[MU] Bác nào Trêu em đây. Website bị hack ! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 37 của 37
    Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

Ðề: Bác nào Trêu em đây.

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề của mình là như thế này
    Có mem nó hack speed bị mình bắt và quay video được => block nick nó 7 ngày => nó bị khóa quay sang chửi bới rồi bảo phá sập Mu => 2 phút sau thì toàn bộ Members Mất kết nối sạch
    Cuối cùng là bật AntiDdos của Admin Gamezone share + mở khóa nick cho nó thì hiện tại đã hết và bình thường trở lại

Port 80 thì mình chặn = Firewall chỉ cho duy nhất 1 IP Hosting truy cập, nếu mà đã chặn thì mình nghĩ nó làm sao tấn công vào port 80 được, còn tấn công vào Port Connect thì chỉ chặn mem không kết nối được chứ sao lại Mất kết nối toàn bộ nhỉ :, mình muốn hỏi để xem nó tấn công vào đâu và có chống được không chứ cứ để thằng mem này nó đe dọa tính mạng ghê quá (gặp đúng mem đầu gấu )

cái này cũng khá đơn giản bình thường mà
    nhưng không tiện nói lên ở đây cái này liên quan đến VPS chứ không phải server

Cuộc Đời Thật Lắm Chênh Vênh

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DieuNinh vì bài viết này !

heroviet2301 (21-03-13)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    em cho anh xin 1 slot cái code em đang dùng được không . Giờ nhiều cao thử hack quá , chẳng dám dùng gì . Nếu được inbox cho anh cái link nhé hoặc qua Yahoo .. Cảm ơn em nhiều
    e còn cả đống tool nè a lấy ko :v

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi ninhmca [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    BY NTQUANG.INFO
    có gì hot.mu mới mở được 2 ngày.bác nào trêu em thì tha em làm ăn tí nhé.
    gỡ index ra tìm shell đi :v
    nếu ko thì pm mình mình chỉ cách.
    Lần sửa cuối bởi hackluv, ngày 21-03-13 lúc 06:30 AM.
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    16

Chat thử với số 1 GameZone đấy xem, rồi check xem hắn ip ở đâu

Ăn ở sao lại bị thế chắc là ông tải phải share về ko kiểm tra trước khi up à
    Khách viếng thăm hãy cùng SinhVienNIIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề của mình là như thế này
    Có mem nó hack speed bị mình bắt và quay video được => block nick nó 7 ngày => nó bị khóa quay sang chửi bới rồi bảo phá sập Mu => 2 phút sau thì toàn bộ Members Mất kết nối sạch
    Cuối cùng là bật AntiDdos của Admin Gamezone share + mở khóa nick cho nó thì hiện tại đã hết và bình thường trở lại

Port 80 thì mình chặn = Firewall chỉ cho duy nhất 1 IP Hosting truy cập, nếu mà đã chặn thì mình nghĩ nó làm sao tấn công vào port 80 được, còn tấn công vào Port Connect thì chỉ chặn mem không kết nối được chứ sao lại Mất kết nối toàn bộ nhỉ :, mình muốn hỏi để xem nó tấn công vào đâu và có chống được không chứ cứ để thằng mem này nó đe dọa tính mạng ghê quá (gặp đúng mem đầu gấu )
    sao em không thử đổi port 80 thành port khác nhỉ . Việc sử dùng hosting rồi thì phần server em lên để port khác , không lên để port 80 làm gì . Đây là kinh nghiệm khi làm server mà . Cứ phang cái port nào khác người vào ví dụ 888 , 666 chẳng hạn . DDos vào port của website là dễ nhất mà . Tất nhiên đây chỉ là 1 lý do ,ngoài ra còn cả chục nguyên nhân nhưng trước hết ta phải hạn chế từ cái cơ bản và cái ta biết đó là ddos vào website và port connectserver . Chống ddos vào phần webserver thì tốt nhất là ta đổi port và chỉ cho ip của hosting kết nối đến , việc sử dụng các phần mềm FW chỉ là giải pháp mang tính hình thức thôi chứ thực ra mấy cái FW đó cũng chẳng tác dụng lắm ( anh em ta không chuyên sâu lên có cũng chẳng biết dùng , chủ yếu là bật lên để đấy cho nó an tâm về mặt tinh thần thôi )
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 5 Users Say Thank You to cuocdoisp For This Useful Post:

heroviet2301 (21-03-13), mrrainnt (21-03-13), ninhmca (21-03-13), remesouth (27-04-13), tieusuquay79 (21-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Ðề: Bác nào Trêu em đây. Website bị hack !

không hiểu nổi các bạn nữa .

Đã mở MU ra để " Hút Máu " ( đùng nói là không nhé ) mà có cái host chứa diễn đàn cũng không mua để chứa nó

Vấn đề VBB thì Việt ta toàn sài chùa cho nên VBB bị là chuyện bình thường

Tốt nhất đã mở MU thì chuyển bị kỹ rồi mới mở : cứ thấy ngon ăn là nhào vô ... và rồi MU ngày đi xuống .

Tôi chỉ khuyên : nếu đã mở MU để " Hút Máu " thì hãy đàu tư 1 tý vậy thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng Det_Me_15K_VL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to Det_Me_15K_VL For This Useful Post:

ntquang.info (21-03-13), YouTobe (21-03-13)

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

Trích dẫn Gửi bởi Det_Me_15K_VL [Only registered and activated users can see links. ]
    không hiểu nổi các bạn nữa .

Đã mở MU ra để " Hút Máu " ( đùng nói là không nhé ) mà có cái host chứa diễn đàn cũng không mua để chứa nó

Vấn đề VBB thì Việt ta toàn sài chùa cho nên VBB bị là chuyện bình thường

Tốt nhất đã mở MU thì chuyển bị kỹ rồi mới mở : cứ thấy ngon ăn là nhào vô ... và rồi MU ngày đi xuống .

Tôi chỉ khuyên : nếu đã mở MU để " Hút Máu " thì hãy đàu tư 1 tý vậy thôi .
    em làm 2 host mà.1 host thuê của pan max bw chỉ để để forum+ intro lung tung.1 host thuê bsm thì để đặt riêng quản lý.chắc nó k hack được vào quản lý nên nó táng vào forum..forum thì thiếu gì lỗi đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Chắc vậy quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Det_Me_15K_VL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share anti AWJX chống hack nhân vật chống hack Dupe !
    Bởi nguoidaukho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 17-12-12, 12:05 PM
  2. [KT] Nhận Design Website Rip ( Skins Website )
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-02-12, 10:00 PM
  3. Auto update tích hợp Anti Hack 99% & Anti Dos website !
    Bởi tydia trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-09-11, 04:14 PM
  4. Mới Hack Cái Website Cho Anh Em - Thế GIới Mu
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-11-10, 02:56 PM
  5. xin pro cach chong hack dis voi, hoac scan ip thag hack
    Bởi quochuy2409 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-09-10, 06:45 PM