[JX] Cần tìm sever jx sơn hà xã tắc (xưa lắm rồi) !
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    6

Icon10 Cần tìm sever jx sơn hà xã tắc (xưa lắm rồi) !

xin cac pro trong diễn đàn ai có share cho em cái sever võ lâm truyền kỳ sơn hà xã tắc (hình như là của nguyễn minh đăng hả gì đó em không nhớ).Sever có mua thuốc tăng lực,tăng máu,...ở dã tẩu.Chỉ có skill 9x thôi không có skill cấp cao.Có tống kim đầy đủ,tướng phe tống xài skill cái bang,tướng phe kim xài skill thiên nhẫn,pro nào có share cho em..em cám ơn trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng hiphopxalon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Cần tìm sever jx sơn hà xã tắc (xưa lắm rồi) !

Ở nhà mình còn 2 cái đĩa Võ lâm offline mình mua hồi xưa. Không biết có phải không
    Khách viếng thăm hãy cùng kingkania xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

@hiphopxalon: Bạn cần nó để dev hay chơi vậy ????????????
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    @hiphopxalon: Bạn cần nó để dev hay chơi vậy ????????????
    em để chơi anh ơi,em làm gì có trình ma dev,chẳng qua là em thích cái võ lâm xưa hơn,em cũng không có bít cài nữa,bác nào share thì chỉ em cài lun nha,cho em sever máy ảo càng tốt,thank thank

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi kingkania [Only registered and activated users can see links. ]
    Ở nhà mình còn 2 cái đĩa Võ lâm offline mình mua hồi xưa. Không biết có phải không
    bạn có thể share cho mình không,mình nhớ là của nguyễn minh đăng hả gì đó,tại hồi nhỏ chơi off đầu tiên nên thích lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng hiphopxalon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi hiphopxalon [Only registered and activated users can see links. ]
    em để chơi anh ơi,em làm gì có trình ma dev,chẳng qua là em thích cái võ lâm xưa hơn,em cũng không có bít cài nữa,bác nào share thì chỉ em cài lun nha,cho em sever máy ảo càng tốt,thank thank
    Nếu chơi thì bạn nên chơi bản mới vì nó có khá nhìu chức năng hay hơn như Item Hoàng Kim, kích dòng ẩn theo bộ, tiếng việt có dấu, hiển thị vạn lượng ngũ hành quái. Chứ bản cũ thì ko có mấy cái đó bạn à !

Link bản mới (Có hình demo trong game): [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu chơi thì bạn nên chơi bản mới vì nó có khá nhìu chức năng hay hơn như Item Hoàng Kim, kích dòng ẩn theo bộ, tiếng việt có dấu, hiển thị vạn lượng ngũ hành quái. Chứ bản cũ thì ko có mấy cái đó bạn à !

Link bản mới (Có hình demo trong game): [Only registered and activated users can see links. ]
    em test hết mấy sever đó rồi,nhưng mà chơi đi chơi lại em vẫn thấy thích bản cũ hơn,tại hồi lúc máy em bị cháy nên mất hết mấy game hồi xưa giờ muốn tìm lại thôi,nhưng em thấy chắc cũng ít ai còn chơi ai này nên cũng chắc không có soure luôn rồi,hy vọng vẫn còn người thích sever cũ mà có soure

Thành Viên
    Thanks
    6

hix,em nghe nói 4rum có người còn giữ được 2-3 cd sever ngày xưa nên qua đây xin,mong mấy anh up lên dùm cho ạ !!!!!!!

Các Chủ đề tương tự

1. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  2. Cho Mình Xin Sever + Client + Hướng Dẫn Cài Sever AION Offline Đi
    Bởi photoncute trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-11-12, 08:08 PM
  3. File sever ddtank / boomz [original sever]
    Bởi citizone trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-06-12, 07:41 PM
  4. Xin giúp đỡ cài game sever Off Ko attack data base vào sql sever 2000 được!
    Bởi sayah trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-02-12, 11:34 PM