[MU] MU Season 2 VTM by cuonglee-N4V - Trang 4
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Thành Viên
    Thanks
    76

Ðề: MU Season 2 VTM by cuonglee-N4V

bạn đặt server không đúng chỗ nên không chạy được các file trong X[Start-Links]X do đó toàn là shortcut dẫn đến các file chạy server đường dẫn đúng sẽ là D:\MUSERVER thì sẽ chạy được những file trong thư mục X[Start-Links]X
    Khách viếng thăm hãy cùng marsls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến marsls vì bài viết này !

minhluan250493 (28-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Chủ topic ơi, mình đã cài thành công cái Mu ss2 rồi. Nhưng cái cái web thì mình gặp sự cố, mình có đọc qua cái link hướng dẫn làm web mà bạn gửi ở #1, nhưng vẫn không có cách giải quyết. Bạn có thể hướng dẫn cho mình được không? Cám ơn bạn nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhluan250493 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

bản này có tích hợp đưa lên online đc không thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng tonik0y xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nhungocshpy's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi tonik0y [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có lệnh sao onl được !!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhungocshpy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi nhungocshpy [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có lệnh sao onl được !!!!!!!!!!!!!
    thế nó mời giống cái thời nhà nhà mu người người mu chớ
    nhắc lại làm nhớ cái ngày mua từng cái thẻ mỗi lần reset. còn phải vào đi vào lại kiểm tra xem cất hết đồ chưa.
    Khách viếng thăm hãy cùng 0241618026 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi minhluan250493 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chủ topic ơi, mình đã cài thành công cái Mu ss2 rồi. Nhưng cái cái web thì mình gặp sự cố, mình có đọc qua cái link hướng dẫn làm web mà bạn gửi ở #1, nhưng vẫn không có cách giải quyết. Bạn có thể hướng dẫn cho mình được không? Cám ơn bạn nha.
    chắc do chưa mở php_gd2, bạn mở EasyPHP lên sau đó bấm Cltr + X hiện ra khung Extensions bạn kéo xuống chọn php_gd2.dll xong bấm Apply rồi Close là xong giờ cài web theo hd là ok
    Trích dẫn Gửi bởi tonik0y [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này đưa online thì bạn mở port rồi thay ip server là đưa online được nhưng server không có lệng cộng điểm nhanh post,... nói chung chỉ có mấy lệnh cơ bản thôi nếu muốn tìm lại cảm giác như chơi fpt thì cũng ok đó, fpt cũng đâu có lệnh cộng điểm

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi marsls [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc do chưa mở php_gd2, bạn mở EasyPHP lên sau đó bấm Cltr + X hiện ra khung Extensions bạn kéo xuống chọn php_gd2.dll xong bấm Apply rồi Close là xong giờ cài web theo hd là ok

bản này đưa online thì bạn mở port rồi thay ip server là đưa online được nhưng server không có lệng cộng điểm nhanh post,... nói chung chỉ có mấy lệnh cơ bản thôi nếu muốn tìm lại cảm giác như chơi fpt thì cũng ok đó, fpt cũng đâu có lệnh cộng điểm
    Chào marsls, cái lỗi mà bạn vừa chỉ mình thì cái đó mình biết cách khắc phục. Nhưng chưa tới bước đó thì mình đã gặp cái lỗi này:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Mình chỉ vừa mới chạy cái link [Only registered and activated users can see links. ] ( những bước trước đã làm rồi ) này thôi chứ chưa có cài đặt gì tới cái web hết thì bị lỗi này. Mình đọc trên topic hướng dẫn mà bạn gửi cho mình, cũng có một số người bị y chăng như mình nhưng chủ topic bên đó vẫn chưa giải quyết được. Nếu bạn biết cách thì giúp mình nha. Mình chỉ sợ là cái web Mu0.8 này bị lỗi thôi. Nếu bí quá thì cho mình xin cái web Mu khác nha. Thanks bạn nhiều...
    Khách viếng thăm hãy cùng minhluan250493 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi minhluan250493 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào marsls, cái lỗi mà bạn vừa chỉ mình thì cái đó mình biết cách khắc phục. Nhưng chưa tới bước đó thì mình đã gặp cái lỗi này:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Mình chỉ vừa mới chạy cái link [Only registered and activated users can see links. ] ( những bước trước đã làm rồi ) này thôi chứ chưa có cài đặt gì tới cái web hết thì bị lỗi này. Mình đọc trên topic hướng dẫn mà bạn gửi cho mình, cũng có một số người bị y chăng như mình nhưng chủ topic bên đó vẫn chưa giải quyết được. Nếu bạn biết cách thì giúp mình nha. Mình chỉ sợ là cái web Mu0.8 này bị lỗi thôi. Nếu bí quá thì cho mình xin cái web Mu khác nha. Thanks bạn nhiều...
    ko phải đâu. mình thấy bạn xài xampp đúng ko. bạn vào kiểm tra lại xem thư mục web bạn để trong httpdoc có đúng tên là mu0.8 chưa.
    Khách viếng thăm hãy cùng 0241618026 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    76

cứ tưởng lỗi gì ra là vậy, lỗi này mình cũng từng bị bạn à, cái web đó nằm trong sv bao nhiêu năm rồi không vấn đề đâu mình vẫn xài ok nè
    vấn đề là do soft làm localhost thôi, mình không biết vì nguyên nhân gì nhưng khi test hết xampp, vertrigo, easyphp bản mới nhất đều bị như vậy, nhưng khi dùng bản EasyPHP 1.8 (link tải ở #1) thì mình cài web bình thường và chơi tới giờ

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến marsls vì bài viết này !

minhluan250493 (01-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    4

Cám ơn mọi người nha. Mình đã làm được cái Web rồi, đang thưởng thức . Thanks chủ topic nhiều nhé.

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 1.00.16 season 2 by cuonglee
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-06-13, 10:57 AM
  2. [MU] Xin full file serve1.00.16 PROTOCOL VTM FULL SEASON II FINAL VERSION BY CUONGLEE
    Bởi lucky113 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-06-13, 09:34 AM
  3. [MU] Xin Client Và Main Season 2 Code By CuongLee
    Bởi sontran901 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-04-13, 07:50 AM
  4. [MU] Mu Server Season II vtm cuonglee ai test rồi vào đây
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-10-12, 09:57 AM
  5. Season 4 FULL + Season 5, Season 6 (Simple)
    Bởi ViperMUHN trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 117
    Bài viết cuối: 05-05-12, 03:25 PM

Tag của Chủ đề này