[JX] [KICK] Giải đáp mọi thắc mắc [KICK] - Trang 14
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 165
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [KICK] Giải đáp mọi thắc mắc [KICK]

ai pit vê cái này hong chi vói nào [Server]
    GameServPort=5622
    DenialPort=5632

[Server]
    GameServPort=5622

Nó khác nhau lam minh ko hiu cho lám bác nào pit chi minh cái
    Khách viếng thăm hãy cùng VoDanhJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon14 mình là Newbie vào làng Jx đang mở Sever ofline bị cài này nhờ mod với Pro giúp

[Only registered and activated users can see links. ]

Mong Pro giup do minh sua loi nay , thank nhieu
    Khách viếng thăm hãy cùng khangvo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: mình là Newbie vào làng Jx đang mở Sever ofline bị cài này nhờ mod với Pro g

Trích dẫn Gửi bởi khangvo [Only registered and activated users can see links. ]
    Mong Pro giup do minh sua loi nay , thank nhieu
    Lần sau viết có dấu nhé, ko viết có dấu là bị ăn thẻ đó !

Lỗi của bạn thì disable tất cả các mạng đi, enable duy nhất 1 mạng đang chạy Server là dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: mình là Newbie vào làng Jx đang mở Sever ofline bị cài này nhờ mod với Pro g

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sau viết có dấu nhé, ko viết có dấu là bị ăn thẻ đó !

Lỗi của bạn thì disable tất cả các mạng đi, enable duy nhất 1 mạng đang chạy Server là dc !

- Thank Thái Hoà nha ! mình đã làm được rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng khangvo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Tại sao tui vào SQL hay sữ dụng Studio xóa tài khoản và xóa file trong dbfriend nhưng khi đăng ký lại tại khoản đó vẫn còn nhân vật là sao có ai biết cách nào xóa nhân vật không cần xóa tài khoản không..??

ví dụ tui có acc id: gametest1 nhân vật level 200 sao khi xóa tài khoản nhân vật vẫn còn

có cách nào xóa nhân vật mà không xóa tài khoản không hay xóa hết tài khoản nhân vật củng đc

ai rành chỉ dùm với @@
    Khách viếng thăm hãy cùng bualolu2k13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    353

Trích dẫn Gửi bởi bualolu2k13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại sao tui vào SQL hay sữ dụng Studio xóa tài khoản và xóa file trong dbfriend nhưng khi đăng ký lại tại khoản đó vẫn còn nhân vật là sao có ai biết cách nào xóa nhân vật không cần xóa tài khoản không..??

ví dụ tui có acc id: gametest1 nhân vật level 200 sao khi xóa tài khoản nhân vật vẫn còn

có cách nào xóa nhân vật mà không xóa tài khoản không hay xóa hết tài khoản nhân vật củng đc

ai rành chỉ dùm với @@
    bạn xóa database ở server bạn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Linh_JX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Mình đang tập làm sv TSBD v3 của chú OHISHU
    - Mình chạy 5 cái thấy Ok rồi -> load game thì vào phần tạo nv xong -> Load nv vào game thì Kết nối thất bại ( đã bật 1 mạng )
    - Pro nào biết giúp mình với

ẢNH ĐÂY CÁC BÁC XEM

Khách viếng thăm hãy cùng adventur3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi adventur3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang tập làm sv TSBD v3 của chú OHISHU
    - Mình chạy 5 cái thấy Ok rồi -> load game thì vào phần tạo nv xong -> Load nv vào game thì Kết nối thất bại ( đã bật 1 mạng )
    - Pro nào biết giúp mình với
    Hình như bạn chưa cài font và chuyển languages về Chinese (PRC) thì fải !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    278

Hiện tại mih đang chơi sv BFF trên máy ảo và chép BFF 2.0 vào sv máy ảo luôn ^^!
    Giờ mình muốn chỉnh sửa vài thứ nhưng ko biết chổ nào và làm sao mong các bạn hd giúp!
    1.Tăng số lượng quái ( chỉ map nào đó)
    2. Thay đổi thời gian quái sống dậy
    3.Thay đổi thời gian xuất hiện Boss vàng
    4.Add 1 vài conn Boss vào 1 map nào đó (xem như map đó dùng để săn đồ ^^! vì chơi 1 mình nên có cái này mới thich)
    5.Add item vào Boss (vd: HKMP, Back Kim, nguyen lieu che tao Item vip...)
    6.Event 5 quả : cầu, dừa, đủ sài, sung ( mình có kỉ niệm với event này lúc chơi CB vl VNG ~.~!)
    7. Trong setting chỉ có file Npsc.txt là mình mở dc = Excel viết tiếng việt rõ ràng thôi, cho hỏi mình muốn chỉnh lại Boss thì chỉ cần chỉnh ở đây rùi đồng bộ sever và client thui à ?

Cảm ơn các bạn, quan trọng là 3 câu đầu còn mấy cái sau nếu các bạn ko có time cũng ko sao, trông nhờ các bạn!
    à! các bạn giúp mình mỗi câu mình Thanks 1 bài, đặc biệt 3 câu cuối mỗi câu 3 thanks! (mih sẽ kiếm các bài của bạn để thanks, xin cảm ơn các bạn!!!!!!!!!!!!!)

Mình chạy sever = máy ảo ko hiểu sao muốn chơi phải tắt card mạng thật, chạy = Vware host 1 mới dc... ko online dc j luôn@@. Mình chơi trên Lap, để card mạng thì ko chơi dc!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như bạn chưa cài font và chuyển languages về Chinese (PRC) thì fải !
    Lúc mình đổi nó báo lỗi Lỗi cái gì mà nó cần cái CD thì phải Mà máy mình ko có, pro xem hộ mình

Lần sửa cuối bởi adventur3, ngày 22-01-13 lúc 12:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng adventur3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao để kick hoạt các thuộc tính ẩn của NPC Tổng hợp - Help me
    Bởi sunday2288 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-07-11, 11:32 PM
  2. Cho hỏi về Reg acc mà ko cần vào kick hoạt
    Bởi jxonline94 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-06-11, 07:20 AM
  3. sửa kick cỡ logo hình ảnh web
    Bởi bistro007_hp trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu