[MU] Repack 11.70.24 share như đã hứa - Trang 15
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 233
    Thành Viên
    Thanks
    55

Ðề: Repack 11.70.24 share như đã hứa

Trích dẫn Gửi bởi huythao229 [Only registered and activated users can see links. ]
    Client 6.3 trên mạng nhiều lắm bạn. Còn main thì trên 4rum minh rất nhiều người share.
    Hiện tại mình đang test trên client6.3v2 của aecrimch : [Only registered and activated users can see links. ]
    Main của a cuocdioisp : [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoặc main cua mauro7: [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhìn vui mắt tí thôi xài main của thothiendai share thì đc mà ko có effect nên cũng chán, xấu quá
    Khách viếng thăm hãy cùng babjvjncy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên huythao229's Avatar
    Thanks
    214

Trích dẫn Gửi bởi thienthong [Only registered and activated users can see links. ]
    Originally Posted by huythao229
    Client 6.3 trên mạng nhiều lắm bạn. Còn main thì trên 4rum minh rất nhiều người share.
    Hiện tại mình đang test trên client6.3v2 của aecrimch : s6ep3v2 - Download - 4shared
    Main của a cuocdioisp : [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoặc main cua mauro7: [Only registered and activated users can see links. ]
    u can trans to english
    thienthong >> trò con nít [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi huythao229, ngày 22-02-13 lúc 01:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huythao229 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    C:\PhimSex\MariaOsawa\
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi huythao229 [Only registered and activated users can see links. ]
    thienthong >> trò con nít [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn xem lại thái độ của bạn thử xem ? trò còn nít ? đó là trò con nít của bạn ? nó hỏi bạn có trả lời cho người ta với câu hỏi tương tự, mình mình copy luôn rồi đưa sang. bạn muốn để credit nữa sao ? copy để cả tên rồi còn gì muốn gì nữa bạn ?
    Câu hỏi của thèn kia là thế này
    Anyone can share client and main?cause im using jumping event s6.3 client witth 1.04d main and i always get "new version needed" thing :S
    Lần sửa cuối bởi thienthong, ngày 22-02-13 lúc 05:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

ngoài lề chút cho em hỏi sao em chơi nó cứ bị lag lag. máy thỳ quét hok có virus. đo FPS thỳ chỉ được 25 mặc dù đã kick frames và cài đầy đủ driver của card (HD7770) ai bik cách chỉnh hết lag chỉ em vs choi thế khó chịu quá
    Khách viếng thăm hãy cùng huynkel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi huynkel [Only registered and activated users can see links. ]
    ngoài lề chút cho em hỏi sao em chơi nó cứ bị lag lag. máy thỳ quét hok có virus. đo FPS thỳ chỉ được 25 mặc dù đã kick frames và cài đầy đủ driver của card (HD7770) ai bik cách chỉnh hết lag chỉ em vs choi thế khó chịu quá
    có thể là do bạn dùng cái main GE của Mauro07 nên nó lag thế đó bạn thử lấy main khác cho vào xem thế nào. main đó máy mạnh mới có thể chơi ngon. máy mình card 1G ram 6G CPU i3-2100 mà nó còn tung cả đít mặc dù không chạy server trên máy tính mà chạy trên VPS. bạn nghĩ nếu dùng cái main đó máy của tiệm net của member chơi đc không? test trên con CPU 5300 ram 2G card thì ko có chỉ share từ bộ nhớ mấy MU khác chơi tốt còn đối với main đó thì chơi nói chung cũng tạm còn giật nhiều nhưng auto chừng 30p ko động đến máy mà đi đâu thì tí nó treo cả máy. test luôn cả phòng thì máy nào cũng bị tình trạng tương tự
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thienthong vì bài viết này !

huynkel (22-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    54

có bạn nào cho mình hỏi làm sao để add wing 4 vào được nhỉ. add theo itemnew.txt vào shop in game mà chả thấy hiện gì cả. thanks all
    Khách viếng thăm hãy cùng danhsinh01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi thienthong [Only registered and activated users can see links. ]
    có thể là do bạn dùng cái main GE của Mauro07 nên nó lag thế đó bạn thử lấy main khác cho vào xem thế nào. main đó máy mạnh mới có thể chơi ngon. máy mình card 1G ram 6G CPU i3-2100 mà nó còn tung cả đít mặc dù không chạy server trên máy tính mà chạy trên VPS. bạn nghĩ nếu dùng cái main đó máy của tiệm net của member chơi đc không? test trên con CPU 5300 ram 2G card thì ko có chỉ share từ bộ nhớ mấy MU khác chơi tốt còn đối với main đó thì chơi nói chung cũng tạm còn giật nhiều nhưng auto chừng 30p ko động đến máy mà đi đâu thì tí nó treo cả máy. test luôn cả phòng thì máy nào cũng bị tình trạng tương tự
    vậy bạn có cái main nào nhẹ không mình mún chơi quá mà nó cứ lag lag chán hết mún chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng huynkel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    81

mình chạy đc mu hết rồi vào đc mu rồi nhưng chọn map là bị dis ra ngoài vào lại chọn nhân vật đó là cũng bị dis luôn là sao vậy 896588 ơi chỉ giúp mình
    Khách viếng thăm hãy cùng nightssky xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    66

mình nghĩ có lẻ bạn đang đeo cái item gì đó hoặc là map nào đó trong data client không tồn tài trong đó.

Thành Viên
    Thanks
    70

máy bác đòi hỏi j` nữa làm cái client anti try ver 1 là xong thôi rồi code vào wing 4 .. 2.5
    Khách viếng thăm hãy cùng divine9966 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến divine9966 vì bài viết này !

896588 (22-02-13)

Trang 15 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Repack bản ss1 cho ai cần :D
    Bởi Newbie2012 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 07-11-18, 01:52 AM
  2. [Share] Server Pangya 4.9 repack 2
    Bởi blackcatyb trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 16-05-13, 03:49 PM
  3. [MU] thắc mắc về 2 bản repack bị xóa
    Bởi Faker trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-01-12, 02:00 PM
  4. Share Source/Repack nứm v55, v63, v75, v83 cho ai thích sưu tầm!!
    Bởi nguyengo010 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 22-08-11, 10:26 PM
  5. [Share][Source v83] Naked Story Repack Rev.11 :)
    Bởi LeoK.Love trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-07-11, 08:25 PM