[TLBB] Cho em hỏi xíu về server 4 lỗ HH!!
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    0

Cho em hỏi xíu về server 4 lỗ HH!!

cho em hỏi cái Billings anh HH share có tác dụng gì? nếu em chỉ tải sever và client về chơi ko đụng đến billings thì có sao ko? thứ 2 là tài khoản mặc định trong game là gì vậy, nếu phải tạo thì chỉ em cách tạo với!
    mong các anh chị giúp!!
    Khách viếng thăm hãy cùng tuankhoa1996 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Ðề: cho em hỏi xíu về server 4 lỗ HH!!

Trích dẫn Gửi bởi tuankhoa1996 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi cái Billings anh HH share có tác dụng gì? nếu em chỉ tải sever và client về chơi ko đụng đến billings thì có sao ko? thứ 2 là tài khoản mặc định trong game là gì vậy, nếu phải tạo thì chỉ em cách tạo với!
    mong các anh chị giúp!!
    Nếu là server HH thì đã có sẵn Billing trong đó. Đánh lệnh ./tlbbx.sh là được
    Tài khoản mặc định trong game là: vuhoanggiang1->6. Pass 123456
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hic, em cài đi cài lại từ qua đến giờ, down đi down lại 2 lần rồi nhưng ko hiểu sao vào game dc nhưng nó cứ báo bảo dưỡng máy chủ. Có thể pm yahoo team giúp em dc ko??
    yahoo em là: [Only registered and activated users can see links. ]!!
    Khách viếng thăm hãy cùng tuankhoa1996 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi tuankhoa1996 [Only registered and activated users can see links. ]
    hic, em cài đi cài lại từ qua đến giờ, down đi down lại 2 lần rồi nhưng ko hiểu sao vào game dc nhưng nó cứ báo bảo dưỡng máy chủ. Có thể pm yahoo team giúp em dc ko??
    yahoo em là: [Only registered and activated users can see links. ]!!
    Bảo dưỡng là do edit sai cái gì đó hoặc chép một cái gì đó vào máy ảo mà ko set dạng mã Nhị Phân ( Binary )...

Còn Billing nó như là cái chức năng quản lý Server, các thao tác đăng nhập, đăng xuất, và thông tin nhân vật... Cũng gần như cái Bishop bên JX hay Kiếm Thế đó
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    56

ban ha hoang oi sever ma ban share minh cai dat duoc roi nhung gio minh can ban huong dan cach di PMP,co`,yto mot nguoi voi lai lam sao de di duoc Q123 vay ban ban co the share huong dan duoc ko!!! cam on ban truoc'.
    Khách viếng thăm hãy cùng danhlathua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi danhlathua [Only registered and activated users can see links. ]
    ban ha hoang oi sever ma ban share minh cai dat duoc roi nhung gio minh can ban huong dan cach di PMP,co`,yto mot nguoi voi lai lam sao de di duoc Q123 vay ban ban co the share huong dan duoc ko!!! cam on ban truoc'.
    Bạn xem qua bài [Only registered and activated users can see links. ] nha bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng lecaotri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!