Hướng dẫn cài đặt vltk offline - jx ofline đầy đủ - Trang 17
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Hãy Bầu Chọn Cho Bài Viết!™

Người bình chọn
3. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Perfect™

2 66.67%
  • Kool™

1 33.33%
Trang 17 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 67 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 716
    Thành Viên sitc's Avatar
    Thanks
    5

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 2)

Trích dẫn Gửi bởi levantai [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước đó bạn có copy đè script hoặc maps lên các thư mục này của server ko ??

nếu có thì xoá đi copy lại vì copy đề dễ bị lỗi.
    dúng là có copy thư mục maps và settings bên akarizone rồi đè lên trên thư mục của server nhưng mình thử xóa rùi copy lại nhưng vẫn báo lỗi như vậy ? liệu có cách nào khắc phục được cái này nữa chăng ?
    Khách viếng thăm hãy cùng sitc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi phảil àm cách nào cách nào để có htể Add thêm Map vào Server. Mình đã thử rất nhiều cách như Add thêm trong XaPhu.Lua, Chỉnh lại trong Maplist.ini của Settings, Rồi trong Maps của Server nữa, nhưng tất cả đề thất bại, giúp mình tí
    Khách viếng thăm hãy cùng Nothing0000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mấy bạn chỉ cho mình chỗ tạo tài khoản với khi mình tạo tài khoản ở mục gì mà khởi động sever thì nó ok nhưng vô phần client thì nó không cho tạo với khi bắt đầu choi thì báo là không thể kết nối tới máy chủ
    Khách viếng thăm hãy cùng radeon312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sitc's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi radeon312 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn chỉ cho mình chỗ tạo tài khoản với khi mình tạo tài khoản ở mục gì mà khởi động sever thì nó ok nhưng vô phần client thì nó không cho tạo với khi bắt đầu choi thì báo là không thể kết nối tới máy chủ
    cái này thì bạn dùng cái JXstartup có sẵn trong client a', bạn tạo user và pass rùi bấm tạo tài khoản và bấm vào nút bắt đầu, vào trong máy chủ hiện ra bảng user và pass thì chỉ cần đăng nhập với cái tên mình vừa tạo thui
    Khách viếng thăm hãy cùng sitc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuthanhbh's Avatar
    Thanks
    5

Ðề: Client Full cho JX Offline

file updatemd.pak ko down được nữa rồi ai down được làm ơn share lại đi
    Khách viếng thăm hãy cùng vuthanhbh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Nothing0000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi phảil àm cách nào cách nào để có htể Add thêm Map vào Server. Mình đã thử rất nhiều cách như Add thêm trong XaPhu.Lua, Chỉnh lại trong Maplist.ini của Settings, Rồi trong Maps của Server nữa, nhưng tất cả đề thất bại, giúp mình tí
    Bạn chỉ có thể thêm map khi server cảu bạn có map đó.
    Trình tự thêm bao gồm:

+ Bổ sung vào file maplist.ini
    + Bổ sung vào Worldset.ini
    + Bổ sung lệnh vào xaphu

--> Nói thê mà không hiểu thì bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng levantai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: JX Offline from A -> Z (phần 1)

bạn ơi cho hỏi, tôi không có SQL 2000 mà chỉ có SQL 2005 thì có được không, ai có link SQL 2000 thì làm ơn share dùm, tôi không có SQL 2000, hiện VLTK offline của mọi người đang là SHXT vậy muốn đưa lên tình nghĩa giang hồ và thay đổi EXP, tỉ lệ rơi đồ và số quái mỗi map ra đông và nhanh thì làm sao, bản offline này có thể chơi nối mạng giữa các máy như các trò offline khác được hay không, muốn cho đồ hoặc cheat nhân vật lên cấp cao hơn thì làm cách nào?
    Khách viếng thăm hãy cùng kixboc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

bạn ơi mình đã ra hàng mua đĩa rồi nhưng cần thêm những gì để hoàn tất công tác chuẩn bị hay trong đĩa đã có đầy đủ rồi, đĩa thì chỉ cài như các game khác hay phải làm các thao tác khác

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi akarizone [Only registered and activated users can see links. ]
    *. Cài Loopback Network Adapter (dành cho những người test trên máy đơn, không qua switch hoặc không có card mạng)
    Bác Akari ơi cho em hỏi, trong trường hợp nhà em có card mạng thì có phải cài Loopback không vì nếu em cài Loopback thì mỗi lần vào mạng lại phải chỉnh lại...mệt lắm

Cảm ơn bác trả lời!

Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng buidainhan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

ê, cho tôi hỏi thăm chút, tôi mua đĩa VLTK offline và cài nhưng bị lỗi mất file data2, vậy ai có thể cho tôi biết có thể tìm và down lại nó.

Trang 17 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 67 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Server Portable VLTK offline cấu hình sẵn từ a > z
    Bởi tuannga01 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 180
    Bài viết cuối: 26-07-15, 10:51 AM
  2. Tất cả về VLTK offline
    Bởi prettyboy_bn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 249
    Bài viết cuối: 07-04-12, 11:15 AM
  3. Cài giúp mình VLTK off nhé
    Bởi 12435678910b trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-06-11, 05:23 PM
  4. Ai cho e cái hướng dẫn cài VLTK Offline trên win 7
    Bởi zZK3yL0v3Zz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 31-05-11, 07:15 PM
  5. Cần giúp về vltk offline (mình là newbie)
    Bởi cadaibao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-05-11, 01:57 PM