[JX] Share Server BFF 2.0 bản Full Chức Năng - Trang 85
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 85 của 149 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 75 83 84 85 86 87 95 135 ... CuốiCuối
Kết quả 841 đến 850 của 1484
    Thành Viên
    Thanks
    262

Ðề: Share Server BFF 2.0 bản Full Chức Năng

Trích dẫn Gửi bởi kendy88 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả lỗi mình đều nêu ra ở những trích dẫn trên đây, mình đã đều làm hết nhưng vẫn không được, mong các bạn có thể tìm hiểu và chỉ dùm mình, mình đang rất nhức đầu 2 ngày nay vì vụ này.

Trong khi những phiên bản jx khác thì vẫn vô và chơi bình thường được, nhưng do rất thích phiên bản này nên mình đã cố gắng tìm kiếm để cài đặt nhưng lại dính đúng duy nhất trường hợp này, mình đã làm đủ mọi cách như các bạn đã chỉ và đúng theo quy trình nhưng vẫn không được. Rất là nhức đầu và mất thời gian của mình cả 2 ngày.

Đây là yh của mình: [Only registered and activated users can see links. ]. Mong các bạn có thể giúp đỡ mình tận tình với. Mình xin chân thành cảm ơn :H
    cho mọi người ít ảnh đi, rồi sẽ có cao nhân giúp đỡ bạn

nhớ chụp ảnh gameserver và ảnh trong game nhé ( chụp vài cái cho đẹp )
    Khách viếng thăm hãy cùng tieudieuphong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi MinYeuVy [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng chả biết, tại chơi off không chưa bao giờ bị
    Thế mờ ở trên bảo fix được, cứ tưởng bit cách fix.
    T chưa bao giờ bị lỗi này, nhưng mà cứ tìm hiểu xem cách fix, sau này ai hỏi còn biết mà trả lời.
    STRONGEST MAN

Thành Viên MinYeuVy's Avatar
    Thanks
    93

Trích dẫn Gửi bởi Edward_Newgate [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế mờ ở trên bảo fix được, cứ tưởng bit cách fix.
    T chưa bao giờ bị lỗi này, nhưng mà cứ tìm hiểu xem cách fix, sau này ai hỏi còn biết mà trả lời.
    - Không biết hàm Task misson nào mà giữ mãi khi reset hoặc tắt server vẫn lưu lại không nhỉ, như hàm SetTask ấy
    - Đang dev thêm Tống Kim Thảo Cốc, vào đó không đánh nhau chỉ thu thập lương thảo thôi, sắp xong rồi
    Lần sửa cuối bởi MinYeuVy, ngày 19-12-12 lúc 08:06 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MinYeuVy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi tieudieuphong [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mọi người ít ảnh đi, rồi sẽ có cao nhân giúp đỡ bạn

nhớ chụp ảnh gameserver và ảnh trong game nhé ( chụp vài cái cho đẹp )
    Tất cả lỗi mình đều nêu ra ở những trích dẫn trên đây, mình đã đều làm hết nhưng vẫn không được, mong các bạn có thể tìm hiểu và chỉ dùm mình, mình đang rất nhức đầu 2 ngày nay vì vụ này.

Trong khi những phiên bản jx khác thì vẫn vô và chơi bình thường được, nhưng do rất thích phiên bản này nên mình đã cố gắng tìm kiếm để cài đặt nhưng lại dính đúng duy nhất trường hợp này, mình đã làm đủ mọi cách như các bạn đã chỉ và đúng theo quy trình nhưng vẫn không được. Rất là nhức đầu và mất thời gian của mình cả 2 ngày.

Đây là yh của mình: [Only registered and activated users can see links. ]. Mong các bạn có thể giúp đỡ mình tận tình với. Mình xin chân thành cảm ơn :H
    Mọi người có thể giúp dùm mình 1 tí được không, mình rất cảm ơn. Trường hợp mình cài xong hết tất cả, vô được Game hết rồi nhưng khi Logg đăng nhập vô được lại không thấy hình nhân vật, hay option của item. Mình nhấn F7, F8 thì hiện tên và thanh máu của Acc và NPC. Hình ảnh thì thấy hết nhưng hình NHÂN VẬT VỚI NPC thì không thấy. Xin các bạn chỉ mình giúp, mình rất gà về vụ này nên mò 2 ngày nay vẫn không ra. Nhờ mọi người giúp mình chi tiết tận tình vì mình rất gà về IT, mình xin cảm ơn rất nhiều :H
    Những Server khác mình cài thì vô bình thường hết, chỉ có duy nhất Server BFF là mình bị trường hợp không hiện Nhân Vật với NPC đầy đủ. Và mình có tải Client mới nhất của VNG về và làm theo hướng dẫn đầy đủ hết mà tìm hoài vẫn không biết cách nào khắc phục được lỗi này. Với lại dữ liệu công việc trong máy tính của mình rất nhiều, mình cài lại Win thì cũng không tiện cho lắm. Hic, mình đang rất đau đầu vì nó quá, mong các bạn nào bị trường hợp này rồi cố gắng dành một chút ít thời gian chỉ dùm mình một tí. Mình xin chân thành cảm ơn :H
    Đây là những hình ảnh về trường hợp của mình, mong mọi người dành chút ít thời gian chỉ hộ mình với, mình đã đồng bộ server và làm theo tất cả những gì các bạn ở trên chỉ nhưng vẫn bị như vậy

Khi mới vào Game
    [Only registered and activated users can see links. ]

Sau khi nhấn F7, F8 vẫn hiện tên và thanh máu nhưng không hiện nhân vật và npc, mọi chức năng khác vẫn ổn

Vẫn nói chuyện được với NPC bình thường

Một số hình client và server ngoài với server trong máy ảo:

Server chính ở ngoài:

Client:

Server trong máy ảo:
    Lần sửa cuối bởi kendy88, ngày 19-12-12 lúc 08:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kendy88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    93

Đây là những hình ảnh về trường hợp của mình, mong mọi người dành chút ít thời gian chỉ hộ mình với, mình đã đồng bộ server và làm theo tất cả những gì các bạn ở trên chỉ nhưng vẫn bị như vậy

Khi mới vào Game

Sau khi nhấn F7, F8 vẫn hiện tên và thanh máu nhưng không hiện nhân vật và npc, mọi chức năng khác vẫn ổn

Cái này mấy private bị nhiều lắm , bạn thử tải lại client full VNG, patch BFF 1.0, check lại config xem.

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MinYeuVy vì bài viết này !

kendy88 (20-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi MinYeuVy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này mấy private bị nhiều lắm , bạn thử tải lại client full VNG, patch BFF 1.0, check lại config xem.
    Vẫn bị bạn à, hic mình đã làm hết tất cả những gì các bạn chỉ ở trên luôn: kể cả client full mới tải về của VNG, patch BFF 1.0 mình làm của tuan565 vẫn không hiển thị NPC và Nhân vật như vậy. Sau đó mình tải BFF 2.0 trên đây về thì cũng vẫn vậy. Mình đã cố gắng mò 2 ngày nay vì chỉ mỗi lỗi này những vẫn ko được, hix hix
    Lần sửa cuối bởi kendy88, ngày 19-12-12 lúc 08:51 PM.

Thanks
    93

Vẫn bị bạn à, hic mình đã làm hết tất cả những gì các bạn chỉ ở trên luôn: kể cả client full mới tải về của VNG, patch BFF 1.0 mình làm của tuan565 vẫn không hiển thị NPC và Nhân vật như vậy. Sau đó mình tải BFF 2.0 trên đây về thì cũng vẫn vậy. Mình đã cố gắng mò 2 ngày nay vì chỉ mỗi lỗi này những vẫn ko được, hix hix
    - Patch này đúng không ? [Only registered and activated users can see links. ]
    - Bạn xem lại config ở client nhé.

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MinYeuVy vì bài viết này !

kendy88 (20-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    16

- Patch này đúng không ? [Only registered and activated users can see links. ]
    - Bạn xem lại config ở client nhé.
    Lúc đầu mình đã tải server của tuan565 : [Only registered and activated users can see links. ]
    và patch của tuan565 : [Only registered and activated users can see links. ]

Tải về và cài vô nhưng ko hiện nhân vật và npc giống như lỗi trên
    Sau đó tải BFF 2.0 trên topic này về và cũng vẫn bị vậy đến bây giờ.

Và thật sự mình cũng rất gà về chuyện này nên bạn có thể chỉ tận tình chi tiết một tí như: "xem lại config ở client nhé" là xem lại như thế nào hả bạn, mình click vào nó rồi nhưng ko hiểu. Nhờ bạn dành một chút ít thời gian giúp mình một tí, mình rất cảm ơn bạn
    Lần sửa cuối bởi kendy88, ngày 19-12-12 lúc 09:15 PM.

Thành Viên
    Thanks
    262

Khi mới vào Game

Một số hình client và server ngoài với server trong máy ảo:

Server chính ở ngoài:

Client:

Server trong máy ảo:

lỗi này là lỗi client rồi

bạn phải chắc chắn rằng mọi thứ phải được cài lại mới tinh nhé

bạn cài võ lâm của vinagame
    rồi xóa hết đi, chỉ để lại data thôi nhé,
    sau đó chèn patch của Mr.Pham xem sao nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng tieudieuphong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tieudieuphong vì bài viết này !

kendy88 (20-12-12)

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi tieudieuphong [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là lỗi client rồi

bạn phải chắc chắn rằng mọi thứ phải được cài lại mới tinh nhé

bạn cài võ lâm của vinagame
    rồi xóa hết đi, chỉ để lại data thôi nhé,
    sau đó chèn patch của Mr.Pham xem sao nhé
    Đã làm theo bạn, mình để lại file server của tuan565 nhưng đã xóa hết file client cũ, cài lại client mới, xóa và chỉ để lại data, sau đó chèn patch của Mr.Pham vào vẫn ko được

Trang 85 của 149 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 75 83 84 85 86 87 95 135 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Share Chức năng Admin Full
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 23-12-22, 12:08 PM
  2. [MU] Tiếp Tục Share 11 Lic NBB 1 tháng Full Chức Năng ;)
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 14-11-12, 11:05 PM
  3. [MU] Share 5 Lic NBB Thời hạn 1 tháng - Sử dụng Full chức năng NBB
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 29-07-12, 10:40 AM
  4. Share sever nhất kiếm full tính năng chạy trên nền bản Mr.phát
    Bởi zin1007 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 317
    Bài viết cuối: 30-05-12, 07:35 AM
  5. [MU] Share web thiếu vân full code 3.5 cho các pro crack ai đủ khả năng nào
    Bởi hongdaika trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 24-04-12, 03:56 AM