Server Perfect World ver 144 - 2012 - Trang 6
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 91
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server Perfect World ver 144 - 2012

hiện tài mình không tham gia được phụ bản hang động! bạn chỉ mình với!
    Khách viếng thăm hãy cùng monkeymagic xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi monkeymagic [Only registered and activated users can see links. ]
    hiện tài mình không tham gia được phụ bản hang động! bạn chỉ mình với!
    Ở trang trước có ghi ký hiệu các map phụ bản đấy, bạn muốn vào map nào thì vào [Only registered and activated users can see links. ]
    đăng nhập pass: root hoặc pass: 123456, bấm vào server control có phần load map ấy,c hạy map theo ký hiệu ỏ page trước rồi chờ tầm 1-2 phút là được . Tốt nhất là vào map nào thì bật map ấy lên rthooi, chuyển sang map khác thì tắt map cũ đi. Như máy mính thì bật 2 map lên dễ bị đơ server. Có bạn bạo set ram máy ảo lên 1,5gb load được tất cả map mà mình set lên thì bị out of memory, máy thật của mình ram 4gb nhưng share card onboard nên còn tầm 2,8-2,9GB
    Lần sửa cuối bởi nangmoi87, ngày 20-08-12 lúc 03:53 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nangmoi87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã làm theo hướng dẫn và chạy đc trang web pwAdmin, nhưng đến khi kết nối vào Game thì hiện thông báo "Không thể kết nối máy chủ", có cao nhân nào giúp đỡ với.
    Khách viếng thăm hãy cùng hang32us xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hang32us [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã làm theo hướng dẫn và chạy đc trang web pwAdmin, nhưng đến khi kết nối vào Game thì hiện thông báo "Không thể kết nối máy chủ", có cao nhân nào giúp đỡ với.
    bạn chạy sever bằng lệnh trong máy ảo Ubuntu á, vô PwAdmin bật sever không được đâu

Tiện thể cho mình hỏi có ai chỉnh được tỉ lệ điểm kinh nghiệm, nguyên thần, rớt tiền..... chỉ mình với pwAdmin hong chỉnh được ồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Destiny2850 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Destiny2850 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chạy sever bằng lệnh trong máy ảo Ubuntu á, vô PwAdmin bật sever không được đâu

Tiện thể cho mình hỏi có ai chỉnh được tỉ lệ điểm kinh nghiệm, nguyên thần, rớt tiền..... chỉ mình với pwAdmin hong chỉnh được ồi
    cái sv này, len lv chi có máy trăm exp,kể cả lv 105 cũng thế bạn ạ,nên chỉnh exp kiểu nào cũng vậy thôi, phải chính exp lên lv lại mà chẳng biết chỉnh ở đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng npno01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi npno01 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái sv này, len lv chi có máy trăm exp,kể cả lv 105 cũng thế bạn ạ,nên chỉnh exp kiểu nào cũng vậy thôi, phải chính exp lên lv lại mà chẳng biết chỉnh ở đâu
    ẹc zay thì chỉ còn cách zo Iweb hoặc XML chỉnh lv thui
    Khách viếng thăm hãy cùng Destiny2850 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    133

mấy bạn ơi cho mình hỏi map Phương minh cốc là is bao nhiêu thế ... mình xem phần việt hóa phía trên nhưng vẫn ko biết cái nào
    Khách viếng thăm hãy cùng minhnghia0507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Destiny2850 [Only registered and activated users can see links. ]

là sao bạn có thể cài hộ mình qua teamview đc ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng soinlove22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon9 Ðề: Server Perfect World ver 144 - 2012

bạn ơi cho mình hỏi mình vào game thì cũng ko kết nối được với máy chủ , khi mình ping 192.168.1.9 thi ra tll 128 ,mặc dù mình đã chỉnh IP thành 192.168.1.9 có ai giúp mình với ?
    Khách viếng thăm hãy cùng music xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi music [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi cho mình hỏi mình vào game thì cũng ko kết nối được với máy chủ , khi mình ping 192.168.1.9 thi ra tll 128 ,mặc dù mình đã chỉnh IP thành 192.168.1.9 có ai giúp mình với ?
    bạn chỉnh ip lại đi nha. chỉnh thành 192.168.1.x với x khác 9 nha bạn. bạn sửa cái này ở card của máy ảo trên máy thật của bạn ấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wywaiwa vì bài viết này !

music (01-09-12)

Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  2. Hướng dẫn cài đặt server World of mir [Giống KT]
    Bởi Oack123 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 56
    Bài viết cuối: 08-05-11, 10:02 PM
  3. Aion world server việt
    Bởi kennymask trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-10-10, 11:32 PM
  4. [Share] bản hack Perfect no Dis cho server 06/09 !
    Bởi thecongcntt trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 25-08-09, 08:11 PM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM