[KT] Xin cách load full map trên một sub
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    19

Xin cách load full map trên một sub

Có Pro nào chỉ giáo về cách nào chaỵ full map trên một GS không .Mình mở 3 GS nhưng khi move đi làm NV vẫn bị mất kết nối
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: Xin cách load full map trên một sub

Trích dẫn Gửi bởi maximhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Có Pro nào chỉ giáo về cách nào chaỵ full map trên một GS không .Mình mở 3 GS nhưng khi move đi làm NV vẫn bị mất kết nối
    Việc này khó lắm bạn ạ, phần cứng của bạn, đặc biệt là Ram phải đủ nh (7g là tối thiểu, 8g để chạy nh acc) thì load full map ( dù là 1Gs hay nh Gg)
    Còn nếu muốn 1 Gs bạn có thể add toàn bộ Id map vào file servercfg.ini như bình thương, nhưng nguy cơ cực cao là gs của bạn cứ chạy 5ph sẽ tự reset --> mất kết nối.
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc này khó lắm bạn ạ, phần cứng của bạn, đặc biệt là Ram phải đủ nh (7g là tối thiểu, 8g để chạy nh acc) thì load full map ( dù là 1Gs hay nh Gg)
    Còn nếu muốn 1 Gs bạn có thể add toàn bộ Id map vào file servercfg.ini như bình thương, nhưng nguy cơ cực cao là gs của bạn cứ chạy 5ph sẽ tự reset --> mất kết nối.
    Chắc mình hiểu sai vân đề lỗi server của mình .Mình chạy 3 GS load full map nhưng sao cứ move chuyển một số map ở GS khác nhau thì bị mất kết nối .Có bạn nào hiểu vấn đề của mình thì chỉ giáo cách sửa mình cám ơn (máy mình đủ ram để chạy full map)
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi maximhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc mình hiểu sai vân đề lỗi server của mình .Mình chạy 3 GS load full map nhưng sao cứ move chuyển một số map ở GS khác nhau thì bị mất kết nối .Có bạn nào hiểu vấn đề của mình thì chỉ giáo cách sửa mình cám ơn (máy mình đủ ram để chạy full map)
    Vậy thì phải xem là sv đã add đầy đủ maps chưa vì nếu chạy full sv thì khoảng 5gb mấy ram thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng DarkFoxIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    47

ban da dong bo cac gs lai voi nhau chua neu chua thi hay dong bo lai nhe
    Khách viếng thăm hãy cùng nh0kk3n2310 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [Help] Ai biết fix lỗi load 0% 1k giúp em với
    Bởi mytday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-08-13, 02:20 AM
  2. [KT] Cần giúp về load Xếp hạng LV + Tiêu Dao Cốc.
    Bởi mtbt8891 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-04-12, 11:40 AM
  3. Cho hỏi về lỗi màn hình đen load 0% 1K ai bít PM YM vs
    Bởi blackcatyb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-12-11, 11:19 PM
  4. Load Item trang sức ? Vậy có thể load được Mặt nạ?
    Bởi SaoThaiBinh72 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 13-07-11, 05:37 PM
  5. Cabal Server Full Down Load
    Bởi samuon trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-06-08, 09:56 AM