[MU] [HOT] Share Q-Web và tool đi kèm cho Admin MuOnline - Trang 6
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn cảm thấy Web và Tools thế nào ?

Người bình chọn
129. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tốt

87 67.44%
  • Được

15 11.63%
  • Bình thường

9 6.98%
  • Tạm được

18 13.95%
Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: [B][HOT]Share Q-Web và tool đi kèm cho Admin MuOnline[/B]

Trích dẫn Gửi bởi supberman [Only registered and activated users can see links. ]
    em load 2 links về rồi links củ và mới,links nào trong thư mục Article cũng trống trơn anh ơi!
    Cả 2 links đều không có gì hết Anh coi lại dùm
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết nhiều nhưng cuocdoisp thấy cái này có vấn đề , anh em Admin lên cẩn thận 1 chút

[Only registered and activated users can see links. ]
    chắc em nó không có tình đâu,mượn code của NBB mà,cái đấy phải hỏi NBB sao lại làm thế chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Chưa Up Tool Quản Lý àh. Ntquang hàng Ngon phát.... Test Vài chức Năng Thấy Ok lắm để test them chợ trời event này nọ xem........
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết nhiều nhưng cuocdoisp thấy cái này có vấn đề , anh em Admin lên cẩn thận 1 chút

Cái này mình test nạp thẻ tại local thôi chứ có gì đâu Cậu thấy có mã thể nào có số 123123123123 không

Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ntquang.info vì bài viết này !

hieutham (17-05-12)

Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa Up Tool Quản Lý àh. Ntquang hàng Ngon phát.... Test Vài chức Năng Thấy Ok lắm để test them chợ trời event này nọ xem........
    Đang cài lại VS 2010 nên chưa up lại được
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to ntquang.info For This Useful Post:

AndyVo (16-05-12), Domino9990 (16-05-12), hieutham (17-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    9

viết = .net c# đi cho có bản sắc, mã nguồn publist ra chả ma nào crack riết gì dc
    Khách viếng thăm hãy cùng AndyVo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi ntquang.info [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này mình test nạp thẻ tại local thôi chứ có gì đâu Cậu thấy có mã thể nào có số 123123123123 không

hình như bạn chưa hiểu ý của tôi . Ý của tôi là nó bị lộ thông tin , cái này do NBB tích hợp.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    89

hình như bạn chưa hiểu ý của tôi . Ý của tôi là nó bị lộ thông tin , cái này do NBB tích hợp.
    Cái này auto nạp thẻ của NBB nó thế, khi nạp thì nó ghi ra file log, mà file log thì nằm trên phần web server, không up lên hosting thì sao mà xem được, cái này là để cho Admin xem thông tin thẻ nạp thôi, mà auto nạp vào rồi thì lộ thông tin gì nữa , cậu chưa sử dụng auto nạp thẻ của nbb ah, ở đây bạn nào sử dụng rồi thì xem lại cái log rồi chụp hình lên cho mọi người nhìn đi có phải nạp xong là nó ghi ra log không

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi AndyVo [Only registered and activated users can see links. ]
    viết = .net c# đi cho có bản sắc, mã nguồn publist ra chả ma nào crack riết gì dc
    Thì tools viết = c# mà cậu, không xem video tools ah

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ntquang.info vì bài viết này !

hieutham (17-05-12)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

website sử dụng auto thì tôi dùng rất nhiều :netbanbe hay của nguyễn mạnh hà tôi đều đã từng mua và sử dụng rồi . Cái tôi nói chỉ là lưu ý chút code thôi , vì đôi khi admin họ không thích dùng auto nạp thẻ có thể bị lộ. Còn server thì nếu admin ko thiết lập bảo mật vẫn truy cập đc vào mà . Cái này chỉ là kinh nghiệm tôi đã từng bị lên góp ý thôi ,nguyên gốc là của NBB nếu bạn sửa đc thì tốt cho anh em . Chứ bạn share đc đã là điều rất đáng quý rồi .
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

hieutham (17-05-12)

Thanks
    89

website sử dụng auto thì tôi dùng rất nhiều :netbanbe hay của nguyễn mạnh hà tôi đều đã từng mua và sử dụng rồi . Cái tôi nói chỉ là lưu ý chút code thôi , vì đôi khi admin họ không thích dùng auto nạp thẻ có thể bị lộ. Còn server thì nếu admin ko thiết lập bảo mật vẫn truy cập đc vào mà . Cái này chỉ là kinh nghiệm tôi đã từng bị lên góp ý thôi ,nguyên gốc là của NBB nếu bạn sửa đc thì tốt cho anh em . Chứ bạn share đc đã là điều rất đáng quý rồi .
    Cái này ai từng dùng NBB quen rồi thì tự biết thôi, còn nếu không muốn dùng auto thì ở phần hướng dẫn auto nạp thẻ các bạn sửa chữ true thành false là tắt được mà, cái này là nói cho ai chưa biết chứ nếu đã là admin muonline thì phải hiểu sử dụng nó như thế nào rôi. Tin chắc rằng các bạn am hiểu sẽ lấy web về vọc code chơi rồi.
    1. ở đây cậu xem lại kỹ đi, khi dùng auto nạp thẻ thì thẻ đã nạp vào tài khoản rồi nên nó có lưu lại thì làm được gì ???
    2. cái này code NBB viết sẵn khi dùng auto nạp thẻ thì sẽ ghi lại log cho admin biết
    3. nếu không dùng auto nạp thẻ thì nó sẽ không ghi log -> cái này cậu tét thì sẽ biết thôi
    Đơn giản là thế này: dùng auto thì ghi log, không dùng thì không ghi log
    Lần sửa cuối bởi ntquang.info, ngày 16-05-12 lúc 11:21 AM.

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ntquang.info vì bài viết này !

hieutham (17-05-12)

Trang 6 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [HOT] Magic Tools MuOnline 1.0 - Tool dành cho Admin MuOnline
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-06-12, 08:23 PM
  2. [MU] Share tool cho MuOnline hổ trợ Web NBB và Admin Free
    Bởi ntquang.info trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-05-12, 10:25 AM
  3. [MU] Xin tên tool ẩn thân cho admin :)
    Bởi hackluv trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-02-12, 02:16 PM
  4. Code cho các bạn Admin MUOnline
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-08-10, 08:40 PM

Tag của Chủ đề này