[ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ ! - Trang 33
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 33 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 489
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: [ Share ] Server Nhất Kiếm Cho Các Mem GZ.^^

Làm sao để đổi cái địa chỉ 127.0.0.1 cho web đó thành localhost doi sao thế cac pro
    Khách viếng thăm hãy cùng vodanho1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Sao mình tải 6 part về mà giải nén bị lỗi không giải nén ra hết được ta? win 7 và win xp đều bị vậy. Có down ở trang up khác nào được không mấy bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng superbat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi superbat [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mình tải 6 part về mà giải nén bị lỗi không giải nén ra hết được ta? win 7 và win xp đều bị vậy. Có down ở trang up khác nào được không mấy bạn?
    Part nào lỗi thì repair lại...............
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hai07dv vì bài viết này !

anh2hp (23-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    11

hai07dv ơi mình đưa lên online hamachi nhưng máy khác đăng nhập load 0% còn mình chạy bình thường, mình bị lỗi ở đâu, cậu có thể giúp đc mình không!
    Khách viếng thăm hãy cùng anh2hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Vuhuytruong's Avatar
    Thanks
    23

Mình mới bắn đầu cài 1k nên chưa bít bắt đầu từ đâu,mình đã tải các file sever ở [Only registered and activated users can see links. ]
    liêu như đó đã đủ chưa hay còn phải tải thêm file nào nữa,ai biết chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng Vuhuytruong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    Part nào lỗi thì repair lại...............
    Repair là sao bạn? Mình down lại mà vẫn giải nén ra không full được lun nek bạn. Chỉ rõ xíu nữa được hôn bạn?

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi anh2hp [Only registered and activated users can see links. ]
    hai07dv ơi mình đưa lên online hamachi nhưng máy khác đăng nhập load 0% còn mình chạy bình thường, mình bị lỗi ở đâu, cậu có thể giúp đc mình không!
    Giờ mới nghịch lại 1K ..phần hamachi You xem cái port ý ..mặc định trong 1K nó bị sai mất 2 port ..Lâu rùi ko nhớ lắm..Lần trước có test hamachi cho vài bạn thấy OK

Trích dẫn Gửi bởi Vuhuytruong [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mới bắn đầu cài 1k nên chưa bít bắt đầu từ đâu,mình đã tải các file sever ở [Only registered and activated users can see links. ]
    liêu như đó đã đủ chưa hay còn phải tải thêm file nào nữa,ai biết chỉ mình với.
    server #1 là share full ru`i đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi superbat [Only registered and activated users can see links. ]
    Repair là sao bạn? Mình down lại mà vẫn giải nén ra không full được lun nek bạn. Chỉ rõ xíu nữa được hôn bạn?
    Mình vừa mới down 6 part về chạy giải nén mình thường nha bạn ...^^!
    Lần sửa cuối bởi hai07dv, ngày 24-07-12 lúc 05:49 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

máy chủ chưa tắt firewall nên không ping thấy nhau dẫn đến đăng nhập load 0%.
    Khách viếng thăm hãy cùng anh2hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ mới nghịch lại 1K ..phần hamachi You xem cái port ý ..mặc định trong 1K nó bị sai mất 2 port ..Lâu rùi ko nhớ lắm..Lần trước có test hamachi cho vài bạn thấy OK

server #1 là share full ru`i đó bạn

Mình vừa mới down 6 part về chạy giải nén mình thường nha bạn ...^^!
    Down 6 part về giải nén thì bình thường nhưng mà có đúng dung lượng ko bạn? Chạy RunMe cài game xong có đầy đủ hôn hay thiếu Folder YJJHserver.rar vậy. File cài game xong có hơn 200 mấy Mb ah. Mình bị mấy cái đó, bạn có thể hướng dẫn mình hôn?

Thành Viên Vuhuytruong's Avatar
    Thanks
    23

Mình dùng file download ở topic [Only registered and activated users can see links. ] cài nó trên xampp dc không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng Vuhuytruong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 33 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 21-08-12, 12:26 PM
  2. Share server CF mới được 1 người bạn bên brazil share.
    Bởi Anh2SiTinh trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 02-06-12, 05:44 AM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM