[JX] ai pro về web zô đây giúp cái
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Vi phạm quy định
    Thanks
    23

Icon5 ai pro về web zô đây giúp cái

chạy được cái web rồi nhưng sao khi đăng ký xong xem lại thì tài khoản vẫn hết hạn. Ai pro giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng ngungucute1999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Ðề: ai pro ve web zo đây giúp cái

Trích dẫn Gửi bởi ngungucute1999 [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy được cái web rồi nhưng sao khi đăng ký xong xem lại thì tài khoản vẫn hết hạn. Ai pro giúp với
    Chỉnh thời gian hết hạn account của JX Offline !!!

Nếu biết cách thì ta chỉ cần chỉnh trong Microsoft SQL Server 2000 hoặc 2005 là dc ! Ở đây do tui xài Microsoft SQL Server 2000 nên chỉ hướng dẫn loại này ! Loại 2005 chắc là cũng tương tự thui [Only registered and activated users can see links. ]

+ Bước 1:
    [Only registered and activated users can see links. ]

+ Bước 2:

+ Bước 3: Ở đây ta thấy có cột dEndDate --> Đây là cột xác định thời gian hết hạn của account, nên nếu các bạn mún chỉnh đơn giản thì cứ đổi số năm là dc ! Ở trong hình tui cho thời gian hết hạn account tên volam của tui là ngày 10 tháng 10 năm 2020, lúc 10 giờ 10 phút 10 giây [Only registered and activated users can see links. ]

Chỉnh xong thì các bạn cứ bấm dấu x để tắt là nó tự save lại thui !

Vậy là xong rùi đó các bạn ! Chúc các bạn thành công [Only registered and activated users can see links. ]
    ThaiHoa91
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    23

Ðề: ai pro về web zô đây giúp cái

cam ơn bạn cái này thì mình biết rồi. Nhưng mình muốn đăng ký trên web tự động chỉnh lại thời gian hết hạn mỗi khi mình đi vắng^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng ngungucute1999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KenStyle's Avatar
    Thanks
    15

Ðề: ai pro về web zô đây giúp cái

cậu vào file ktdangki.php hay file nào mà kiểm tra khi đăng kí ấy sửa lại số thời gian là ok à thường thì mình sửa thời gian khúc đầu
    k được thì để yahoo lại mình or teamview lại mình support cho
    Khách viếng thăm hãy cùng KenStyle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!