Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 68
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 68 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 118 ... CuốiCuối
Kết quả 671 đến 680 của 1257
    Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sai pass unlock rồi bạn ơi, ko phải gamezone bạn ạ
    Sr Sr nhá, pass là : gamezone.vn thông cảm nhá
    Có một số con trùng icon nhưng kiểu khác nhau nhá, hix mua rồi bị cố định , bán đi không được, haiz, nên tạo acc nood mua hết thú cưỡi rồi cho nó đeo zo, thích con nào thì lấy acc chính mua đeo, chứ mua nhiều để full rương chán lắm.
    không biết có cái element nào bỏ đồ thoãi mái lun
    Lần sửa cuối bởi weboy345, ngày 31-01-13 lúc 01:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to weboy345 For This Useful Post:

denzy2612 (31-01-13), trutienhp (31-01-13)

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sai pass unlock rồi bạn ơi, ko phải gamezone bạn ạ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Theo như mình đã từng dùng cả 3 client thì Client TQ là ổn nhất còn client Việt hóa game24v khi đưa thành private/offline là nhiều lỗi nhất bạn ạ (nếu dùng cho sv 11p thì có vể đc hơn). Client English thì phải chỉnh lại một chút là ổn.

tức là giờ mình down xong client việt hóa rồi giờ down cái server 11 phái về hả bạn ? mình đọc trang đầu tiên phần server 11 phái nhiều link quá mà trình bày lại khó đọc chả hiểu nên down cái server ở link nào . Bạn có thể share cho mình cái server 11 phái chạy client việt hóa kia được không ? Mình lỡ down mất hơn 3Gb cái client rồi ngại down lại quá.

p/s: nếu mình dùng client trung quốc 12 phái thì có cách nào để việt hóa item skill và nhiệm vụ không toàn tiếng trung chắc chết quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi chemconcho [Only registered and activated users can see links. ]
    tức là giờ mình down xong client việt hóa rồi giờ down cái server 11 phái về hả bạn ? mình đọc trang đầu tiên phần server 11 phái nhiều link quá mà trình bày lại khó đọc chả hiểu nên down cái server ở link nào . Bạn có thể share cho mình cái server 11 phái chạy client việt hóa kia được không ? Mình lỡ down mất hơn 3Gb cái client rồi ngại down lại quá.

p/s: nếu mình dùng client trung quốc 12 phái thì có cách nào để việt hóa item skill và nhiệm vụ không toàn tiếng trung chắc chết quá.
    Mình bỏ mất cái sv 11p để dùng 12p rồi sv mà mình dùng là sv ở trang 1, sau khi down xong thì mình cop cách patch đi kèm từ 1 đến 10 vào, thấy chạy ổn, có điều bị lỗi một số cái như là: một số item trong gshop ko mua đc (thiếu item đó trong element) với lại mình khuyên bạn ko nên dùng clien việt hóa vì phải edit (chép patch) một số file khó kiểm soát trong root.

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sr Sr nhá, pass là : gamezone.vn thông cảm nhá
    Có một số con trùng icon nhưng kiểu khác nhau nhá, hix mua rồi bị cố định , bán đi không được, haiz, nên tạo acc nood mua hết thú cưỡi rồi cho nó đeo zo, thích con nào thì lấy acc chính mua đeo, chứ mua nhiều để full rương chán lắm.
    không biết có cái element nào bỏ đồ thoãi mái lun
    uh, mình đang ngồi google tên từng con một (cố hơn 220 con T.T), nói chung dev thì bao h cũng mệt nhưng cũng vui (nhiều khi vui hơn chơi)
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến denzy2612 vì bài viết này !

chemconcho (31-01-13)

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

Mình đang down lại bản tiếng trung rồi , bạn có thể up file patch việt hóa bạn đang dùng cho bản 12 phái cho mình được không cảm ơn bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

có pro nào còn gưữ bản của bạn này post ko, làm ơn share cho mình với, link đây nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Nhenden24 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 12 môn phái

dịch tiêu đề tool element này mệt thiệt .mới tới tiêu đề tab 4. dù dịch sai bét nhưng đỡ hơn tiếng china ko hiểu gì

sao game24vn chưa ra bản mới ta. chờ đợi...

mong 1 -2 năm tới có server cửu âm chân kinh offline nhỉ. mà game nó nói nhân vật không có cấp độ và không bao giờ offline dù logout vậy không lẽ server cửu âm chân kinh này mãi mãi không bao giờ bảo trì à
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Mình bỏ mất cái sv 11p để dùng 12p rồi sv mà mình dùng là sv ở trang 1, sau khi down xong thì mình cop cách patch đi kèm từ 1 đến 10 vào, thấy chạy ổn, có điều bị lỗi một số cái như là: một số item trong gshop ko mua đc (thiếu item đó trong element) với lại mình khuyên bạn ko nên dùng clien việt hóa vì phải edit (chép patch) một số file khó kiểm soát trong root.

uh, mình đang ngồi google tên từng con một (cố hơn 220 con T.T), nói chung dev thì bao h cũng mệt nhưng cũng vui (nhiều khi vui hơn chơi)
    dev hơi cực tí nhưng khi zo game thấy thành quả mình làm ra thì tự nhiên thấy vui vui

Mún chơi phụ bản thì phải chép clien TQ mới chơi phụ bản được, chứ clien T.A chơi phụ bản phải yêu cầu trên 3 acc chơi mới được, chán, hum bix bác nào cóa cái clien TA nào chơi phụ bản 1 acc được hum ta
    Thích nhất là mấy cái Phi Kiếm với Thú Cưỡi, đang kiếm mấy bộ đồ môn phái mới, mới kiếm được mấy bộ màu xanh à, còn mấy bộ màu nâu mới ra chưa thấy :d

Trích dẫn Gửi bởi Nhenden24 [Only registered and activated users can see links. ]
    có pro nào còn gưữ bản của bạn này post ko, làm ơn share cho mình với, link đây nè [Only registered and activated users can see links. ]
    bác xem thử bản này [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi weboy345, ngày 31-01-13 lúc 05:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là tool của bạn bophiyen [Only registered and activated users can see links. ]
    mở full tất cả các bản Tiếng Anh Tiếng Việt và cà Tiếng Trung Quốc, chỉ tiết là không có chức năng tìm kiếm mà thôi hix
    cảm ơn bác cái Tool này hơi bất tiện . vừa log vào EL kia tìm tab rồi sang cái này để xem . em sửa tên mod số 4500 ấn vào lưu thay đổi nó lưu lại rồi chuyển lên mod số 1 lại kéo tab xuống tìm mỏi mắt thật , nhưng được cái nó hiển thị được dấu ? . \ / .

Nhân tiện các bác giúp em với . cho em xin ID của mấy lín canh này hay lam sao để xóa chữ ký<<EliteJD>> trên đầu nó vậy

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 31-01-13 lúc 09:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bác cái Tool này hơi bất tiện . vừa log vào EL kia tìm tab rồi sang cái này để xem . em sửa tên mod số 4500 ấn vào lưu thay đổi nó lưu lại rồi chuyển lên mod số 1 lại kéo tab xuống tìm mỏi mắt thật , nhưng được cái nó hiển thị được dấu ? . \ / .

Nhân tiện các bác giúp em với . cho em xin ID của mấy lín canh này hay lam sao để xóa chữ ký<<EliteJD>> trên đầu nó vậy

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Hôm mình nghịch cái tập 48 tool trong 1 có nhớ là trong đó có 1 tôl để edit npcgen, bác thử tìm xem, dùng tool này mở file npcgen lên rồi đánh vào cái ô thứ 3 trên cùng nó sẽ tự search ra npc tên <EliteJD> sau đó đánh tên mới cho npc này ở ô thứ 4 -> lưu lại là đc ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Hôm mình nghịch cái tập 48 tool trong 1 có nhớ là trong đó có 1 tôl để edit npcgen, bác thử tìm xem, dùng tool này mở file npcgen lên rồi đánh vào cái ô thứ 3 trên cùng nó sẽ tự search ra npc tên <EliteJD> sau đó đánh tên mới cho npc này ở ô thứ 4 -> lưu lại là đc ^^
    cảm ơn bạn . mình thử xem . mình đếm có 43 cái không biết phải ko
    Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 31-01-13 lúc 11:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 68 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 118 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng
    Bởi vippro0 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES