[KT] Đã ai phát hiên ra lỗi này của SV xoay chưa - Trang 2
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    19

Ðề: Đã ai phát hiên ra lỗi này của SV xoay chưa

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung2011 [Only registered and activated users can see links. ]
    những bạn nào chơi sever xoay cho hỏi có ai add code nhận đồng mà nhận được ở con sứ giả hoạt động chưa vậy [Only registered and activated users can see links. ] hú cho tớ biết với nhá, tks nhìu
    Lỗi này tôi đã biết rồi .Vấn đề nằm ở gs.exe nó thiếu file(chắc là do cố tình từ gốc china) Nó không trả lại kết quả mã nạp đồng chứ không phải lỗi ở file tuiguangyuan_award.lua .Nên tốt nhất bỏ qua không dùng chức năng này ,trừ khi ban sửa được gs.exe.Tiện đây cũng cho mình hỏi luôn Pro nào là người làm ra cái gsd.exe vậy hay cũng lấy từ china nốt @@
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyendung2011's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi maximhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi này tôi đã biết rồi .Vấn đề nằm ở gs.exe nó thiếu file(chắc là do cố tình từ gốc china) Nó không trả lại kết quả mã nạp đồng chứ không phải lỗi ở file tuiguangyuan_award.lua .Nên tốt nhất bỏ qua không dùng chức năng này ,trừ khi ban sửa được gs.exe.Tiện đây cũng cho mình hỏi luôn Pro nào là người làm ra cái gsd.exe vậy hay cũng lấy từ china nốt @@
    nói thế thì tại sao các sever mấy bạn khác share trên gamezone ngoài sever xoay đều add được hả bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyendung2011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung2011 [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thế thì tại sao các sever mấy bạn khác share trên gamezone ngoài sever xoay đều add được hả bạn?
    Mỗi người lấy từ một nguồn khác nhau .Cái thi thiếu file nên không chạy dc trên 100/map,cái thì không add được đồng ,Nói chung là hàng share chỉ có thế thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Chỉnh Tỉ lệ Xoay Chao ở Đâu, GIúp Mình
    Bởi amater trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 01-06-12, 07:50 AM
  2. Fix skill xoay kiếm về lv 1
    Bởi thanhtho trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-02-12, 03:00 PM
  3. [MU] Xin tùy chỉnh tỉ lệ xoay đồ
    Bởi legendaryntq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu