Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 69
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 69 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 59 67 68 69 70 71 79 119 ... CuốiCuối
Kết quả 681 đến 690 của 1257
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    dev hơi cực tí nhưng khi zo game thấy thành quả mình làm ra thì tự nhiên thấy vui vui

Mún chơi phụ bản thì phải chép clien TQ mới chơi phụ bản được, chứ clien T.A chơi phụ bản phải yêu cầu trên 3 acc chơi mới được, chán, hum bix bác nào cóa cái clien TA nào chơi phụ bản 1 acc được hum ta
    Thích nhất là mấy cái Phi Kiếm với Thú Cưỡi, đang kiếm mấy bộ đồ môn phái mới, mới kiếm được mấy bộ màu xanh à, còn mấy bộ màu nâu mới ra chưa thấy :d

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác xem thử bản này [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này tiếng trung bác ơi, thấy bạn kia post bài xài Client của VTC, hic em tìm mãi mà ko thấy, posst bài nhờ các pro xem giúp ai có ko thì share cho em với, xin hậu tạ, link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Nhenden24 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi Nhenden24 [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này tiếng trung bác ơi, thấy bạn kia post bài xài Client của VTC, hic em tìm mãi mà ko thấy, posst bài nhờ các pro xem giúp ai có ko thì share cho em với, xin hậu tạ, link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này dùng clien VTC mà, thấy IP cũng là 192.168.200.100 mà tak , bản 9 phái giờ khó kiếm lắm, hên thì gặp người nào còn giữ thì nhờ úp thui
    thật sự là sever bài này [Only registered and activated users can see links. ] copy pên [Only registered and activated users can see links. ] thôi
    Lần sửa cuối bởi weboy345, ngày 01-02-13 lúc 11:22 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này dùng clien VTC mà, thấy IP cũng là 192.168.200.100 mà tak , bản 9 phái giờ khó kiếm lắm, hên thì gặp người nào còn giữ thì nhờ úp thui
    thật sự là sever bài này [Only registered and activated users can see links. ] copy pên [Only registered and activated users can see links. ] thôi
    Bạn có biết vì sao khi mình lấy skill của PB khác cho PB mình nó cứ bảo "Incorrect Services Request" không ? (Mình đã làm thăng thiên PB chính, dùng 1 bộ PB phụ - không thăng thiên, lv1) (Hay chả nhẽ server mình đang dùng - page 1 - mới mở đến dung hợp pb thôi chứ chưa mở cái lấy skill ấy ? )

Nhân tiện cho mình xin luôn cái gs rate chuẩn nếu bạn có nhá mấy cái của mình, mình chỉnh lung tung nên giờ ko thể đưa nó về bt đc (bây giờ mình đang bị cái hiện tượng thanh hiện thị exp lỗi, nó chưa lên đến 100 thì đã up lv rồi)
    Lần sửa cuối bởi denzy2612, ngày 01-02-13 lúc 02:57 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình dùng cái client việt hóa 1235 up ở trên với cái sever 1235 nó lúc nào cũng báo là server đang bảo trì, mà bản 1235 để ý là khi mở lên lại báo là bản 1323
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 12 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi tanhung [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng cái client việt hóa 1235 up ở trên với cái sever 1235 nó lúc nào cũng báo là server đang bảo trì, mà bản 1235 để ý là khi mở lên lại báo là bản 1323
    bạn làm theo dung hướng dẫn cũ là chơi dc mà

sever này của ai thế http://jd.ttgn.org/ client tiếng anh
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 01-02-13 lúc 08:55 PM.
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi tanhung [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng bình thường mà, bạn thử check lại vật đề xem máy ảo chứa sv và máy thật chứ client đã thông nhau chưa ?

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn làm theo dung hướng dẫn cũ là chơi dc mà

sever này của ai thế http://jd.ttgn.org/ client tiếng anh
    Zmioduz dùng sv12p ở page 1 đã thử lấy skill Pb khác cho Pc chính chưa ? Có đc ko vậy ? của mình toàn thấy báo "Incorrect Service Request" thôi !

Thành Viên
    Thanks
    7

@Mioudu : Hồi trước VTC chưa ra Tru Tiên 2 7 phái , mình ăn dằm nằm dề ở bên fullhouse mà Từ bản sơ khai chưa có thăng thiên nhập tam giới cho tới bản 422 ! Hồi đó chạy server cần 1 cái ubuntu + 1 cái XP ảo làm data mà Trước anh Minh Châu có cái XP ảo cài font china ,nhẹ lắm kìa mà giờ down lại không được

Zmioduz dùng sv12p ở page 1 đã thử lấy skill Pb khác cho Pc chính chưa ? Có đc ko vậy ? của mình toàn thấy báo "Incorrect Service Request" thôi !
    Down patch mới của bác ấy ,chép 3 cái script có tên talisman vào server rồi reboot lại là ok thôi !

Bạn vào Data/userdata mở file currectserver bằng notepad , sửa cái ip thành 210.211.124.28:0 là được !
    Khách viếng thăm hãy cùng pehate9d xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi pehate9d [Only registered and activated users can see links. ]
    @Mioudu : Hồi trước VTC chưa ra Tru Tiên 2 7 phái , mình ăn dằm nằm dề ở bên fullhouse mà Từ bản sơ khai chưa có thăng thiên nhập tam giới cho tới bản 422 ! Hồi đó chạy server cần 1 cái ubuntu + 1 cái XP ảo làm data mà Trước anh Minh Châu có cái XP ảo cài font china ,nhẹ lắm kìa mà giờ down lại không được

Down patch mới của bác ấy ,chép 3 cái script có tên talisman vào server rồi reboot lại là ok thôi !

Bạn vào Data/userdata mở file currectserver bằng notepad , sửa cái ip thành 210.211.124.28:0 là được !
    Bạn có thể cho mình link đc ko, mình không thấy có patch mới của bác chủ thớt đâu cả (đã ktr page 1), cám ơn bạn !

Thành Viên
    Thanks
    7

Đây nè ,ngay trên hướng dẫn client VN của bác ấy
    patch cho client china [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng pehate9d xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến pehate9d vì bài viết này !

denzy2612 (01-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi pehate9d [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây nè ,ngay trên hướng dẫn client VN của bác ấy
    Cái link này die bạn ah, hẳn nào ko thấy !^^

Trang 69 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 59 67 68 69 70 71 79 119 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng
    Bởi vippro0 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES