Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL - Trang 14
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 299
    Thành Viên qweasdcz's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    43

Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    bác có thể bày cho mọi người cách add được hok hoặc file ghsop của bác ngon ngon hok bác giờ cứ 150 chả làm cách nào cs lun được mặc mấy bộ càn 14x T.T bác có cái vật phẩm nào măm vào thăng thiên lun hok bác rùi có gì chuyển tiên ma phật qua lại cho nhau được mà
    Gshop mình à . Chỉ có Full đồ GM Add thêm trù tính gian lận cắn vào tự đồng chuyển sinh nếu là thần tộc thì nó up đến lv 15 còn nhân tộc thì 120 hay 135 gì đó . Các add thì cũng dễ tại đang kẹt ko quay clip dc . Đợi vài ngày nữa rãnh đã . Còn gshop của tôi lấy thì share
    p/s : mấy món đỗi tam giới add luôn rồi .
    Khách viếng thăm hãy cùng qweasdcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi qweasdcz [Only registered and activated users can see links. ]
    Gshop mình à . Chỉ có Full đồ GM Add thêm trù tính gian lận cắn vào tự đồng chuyển sinh nếu là thần tộc thì nó up đến lv 15 còn nhân tộc thì 120 hay 135 gì đó . Các add thì cũng dễ tại đang kẹt ko quay clip dc . Đợi vài ngày nữa rãnh đã . Còn gshop của tôi lấy thì share
    p/s : mấy món đỗi tam giới add luôn rồi .
    bác share file của bác với mình mún cs mặc đồ 14x quá đi đổi đồ thích mà nãy bác nói đến cái cục gì mà nó cs " Add thêm trù tính gian lận cắn vào tự đồng chuyển sinh nếu là thần tộc thì nó up đến lv 15 còn nhân tộc thì 120 hay 135 gì đó " có cục này à bác nhưng lúc này chưa nhập gì thì lại măm cái gì đây ta mong bác chỉ giáo
    Hum qua em chép 1 cái path gshop nào đó rùi em mua trong shop 1 thứ khui ra phát đang lv 150 chưa cs thành 150 cs tiên lun và được dịch chuyển sang map tiên đồng thời khui ra được thêm 2 cục nữa tuơng đuơng với ma và phật thích kỉu gì kíck vào là thành ma hay phật và cũng đến map ma hay phật tuơng đuơng, những tưởng ngon ai dè trông thì thế skill thăng thiên sài được, skill nguyên thần cũng ok mà không hỉu sao mặc đồ chuyển sinh nó báo chữ đỏ nghĩa là chưa đủ tiêu chuẩn ( chưa thăng thiên ) hic quan trọng mặc được set 14x chuyển sinh huhuhuhu bác có món nào mà nhập được thần ma share em và mọi ng với
    Lần sửa cuối bởi kaandko, ngày 13-06-12 lúc 10:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi qweasdcz [Only registered and activated users can see links. ]

Haizz . -Thứ 1 ko nó npc chuyển sinh thì tự add vào
    -Thứ 2 mấy npc kia ko bán trức tiếp thì mình edit lại . Tôi tự add hết rồi hehe kttn 20 - Thú cưỡi gm - Thiên gia kiếm(pháo bảo) .. Vài bộ thời trang mới

hôm nay test mới biết NPC có bán hết đồ lun.. vậy mà mấy hôm đi tìm gshop. chì còn cần cái gshop KTTN cấp 20 hoặc cho mình xin ID KTTN cấp 20 đi.

mở cái file element.data lên sao chữ trung quốc không chỉ thấy ID là số là biết
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 13-06-12 lúc 11:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lyxuonghau's Avatar
    Thanks
    30

cho mình xin link down NPC Thái thượng đạo đức thiên tôn để làm Q chuyển sinh ak. Mấy link kia die hết rồi. À cho mình hỏi làm sao để việt hóa game được vậy nếu ai biết thì hướng dẫn cho mình luôn nhá. Và ai còn giữ sv nào mà việt hóa gần hết thì send cho mình luôn nha. Thanks all people
    Khách viếng thăm hãy cùng lyxuonghau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

game này chơi thời gian rồi cũng thấy thích
    Khách viếng thăm hãy cùng demsaoroi88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    hôm nay test mới biết NPC có bán hết đồ lun.. vậy mà mấy hôm đi tìm gshop. chì còn cần cái gshop KTTN cấp 20 hoặc cho mình xin ID KTTN cấp 20 đi.

mở cái file element.data lên sao chữ trung quốc không chỉ thấy ID là số là biết
    Kim tinh thiết ngọc 20 trong element ko có lấy gì mà id . Sever gốc thì ko bao giờ có . Tôi tự thêm vào thôi .

Gshop Cùi đây -- Có add thêm phệ hồn + thiên gia kiếm vào rồi ( Ở tab Misc/GM1/ Trang Cuối 2 món cuối ) .Với Vài món GM -- Món mà nuốt cái tự cs cho mình là món nằm ở tab Misc/GM2/Trang 2 /Món N/A rồi một đống chữ tàu ...

Link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    pass down : gamezone

Demo Thiên Gia Kiếm :
    [Only registered and activated users can see links. ]

Này Thì +20 :

P/S: Client tôi xài # với client của các bạn nên ai muốn kim tinh cấp 20 thì up element.data lên đây tôi thêm vào cho . Chứ tôi up element.data tôi lên các bạn cũng ko xài dc .
    Có thể pm thẳng yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi qweasdcz, ngày 14-06-12 lúc 07:17 AM.

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến qweasdcz vì bài viết này !

kaandko (14-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi holylight12 [Only registered and activated users can see links. ]
    haha! thanhk you nhưng khổ nỗi server mình toàn tiếng tàu là chính khổ thế chứ
    khi nào có Việt Hóa thế bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng tngaga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi tngaga [Only registered and activated users can see links. ]
    khi nào có Việt Hóa thế bạn
    20% rồi=]]~ Đang làm từ từ thôi . Skill tôi việt hóa hết rồi . Quái thì mới vài còn .

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến qweasdcz vì bài viết này !

tngaga (14-06-12)

Thành Viên lyxuonghau's Avatar
    Thanks
    30

Trích dẫn Gửi bởi lyxuonghau [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình xin link down NPC Thái thượng đạo đức thiên tôn để làm Q chuyển sinh ak. Mấy link kia die hết rồi. À cho mình hỏi làm sao để việt hóa game được vậy nếu ai biết thì hướng dẫn cho mình luôn nhá. Và ai còn giữ sv nào mà việt hóa gần hết thì send cho mình luôn nha. Thanks all people
    các bác có thể cho mình xin NPC Thái thượng thiên tôn để làm Q chuyển sinh nha Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng lyxuonghau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Kim tinh thiết ngọc 20 trong element ko có lấy gì mà id . Sever gốc thì ko bao giờ có . Tôi tự thêm vào thôi .

Gshop Cùi đây -- Có add thêm phệ hồn + thiên gia kiếm vào rồi ( Ở tab Misc/GM1/ Trang Cuối 2 món cuối ) .Với Vài món GM -- Món mà nuốt cái tự cs cho mình là món nằm ở tab Misc/GM2/Trang 2 /Món N/A rồi một đống chữ tàu ...

Link đây : [Only registered and activated users can see links. ]
    pass down : gamezone

Demo Thiên Gia Kiếm :

Này Thì +20 :

P/S: Client tôi xài # với client của các bạn nên ai muốn kim tinh cấp 20 thì up element.data lên đây tôi thêm vào cho . Chứ tôi up element.data tôi lên các bạn cũng ko xài dc .
    Có thể pm thẳng yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng ùi ý nhân tộc thì măm cái về 15 rùi lại nhảy về 150 còn thần tộc thì vẫn lv 15 T.T giờ làm thế nào lại lên 150 đây bác help mún cho con Hoài quang rayan mặc set 14x
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Giúp mình cái TLBB trên redhat
    Bởi quanact trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-04-12, 01:35 PM
  2. Lỗi redhat... hay sever???
    Bởi anhphap trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-05-11, 08:30 PM
  3. Can redhat linux
    Bởi thicchoigame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu