[MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao - Trang 33
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 33 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 504
    Thành Viên
    Thanks
    32

Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao

Đã được anh van_bom support. Nguyên nhân:
    Chạy xong MuServerStartup vào folder linhk chạy shortcut 8.
    Chân thành cảm ơn anh Van_Bom đã nhiệt tình support mặc dù đã gần 3h sáng.
    Khách viếng thăm hãy cùng ta070492 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ta070492 vì bài viết này !

Van_Bom (29-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    1

2, S2 JPN Có Wing 3: GS 1.00.18 JPN ( Chú Ý Bản Này Đã Fix Bug Agi, Fix Chưởng Rồng và vài chưởng khác ) không có lệnh gì cả
    muserver: [Only registered and activated users can see links. ] ( Chú ý trong server đã có patch )
    Client : [Only registered and activated users can see links. ] ( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )
    Thông tin:
    bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix
    ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....
    có thể sử dụng acc: hoangdung pass: hoangdung
    =============================================
    bản này công thành chiến và kanturun co không vay bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoa13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhoa13 [Only registered and activated users can see links. ]
    2, S2 JPN Có Wing 3: GS 1.00.18 JPN ( Chú Ý Bản Này Đã Fix Bug Agi, Fix Chưởng Rồng và vài chưởng khác ) không có lệnh gì cả
    muserver: [Only registered and activated users can see links. ] ( Chú ý trong server đã có patch )
    Client : [Only registered and activated users can see links. ] ( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )
    Thông tin:
    bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix
    ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....
    có thể sử dụng acc: hoangdung pass: hoangdung
    =============================================
    bản này công thành chiến và kanturun co không vay bạn
    Bản này tớ chỉ up GS nên ko có công thành chiến đâu, nhưng nó có kanturu event đó, có các máp kanturu OK hết bạn à
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    4

zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Khách viếng thăm hãy cùng beme2892 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác Van Bom cho em hỏi sao bản Mu 97 của bác em ko /move đc nhỉ. giúp em cái
    Khách viếng thăm hãy cùng longcsgt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    818

bạn cứ đùa hoài à....bản 0.97 của tớ /move OK mà...có bao nhiêu người đem làm online rồi đó..he he...có thể bạn ko /move đc chắc là do con của bạn là admin...hoặc là thiếu zen hoặc là chưa đủ cấp độ hoặc là đánh sai tên máp...
    Đã già yếu và bệnh tật

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

bờm ơi có thể chỉ cho mình cách chỉnh sự kiện rồng vàng không. cả thời gian ra box vàng các loại với binh đoàn phù thủy trắng của bản ss2 ấy

tớ sửa trong EventManagement.dat

mà chỉ thấy hiện thông báo rồng vàng tấn công mà chẳng thấy con rồng nào bay trên trời hết , đi săn cũng không có luôn. đi cả 3 map : loren,nori, devias (giống vụ năm 2009 Bờm có hỏi bên 4r.ketnoi)

cả cái binh đoàn phù thủy trắng. cũng chả tìm thấy binh đoàn nào. rõ có thông báo mà không thấy j` cả....

//-------------------------//
    // Budge Dragon //
    0
    1 00 00
    1 04 00
    1 08 00
    1 12 00
    1 16 00
    1 20 00

// Golden Invasion //
    2 00 1
    2 00 10
    2 00 20
    2 00 30

// White Wizard //
    3 00 1
    3 00 10
    3 00 20
    3 00 30
    3 21 00
    end
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    818

về việc này bạn nên xem kĩ lại vì nó liên quan đến 2 file monstersetbase.txt và file commonserver.cft nữa...phải hợp lý với nhau...tớ xem cái của bạn config ở trên thì cách nhau có 10 phút là lại đi săn rồng vàng 1 phát....bạn nên xem lại trong file commonserver.cfg đi..he he...cái vụ rồng vàng ngày xưa tớ hỏi là hỏi cái khác...hỏi cái vụ khi sự kiện xảy ra thì ko thấy rồng vàng bay trên trời...nhưng thực tế thì vẫn có rồng và vẫn đi săn bình thường...
    Đã già yếu và bệnh tật

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

PhamNinh (23-05-13)

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

tớ để 10p test cho dễ ấy mà. monstersetbase tớ có chỉnh phân bố boss ở các Map.

còn file common.cfg chỉnh cái j` trong đây vậy Bờm ... dòng nào nhỉ. tiết lộ cho tớ đc k. Bờm ơi ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    818

IsEledoradoEvent = 1 ; eldorado event switch - 0/1

EledoradoGoldGoblenRegenTime = 60 ; Gold Goblin Regeneration time in minuts
    EledoradoTitanRegenTime = 60 ; Gold Titan Regeneration time in minuts
    EledoradoGoldDerconRegenTime = 60 ; Gold Dragon Regeneration time in minuts
    EledoradoDevilLizardKingRegenTime = 60 ; Gold Lizard Regeneration time in minuts
    EledoradoDevilTantarosRegenTime = 60 ; Gold Tantaros Regeneration time in minuts
    Đã già yếu và bệnh tật

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

PhamNinh (25-05-13)

Trang 33 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối