[KT] Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer - Trang 34
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 84 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 1002
    Thành Viên
    Thanks
    10

Ðề: Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer

Trích dẫn Gửi bởi luumin [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy à chắc là phải tải lại rồi thế trong bản "server và client" đã có các phần update chưa bạn hay vẫn phải down cả các phần update nữa à. à mà hiện con CPU của mình Ram 1G minh set lên Ram ảo thành 5G có chạy được Sart 4 + GS5 không vì mình chạy thử chỉ được con Start 4 thôi chạy Thêm GS 5 thì cái GS 5 ở cuối nó bào "Main threat Exit" như vậy là không được phải không bạn
    mình đã chạy thử nhiều lần vẫn không được .à giờ mình chỉ muốn Chạy 1 mình cái Start 1 Thôi vì nó có hết tất cả các Hoạt động rồi giờ mình muốn Chỉnh lại những Máp cần mở ở cái GS1 thì làm cách nào vậy vì mình thấy nếu xóa bớt 1 số Map ko cần thiết ở đó đi cho vào 1 số Map Train thì nếu Máy cấu hình yếu cũng chơi được kiếm thế.vì 1 số Map như Map Câp 5 va 15 ở Thôn ý và 1 Số Map Tân thủ Thôn + Map Thành không cần thiết lắm lên ko cần mở làm chỉ cần mở 1 Số Map cấp 5 và cấp 15 cho train và để mở Map Thiên Quỳnh Cung hay Vạn Hoa Cốc là được còn đâu thay vào đó 1 số Map Train như Map 2x 3x 4x 5x 6x 7x 8x 9x 10x là oke liền mỗi Cấp mở 1 hay 2 Máp là ngon lành .Bác xoan chỉ em cách sửa và thêm Map cho cái Start 1 đó nha em tìm trong "D:\Server\gameserver\setting\worldset.txt thì không phải là những Map mà Start 1 Load được mong bác chỉ cách cho
    chỉnh load map file gamecenter/setting/worldset.txt
    mở = notepad++
    những dòng có chung cột có số 1 -> gameserver 1 sẽ load (tương tự 2->6)
    muốn load map nào thỉ thay số ở cột đầu tiên
    VD có 1 dòng như này
    PHP Code:
    39    0    0    0    0    0    1    0    0    0    0    0    0    0    0    0    0    Kỳ Liên Sơn 
    muốn thay bằng map Mê Cung Sa Mạc có ID 101 thì đổi số 39->101 là đc
    lưu ý 1 gameserver load tối đa đc 254 map (tương ứng 254 dòng)
    Khách viếng thăm hãy cùng xaophayxoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xaophayxoan vì bài viết này !

huntersun (27-04-12)

Thành Viên khactai's Avatar
    Thanks
    103

bác xoắn ơi bác nghiêng cứu cái vụ vip-player chưa bác--làm sao kick hoạt đc vip-player vậy bác.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    161

cho mình hỏi sao mình có add một số rương vào thì có rương mở đc, có rương lại không mở đc vậy nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvaem_n2s xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

bác xoan ơi giúp em với vừa rồi em chạy server bắng cái MYSQl 5.5.15 không phải bằng Xampp chạy được nhưng tù khi em cài cái Xammp 1.6.8 vào thì không thể chạy được nữa. mà cái MYSQL 5.5.15 của em cũng mất tiêu luôn bayg giờ em muốn chạy server bằng Xampp thì phải làm thế nào đây vì máy của em ko thể nào cài lại cái MYSQL5.5.15 được nữa nó báo lỗi "ERROR :0" rồi ko thể cài được em đã thử lại nhiều lần xóa cả cái Xampp rồi và cài lại cái MYSQL5.5.15 cũng không được nó vẫn báo lỗi "ERROR:0" ai giúp em vụ này với
    vì em muốn làm thêm trang REG ACC nữa lên cài thêm cái Xammp vào thế là bị lỗi luôn. à vì vừa rồi Bác xoan bảo em down lại bản server mới em down xong rồi vào xóa bản Cũ đi thì ko xóa được em dùng phần mềm Unlocker xóa sạch thì nó bị lỗi đó bác giúp em chạy server qua Xampp nha mà bác đang online bác có yahoo ko team hộ em cái.
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    103

bác xoan ơi giúp em với vừa rồi em chạy server bắng cái MYSQl 5.5.15 không phải bằng Xampp chạy được nhưng tù khi em cài cái Xammp 1.6.8 vào thì không thể chạy được nữa. mà cái MYSQL 5.5.15 của em cũng mất tiêu luôn bayg giờ em muốn chạy server bằng Xampp thì phải làm thế nào đây vì máy của em ko thể nào cài lại cái MYSQL5.5.15 được nữa nó báo lỗi "ERROR :0" rồi ko thể cài được em đã thử lại nhiều lần xóa cả cái Xampp rồi và cài lại cái MYSQL5.5.15 cũng không được nó vẫn báo lỗi "ERROR:0" ai giúp em vụ này với
    vì em muốn làm thêm trang REG ACC nữa lên cài thêm cái Xammp vào thế là bị lỗi luôn. à vì vừa rồi Bác xoan bảo em down lại bản server mới em down xong rồi vào xóa bản Cũ đi thì ko xóa được em dùng phần mềm Unlocker xóa sạch thì nó bị lỗi đó bác giúp em chạy server qua Xampp nha mà bác đang online bác có yahoo ko team hộ em cái.
    her chẳng hiểu bác này nói j-sv cần phải có mysql thì mới chạy được---xamp chủ yếu là để chạy web thôi.

Thành Viên
    Thanks
    14

đúng mà mình cái Xampp để chạy Web nhưng khi mình xóa cái server cũ để cài lại cái server mới thì em dùng phần mềm unlocker để xóa em đã lỡ tay kill boss mấy cái như là phần của MYSQL thì phải giò không chạy được nữa bác có yahoo. team hộ em cái
    yahoo [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng luumin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn có thể chỉ dẫn thêm được ko Video chất lượng thì càng tốt!!
    Khách viếng thăm hãy cùng misery9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    103

đúng mà mình cái Xampp để chạy Web nhưng khi mình xóa cái server cũ để cài lại cái server mới thì em dùng phần mềm unlocker để xóa em đã lỡ tay kill boss mấy cái như là phần của MYSQL thì phải giò không chạy được nữa bác có yahoo. team hộ em cái
    yahoo [Only registered and activated users can see links. ]
    bây giờ bác cài lại mysql ko được cái này khó giải quyết đấy-- tốt nhất nên cài mới lại máy đi--chứ mấy cái lỗi này khó giải quyết lắm

Thành Viên
    Thanks
    26

thank chủ thớt , đang install......
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocsohn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Các bạn cho mình hỏi có ai gặp lỗi giống mình ko ai vui lòng chỉ giúp mình cái lỗi này là do mình cài thiếu cái gì ko mình run cái bishop với goodles là nó báo lỗi hix

Khách viếng thăm hãy cùng kaisudo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 34 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 84 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] SKILL 120 by xaophayxoan HOT HOT!!!
    Bởi xaophayxoan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 15-01-13, 06:43 PM
  2. Mu Server Season II (Eng) Developer MMT
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 01:42 PM
  3. [Wonderfull] Metin 2 Server File for tester&developer
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 06-08-09, 08:47 AM
  4. Tin vui cho các developer games online server nè 12sky2 game