và thấy đúng là như vậy.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi ntquang.info [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này có lâu rồi ................................

Có cách nào fix kô bạn ...................................

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Công lực bọn Mem này quả thâm hậu, hết mò lỗi Raklion giờ đến Zen
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Công lực bọn Mem này quả thâm hậu, hết mò lỗi Raklion giờ đến Zen

))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái nãy Fix đơn giản mà. PM Yahoo: xyzchickenxyz
    Khách viếng thăm hãy cùng xyzchickenxyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!