Hướng dẫn cài đặt vltk offline - jx ofline đầy đủ - Trang 18
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Hãy Bầu Chọn Cho Bài Viết!™

Người bình chọn
3. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Perfect™

2 66.67%
  • Kool™

1 33.33%
Trang 18 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 68 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 716
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 1)

ê, cho tôi hỏi thăm chút, tôi mua đĩa VLTK offline và cài nhưng bị lỗi mất file data2, vậy ai có thể cho tôi biết có thể tìm và down lại nó.
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Client Full cho JX Offline

ê, cho tôi hỏi thăm chút, tôi mua đĩa VLTK offline và cài nhưng bị lỗi mất file data2, vậy ai có thể cho tôi biết có thể tìm và down lại nó.

Thành Viên
    Thanks
    0

Bây giờ VLTK update hết lên bản Tình nghĩa giang hồ rùi còn đâu, tôi không biết phải download bản SHXT ở đâu nữa. Vậy có bạn nào biết cách dùng client Tình nghĩa giang hồ để chơi hoặc chỉ cho mọi người link download SHXT cũng được. Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng 10pascal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tui có 2CD mà chả biềt cách nào úp lên cả mới chết ! Cho host đi tui up cho !
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên viruspc's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 1)

xin lỗi vác bạn !!! mình là người mới mấy trang đọc loằng ngoằng quá khó hiểu các bạn có thể post 1 bài hoàn chỉnh cách cài đặt VLTK Offline thành công có thể chơi dc 100% cho mình được ko... HuHuHu vừa bị hack hết đồ trong VLTK của vinagame gọi điện lên đó nói thì nó bảo ko phục hồi dc thế mới đau.... Mong các bạn giúp đỡ mình cài VLTK Offline, từ nay chúng ta cùng xây dựng topic càng thêm "hoành tráng" hơn.

post bài lần đầu có gì sai xin các bạn góp ý để mình sửa.
    Khách viếng thăm hãy cùng viruspc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 2)

ặc, cái câu "máy chủ đã đầy hay đang bảo trì" tui đã thấy hông biết bao nhiêu lần..

Tất cả các bước trước tui đều làm đc
    Chỉ có file gameserver là hông đc, file game server trong jxserver2 chạy thì ok, mà ko có Encrypt đc, mỗi lần chạy lại hiện lên bảng đk, tuy là có nhớ số đk mình điền vô nhưng vẫn hiện bảng chứ ko có mất luôn như bạn ariki.... gì đó chỉ, nếu dùng file của bạn hexpor thì đk ok, nhưng khi chạy lại báo unknow error occured ^^
    do đó mình dùng file gameserver có sẵn trong jxserver2, dùng jxstartup thì chạy cũng suôn sẻ, tới bước cuối hiện lên bảng đk, chỉ việc nhấp ok tiếp tục, ko thấy báo lỗi, jxstartup báo 100%, nhưng bảng gameserver bị tắt đi, ko thấy báo load successful gì ráo, túm lại là hông thấy báo gì mà biến mật Do ko thấy báo lỗi nên ko chắc server có bị sai lệch gì ko

Client thì hông biết do mình đọc hông kĩ hay bạn kia viết hơi khó hiểu ^^ thấy patch cho client MD, tui liền giải nén vô trong thư mục client cài từ CD MD, chạy ko đc nốt, trong khi đó client của bạn akiri do thiếu file nên cũng báo lỗi giống mấy bạn trên kia. Cuối cùng giải nén MDpatch vô trong thư mục client của bạn akiri.. thì chạy ngon lành, hết lỗi òi

Bây giờ khi login thì tạo đc acc, nhưng báo máy chủ đã đầy hay đang bảo trì, tui đã coi lại file serverlist.ini trong thư mục setting của client thấy ko sai IP, IP của các file trong server thì cũng đúng, duy có file gameserver thì dùng ultraedit mở ra thấy tiếng tàu, tìm miết ko thấy nó để IP chỗ nào nên đành thôi, bạn nào biết thì chỉ tui chỗ để kiểm tra lại nhá

à, mà còn cái server của bạn akiri... khi tui giải nén ra, để vậy ko kết nối đc với Database, xào nấu 1 chút với server trong CD MD với 1 server hông biết của ai nữa thì kết quả ra như trện
    cái file gameserver có vẻ là mấu chốt quan trọng nhất, tui thấy nó hay hư nhất đó, trong CD MD thì cũng chính file đó khi chạy bị báo lỗi nên ko xài đc cả 3 CD +.+ làm hao mất 21k, vậy xin bạn akiri... xem lại cái file đó cho anh em đc nhờ nhá =.=
    Khách viếng thăm hãy cùng voibu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho hỏi cái bản nầy chơi được tất cả các môn phái chưa vậy ??????????
    Khách viếng thăm hãy cùng kiennhot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thành Viên
    Thanks
    0

Thành Viên
    Thanks
    12

ê ê ê ê, cho hỏi thế này là sao, phải làm gì bây giờ, chạy font china prc rồi mà vẫn bị vậy nguyên nhân và cách phục là sao, có ý kiến gì cứ nêu hết ra cho tôi thử áp dụng với

[Only registered and activated users can see links. ]

Trang 18 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 68 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Server Portable VLTK offline cấu hình sẵn từ a > z
    Bởi tuannga01 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 180
    Bài viết cuối: 26-07-15, 10:51 AM
  2. Tất cả về VLTK offline
    Bởi prettyboy_bn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 249
    Bài viết cuối: 07-04-12, 11:15 AM
  3. Cài giúp mình VLTK off nhé
    Bởi 12435678910b trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-06-11, 05:23 PM
  4. Ai cho e cái hướng dẫn cài VLTK Offline trên win 7
    Bởi zZK3yL0v3Zz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-05-11, 07:15 PM
  5. Cần giúp về vltk offline (mình là newbie)
    Bởi cadaibao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-05-11, 01:57 PM