[MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao - Trang 32
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 32 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 504
    Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao

Trích dẫn Gửi bởi okensaio [Only registered and activated users can see links. ]
    ai chỉ em thêm ip cho main và tạo launcher thế nào rồi thêm ip ra sao chỉ em với ! e cài hết nhưng lúc vô thì không kết nối máy chủ ! chỉ em với nha !!!
    mấy bước thêm IP cho main mà bạn không biết nữa à, có guide hexip đó, có cả guide tạo shotcut rồi thêm IP nữa đó, nếu ko làm đc thì gọi dt cho tớ, tớ chỉ cho
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    357

Bờm ơi, mình đang dùng bản IA Julia 4.6, main họ sử dụng hiện tại là main 1.03M. mình muốn dùng main 1.03K của Bờm hoặc của anh Caothuphutho...nhưng ko hiểu sao mình sửa lại IP và Serial giống main 1.03M rồi. Nếu dùng main của Bờm thì đăng nhập được, nhưng vào game mà di chuyển nv sẽ bị dis. còn main của anh caothuphutho thì log acc là dis. Bờm chỉ mình tại sao với !!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng enternal1603 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieulea3's Avatar
    Thanks
    71

Icon7 Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao sv MUHN 1.0

Sao cái sv MU HN1.0 mình cài xong hết nhưng k regs được cái gameserver , tạo shortcut ip rồi mà ấn vào thì nó hiện chữ tàu.... k chạy gsv được
    V_B giúp em cái
    A có thể tạo giúp 1 launcher hay shortcut IP rồi up lên càng tốt, hị hị e k biết cái short cut e làm có sai sót gì k
    "D:\MUSERVER 1.0\GameServer\GameServer.exe" 127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901

e dùng win7 a ợ
    Lần sửa cuối bởi hieulea3, ngày 17-03-13 lúc 08:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieulea3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    818

Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao sv MUHN 1.0

Trích dẫn Gửi bởi hieulea3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao cái sv MU HN1.0 mình cài xong hết nhưng k regs được cái gameserver , tạo shortcut ip rồi mà ấn vào thì nó hiện chữ tàu.... k chạy gsv được
    V_B giúp em cái
    A có thể tạo giúp 1 launcher hay shortcut IP rồi up lên càng tốt, hị hị e k biết cái short cut e làm có sai sót gì k
    "D:\MUSERVER 1.0\GameServer\GameServer.exe" 127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901

e dùng win7 a ợ
    hiện chữ tàu là do chưa chỉnh thời gian của máy tính về năm 2008, nếu chỉnh rồi mà vẫn bị thì do win của bạn là win7, hình như bản cũ ko hỗ trợ win7 thì phải

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi enternal1603 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bờm ơi, mình đang dùng bản IA Julia 4.6, main họ sử dụng hiện tại là main 1.03M. mình muốn dùng main 1.03K của Bờm hoặc của anh Caothuphutho...nhưng ko hiểu sao mình sửa lại IP và Serial giống main 1.03M rồi. Nếu dùng main của Bờm thì đăng nhập được, nhưng vào game mà di chuyển nv sẽ bị dis. còn main của anh caothuphutho thì log acc là dis. Bờm chỉ mình tại sao với !!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    sài main của tớ vào game bị dis là do cái server đó có bật chức năng checksum main rồi bạn à, bạn phải tắt cái chức năng đó đi
    Đã già yếu và bệnh tật

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

enternal1603 (19-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    357

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện chữ tàu là do chưa chỉnh thời gian của máy tính về năm 2008, nếu chỉnh rồi mà vẫn bị thì do win của bạn là win7, hình như bản cũ ko hỗ trợ win7 thì phải

--- Chế độ gộp bài viết ---

sài main của tớ vào game bị dis là do cái server đó có bật chức năng checksum main rồi bạn à, bạn phải tắt cái chức năng đó đi
    Bờm ơi. mình đang dùng bản IA Julia. Nhưng chế độ checksum họ tắt rồi Bờm ạ. @@

//----------------------------------------------------------------//
    [CheckSum]
    UseCheckSum = 0
    Khách viếng thăm hãy cùng enternal1603 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    818

Trích dẫn Gửi bởi enternal1603 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bờm ơi. mình đang dùng bản IA Julia. Nhưng chế độ checksum họ tắt rồi Bờm ạ. @@
    vậy thì sai protocol rồi...bạn xem lại trong server đang sài protocol gì nhé
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    357

vậy thì sai protocol rồi...bạn xem lại trong server đang sài protocol gì nhé
    IA họ dùng Protocol là JPN còn main của Bờm là VIE. Có cách nào để chuyển Protocol của main sang JPN ko Bờm??

Thanks
    818

IA họ dùng Protocol là JPN còn main của Bờm là VIE. Có cách nào để chuyển Protocol của main sang JPN ko Bờm??
    tớ chỉ nghe nói cách chuyển protocol ở GS thôi còn ở Client thì chưa nghe bao giờ cả...cái này tớ chịu...mà tớ nhớ là cái server của bạn có chức năng muntil protocol đó, bạn chọn protocol là vtm thì sài đc main kia he he..
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    357

tớ chỉ nghe nói cách chuyển protocol ở GS thôi còn ở Client thì chưa nghe bao giờ cả...cái này tớ chịu...mà tớ nhớ là cái server của bạn có chức năng muntil protocol đó, bạn chọn protocol là vtm thì sài đc main kia he he..
    để mềnh thử xem sao. Thanks Bờm nhé

Thành Viên
    Thanks
    32

[Only registered and activated users can see links. ] vanbom vào giúp mình với, ngồi từ tối đến giờ k sao giải quyết đc
    Khách viếng thăm hãy cùng ta070492 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 32 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối