[MU] Trợ Giúp Mua Một Bản (Server Tốt Nhất) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Ðề: Trợ Giúp Mua Một Bản (Server Tốt Nhất )

Trích dẫn Gửi bởi bibiduy [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có hỏi anh caothuphutho bản wing4+ wing2.5 + super wing3 mà giá 2tr5 thì ok nhưng khi chuyển vps khác mà tốn thêm phí = 1/2 giá ban đâu kiểu này choáng luôn ,
    Tránh các bác mua về xong đóng sv này chuyển qua VPS khác mở sv mới mà chả mất gì
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Trích dẫn Gửi bởi bibiduy [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình có hỏi anh caothuphutho bản wing4+ wing2.5 + super wing3 mà giá 2tr5 thì ok nhưng khi chuyển vps khác mà tốn thêm phí = 1/2 giá ban đâu kiểu này choáng luôn ,
    Cũng giống như, bạn trả 100k cho lần mua thứ nhất !, lần mua thứ 2 bạn chỉ phải trả 50k tổng cộng là 150k nhưng bạn xài được cả 2 VPS ! Quá lời rồi còn gì ? Chẵng ai chịu đổi cho bạn khi bạn đổi VPS đâu có khi còn bắt mua lại = giá cũ ấy chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Icon7 Ðề: Trợ Giúp Mua Một Bản (Server Tốt Nhất )

Trích dẫn Gửi bởi mrrainnt [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng giống như, bạn trả 100k cho lần mua thứ nhất !, lần mua thứ 2 bạn chỉ phải trả 50k tổng cộng là 150k nhưng bạn xài được cả 2 VPS ! Quá lời rồi còn gì ? Chẵng ai chịu đổi cho bạn khi bạn đổi VPS đâu có khi còn bắt mua lại = giá cũ ấy chứ
    Không biết bạn này đọc điều khoản của IGCN chưa mà phát biểu thế. Xin lỗi nếu mình có nói gì sai.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackdovevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Trích dẫn Gửi bởi blackdovevn [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết bạn này đọc điều khoản của IGCN chưa mà phát biểu thế. Xin lỗi nếu mình có nói gì sai.
    Điều khoản IGCN gì ở đây ? Đang nói Server CTPT mà bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2