[Release] MVT Web 2.3b - Phê quá ^_^ - Trang 8
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bản 2.0 này có khá hơn 1.0 không??

Người bình chọn
215. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Quá tốt good

123 57.21%
  • Khá hơn chút xíu

33 15.35%
  • Vẫn vậy

21 9.77%
  • Kém hơn

2 0.93%
  • Thua xa

36 16.74%
Trang 8 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 488
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] MVT Web 2.0 - Gọn hơn - Pro hơn

hướng dẫn mình config khi tao nhân vật thì có sẳn 100.000.000 và 500 điểm đi vutuyen !
    Cam ơn nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

ủa vutuyen ơi, mình đăng kí acc vào chơi thành công, khởi động lại và đăng nhập theo acc đó thì nó báo không tồn tại, mà theo bạn nới thì nó sẽ lưu vào DB của MU nên cài deepfree ở ổ C có ảnh hưởng gì đâu sao mình không lưu được vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

- Như bạn nmh_online nói: bản 1.0 là bản code lại, tớ chỉ đồng ý 60% thôi, vì hầu hết nền tảng của nó dựa trên Web của Nguyễn Mạnh Hà và MuWeb0.8. Đã thế thì tớ cũng xin khẳng định luôn: Bản 2.0 này tớ mồi hôi công sức để code ra. 99% là ý tưởng của tớ. 1% là ý tưởng của Web0.8 nhưng 1% ấy đã bị thuần Việt ^_^.
    nmh_online = Nguyễn Mạnh Hà
    ý tưởng hay nhưng dạo này ngưng làm web cho nên ít quan tậm
    Các PRO Tha Em

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi chantrau [Only registered and activated users can see links. ]
    hướng dẫn mình config khi tao nhân vật thì có sẳn 100.000.000 và 500 điểm đi vutuyen !
    Cam ơn nha !
    à cái này không liên quan đến Web, bạn vui lòng sang box lưu trữ kiếm cái bài tạo nhân vật tuỳ ý. (sẽ có)
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kixboc [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa vutuyen ơi, mình đăng kí acc vào chơi thành công, khởi động lại và đăng nhập theo acc đó thì nó báo không tồn tại, mà theo bạn nới thì nó sẽ lưu vào DB của MU nên cài deepfree ở ổ C có ảnh hưởng gì đâu sao mình không lưu được vậy?
    DB bạn đặt ở đâu???
    Bạn mà đặt auannaatt MưƠnline ở c:\ mà deep cũng ở C:\ thì amen luôn ^^
    DB bạn phải để tự do phát triển chứ. Bạn xem lại đi.

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi vutuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    DB bạn đặt ở đâu???
    Bạn mà đặt auannaatt MưƠnline ở c:\ mà deep cũng ở C:\ thì amen luôn ^^
    DB bạn phải để tự do phát triển chứ. Bạn xem lại đi.
    ngoại trừ web, SQL, hexa, utraedit ở ổ C thì toàn bộ những gì liên quan tới MU offline mình đều để ở ổ D cả thế mà nó vẫn không lưu, cả nick admin lẫn nick vào chơi, mà cho mình hỏi luôn, việc điều chỉnh cấp độ, tiền, số điểm thưởng mỗi lần rs nằm ở mục nào trong web của bạn, mình muốn điều chỉnh theo ý của mình, có được không vậy?

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kixboc [Only registered and activated users can see links. ]
    ngoại trừ web, SQL, hexa, utraedit ở ổ C thì toàn bộ những gì liên quan tới MU offline mình đều để ở ổ D cả thế mà nó vẫn không lưu, cả nick admin lẫn nick vào chơi, mà cho mình hỏi luôn, việc điều chỉnh cấp độ, tiền, số điểm thưởng mỗi lần rs nằm ở mục nào trong web của bạn, mình muốn điều chỉnh theo ý của mình, có được không vậy?
    muốn sửa thì nó nằm ở trong file "mvt2.asp" (hơn nhức đầu)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi vutuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    muốn sửa thì nó nằm ở trong file "mvt2.asp" (hơn nhức đầu)
    trời ạ hơi nhức đầu à, thế thì die ah, huhuhu, ah vutuyen ơi, có cách nào vừa dùng SQL vừa vào được các gameonline không, mình mà cài SQL thì lại không vào được các gameonline khác, có cách nào không?

mà còn việc này nữa, mình muốn hỏi có cách nào ngoài cách cài lại WIN và ghost ổ mà có thể xóa các thông tin ở SQL và cài lại không, mình uninstall nó bằng add/remove trong control panel nhưng khi cài lại thì các dữ liệu cũ vẫn được lưu, nó không xóa được, mặc dù mình đã chọn mục xóa tất cả rồi, cái untral edit 32 có cách nào dùng tiếp sau 10 ngày trial free không, máy mình hết 10 ngày rồi, giờ không dùng để chỉnh IP trong các file của MU được nữa

Thành Viên
    Thanks
    1

sao mình vào web rồi edit lại hết rồi đến khi vao action.asp thì nó lại vào index.asp. Mình đổi tên file action.asp thành index.asp luôn đến khi chạy query thì nó báo lỗi dòng ################################# rồi xong minh exit ra. Mình xoá dòng đó thì nó báo ok sussecfull. vào DK tài khoản Admin thì nó báo là vui lòng chạy query của người admin đã sử dụng trước, mình ko hiểu là làm như thế nào mới xong nựa Vutuyen chỉ giáo với
    Khách viếng thăm hãy cùng prince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi chantrau [Only registered and activated users can see links. ]
    Cam ơn nha !
    bạn à, cái tạo nhân vật có 100000000 và 500 điểm thì tìm ngoài box khác có hướng dẫn rồi đó, còn muốn tạo acc có số zen khác 0, bạn mở file action.asp tìm đoạn code:
    [ASP]
    strSQL="INSERT INTO warehouse (AccountID,Money ) VALUES ('"&strtaikhoan&"','0' )"
    set adoRec=conn.execute(strSQL)
    Set adoRec= Nothing

[/ASP]
    trong đó có dòng: '"&strtaikhoan&"','0'
    thay số 0 bằng số bất kỳ là hòm đồ của account sẽ có số tiền đó
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtu_net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Hướng dẫn cài Mu và Web từ A đến Z
    Bởi damhiep trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 31-03-09, 11:31 PM
  2. [Release] [04/21] [1.00.08] GS-CS Bug Fix
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-03-08, 02:30 PM
  3. [Release]Bác nào sài 1.0L thì vô đây
    Bởi gacon6 trong diễn đàn SQL Server & Website