[KT] Hướng dẫn Onl Server Kiếm Thế = No-ip - Trang 3
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng dẫn Onl Server Kiếm Thế = No-ip

Trích dẫn Gửi bởi satthulauhyh [Only registered and activated users can see links. ]
    Thank bạn, bạn nói rõ hơn tí được không?
    Mình chỉ cần chỉnh file servercfg.ini , còn mấy file kia mình để IP 127.0.0.1 hay sao?
    Làm cách này có cần mở port modem nữa không bạn?
    Thank bạn, bạn nói rõ hơn tí được không?
    Mình chỉ cần chỉnh file servercfg.ini , còn mấy file kia mình để IP 127.0.0.1 hay sao?
    Làm cách này có cần mở port modem nữa không bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng trungthanh2002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Bác Nào Rảnh teamvier qua yahoo na.ilusm89 giúp e đc ko mỡ Port rồi sao No-iP , Config làm theo chủ Toppic rồi mà đăng nhập wed Reg Acc nó lại vào Trang Admin của Model với Phần Sever cũng làm theo như trên mà vẫn bị báo sever đang bảo trì mặc dù đồng bộ cả client lẫn sever rồi mà ko đc

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng na.ilusm89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi longvhs [Only registered and activated users can see links. ]
    Đứa nào Online Sv = no-ip được tớ gọi = anh.
    Cái này là để online web KT dùng đăng kí thôi.

Da the lai con khong mo port thi online = niem tin
    gọi mình bằng anh đi- online bằng NO-IP dễ ec. người ta chạy đùng đùng, bác phán câu thấy ghê
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    gọi mình bằng anh đi- online bằng NO-IP dễ ec. người ta chạy đùng đùng, bác phán câu thấy ghê
    Người Ta ko cần Nhưng E cần Bác Teamvier qua Yahoo na.ilusm89 giúp e vụ này đc ko bác Thank Hành động nhìu cho bác
    Khách viếng thăm hãy cùng na.ilusm89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

làm hết rồi mà để no-ip thì cứ báo server bảo trì, trong khi đó thay lại ip bằng 127.0.0.1 thì lại hoạt động được.
    bạn nào biết hướng dẫn mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng grandholy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Khuyến cáo không nên dùng No-ip mà hãy trả tiền cho DynDNS để sử dụng. No-ip người ta bỏ lâu rồi. Dân làm Camera như mình ko đời nào dám đụng đến thằng đó nữa, nó hay bỏ con giữa chợ. Các bạn có thể nhiều người cũng mua 1 acc DynDNS, mỗi acc cho đăng ký 30 host, tha hồ mà phang.

Tớ ko phải PR cho nó nhé, thấy hay thì bảo các cậu thôi [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kieuduybl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

cho mình hỏi chỉnh sữa tên để làm admin kiếm thế offline ở chỗ nào vậy.
    vào game đặt tên rùi làm sao để kick hoạt admin
    Khách viếng thăm hãy cùng batxutat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P BMK's Avatar
    Thanks
    189

quan trọng là mạng online lên được nhưng vào game phù thành khác nó có bị làm sao không mới là vấn đề đó
    kiếm thế rất kén mạng nên mạng ngon thì không sao và giới hạn số người truy cập nữa hix
    Khách viếng thăm hãy cùng BMK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi Hồ Duy Quốc Bảo [Only registered and activated users can see links. ]
    quan trọng là mạng online lên được nhưng vào game phù thành khác nó có bị làm sao không mới là vấn đề đó
    kiếm thế rất kén mạng nên mạng ngon thì không sao và giới hạn số người truy cập nữa hix
    Cái mà một số người chơi phù thành bị dis gs báo lỗi C2s call client Eror chắc là do mạng của member kết nối tới không được ổn định a nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có bác nào chỉ dùm một cái kiếm thế offline không(làm từ đầu luôn)
    Khách viếng thăm hãy cùng chithanhkg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối