[KT] Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer - Trang 7
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 57 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 1002
    Thành Viên
    Thanks
    54

Ðề: Server Kiếm Thế By xaophayxoan Edit + Developer

Trích dẫn Gửi bởi khungvonline1 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nên đọc kĩ lại hết nha mình có viết hướng dẫn ở trên chưa nhìn hết đã đi hỏi chủ topic
    mình có đọc rồi. mà ko chắc chắn nên hỏi lại. có phải chạy GS + sv4+ sv5 ko vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng Scofield9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

sao khi tắt server chĩnh ngày giờ lại để CTC thì nó báo Mất liên lạc với máy chủ là sao vậy bác xoắn ! với lại cho hỏi server này có thể thêm thú cưỡi mới được ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Bạn có bít ID rương sách kinh nghiệm đồng hành và chỉnh số sách cắn 1 ngày ko? Chỉ mình vơí
    Lần sửa cuối bởi maximhoa, ngày 12-04-12 lúc 02:17 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

không hiểu câu ? của bạn . bạn chạy server update bản mới nhất của Vng xong pach pach vào hay sao
    Tức là vậy nè ... khi mình chép file pak của VNG vào rùi patch của server xoan vào thì đến khung đăng nhập vào game chọn Nhân vật thì được mà bấm vào đăng nhập không được ! bạn có cách fix không ? với lại có cách nào thêm thú cưỡi mới vào ko ? thanks bạn !
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

sao pacht của cậu mình không hiện kill 120 nhỉ sửa sao vậy bác xoan
    Khách viếng thăm hãy cùng quydu1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi xaophayxoan [Only registered and activated users can see links. ]
    như tiêu đề mạn phép share server mình đang sd, kết hợp giữa các server do shin và trantoai đã share trước đó

việt hóa cũng kha khá các bác có thể xem hướng dẫn chi tiết đi kèm
    server mình thích hợp với ai chơi offline nhẹ, chưa đưa onl nên chưa biết có ngon lành ko
    sử dụng gameserver.exe nên ko thể add đồng, có thể sử dụng đc cả gameserverd.exe để add đồng nhưng khá nặng máy
    kỳ trân các đồng bộ bên đồng và đồng khóa
    các hoạt động chủ yếu như TDC, TK, BHD, quân doanh, BBR, nvụ thương hội, nvụ chính phụ tuyến, truy nã, phó bản... OK
    đồng hành OK
    sử dụng plugin chung với các phím tắt chức năng GM như Ctrl+1.2.3...
    skill 120 ko thể hoàn thiện, cái này chỉ chờ bao giờ có bản server đời sau thì may ra mới dùng đc
    bao gồm 6 server load map, sv1 load map hoạt động, sv2+3 load các map làm nvụ, sv456 load full map (chi tiết xem hướng dẫn đi kèm)

linkdown có kèm server+patch+hướng dẫn bên trong, down thêm fix lỗi tạo tên nhân vật nhá

pass giải nén

UPDATE 1: sửa lỗi tạo nhân vật mãi ko xong chép vào server nhá

UPDATE 2: fix lỗi ko hiện skill đồng hành và việt hóa 1 số script item (gần full)
    Bạn cho hỏi server này phải cài visual studio 2005 hả bạn không chạy trực tiếp như hamachi hà?
    Khách viếng thăm hãy cùng dmive xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn chỉ mình chạy phiên bản này với, có cần phải cài visual studio 2005 không? Sao chạy nó cứ báo lỗi giống chưa cài visual studio 2005. Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng dmive xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    Tức là vậy nè ... khi mình chép file pak của VNG vào rùi patch của server xoan vào thì đến khung đăng nhập vào game chọn Nhân vật thì được mà bấm vào đăng nhập không được ! bạn có cách fix không ? với lại có cách nào thêm thú cưỡi mới vào ko ? thanks bạn !
    nếu bác không thể dùng đc patch thì làm theo các bước sau
    - cập nhật bản mới nhất VNG (chú ý ko xóa gì và phải là client trắng không plugin)
    - down bản patch này [Only registered and activated users can see links. ] (patch hiện và cộng đc skill 120)
    - cop đè patch trên vào client VNG trắng
    - sau đó xóa 3 thư mục interface, script, setting đi
    - copy các thư mục pak, interface, script, setting ở trong patch của mình vào
    sau đó chạy thử

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi dmive [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chỉ mình chạy phiên bản này với, có cần phải cài visual studio 2005 không? Sao chạy nó cứ báo lỗi giống chưa cài visual studio 2005. Thanks
    đây là server offline phải cài vs2005 mới chạy đc b
    Khách viếng thăm hãy cùng xaophayxoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến xaophayxoan vì bài viết này !

sitachi (12-04-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Đakmil,Daknong
    Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    sao khi tắt server chĩnh ngày giờ lại để CTC thì nó báo Mất liên lạc với máy chủ là sao vậy bác xoắn ! với lại cho hỏi server này có thể thêm thú cưỡi mới được ko ?
    Ban phai chinh ngay h truoc khi chay seserverserver . Add dc thu cuoi ban co huong dan day du rôi đo
    Khách viếng thăm hãy cùng khungvonline1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi Ducan [Only registered and activated users can see links. ]

Mình muốn hỏi thêm một câu: "Nếu mình vừa muốn full map, vừa muốn add được đồng. Mình phải chạy những sv nào?"
    UP Ý Của Bác Này. Mọi Người Giúp Giùm VỚi.

Và Nó Có Hạn Chế Gì !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng huy228866 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] SKILL 120 by xaophayxoan HOT HOT!!!
    Bởi xaophayxoan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 15-01-13, 06:43 PM
  2. Mu Server Season II (Eng) Developer MMT
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 01:42 PM
  3. [Wonderfull] Metin 2 Server File for tester&developer
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 06-08-09, 08:47 AM
  4. Tin vui cho các developer games online server nè 12sky2 game