[TLBB] [HuyKhang] Share bộ Server và Client Thiên Long Bát Bộ 3 - Trang 8
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 205
    Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: [HuyKhang] Share bộ Server và Client Thiên Long Bát Bộ 3

Trích dẫn Gửi bởi virusbkhn [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi làm sao để vào game giống như kid ở #28, tức là không có @sohu á
    Nữa là chạy server ra các lỗi như này thì có phải là lỗi không ah
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi này là do database không khớp với Server. Check lại database nhá.
    Khách viếng thăm hãy cùng thehell99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Icon10 Ðề: [HuyKhang] Share bộ Server và Client Thiên Long Bát Bộ 3

mình nản rồi thôi đợi bro share cho lành chứ ngồi từ đêm qua sắp chết đến nơi
    Thui nghịch bản 4 lỗ vậy ah tiện thể em hỏi là em ko tìm thấy file lua đi PMP để chỉnh đi 2 người ở đâu vậy dù tìm hết cái folder ấy rồi
    Lần sửa cuối bởi virusbkhn, ngày 23-02-12 lúc 07:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng virusbkhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

Nói thật là tới bây giờ mình vẫn chưa vào chơi được.
    mình đã nhanp65 các lệnh vào cũng hiện ra giống bạn ở trên. nhưng vào bằng luach.ễ thì ko được. nhưng dùng lệnh tlbbx.sh thì vào được. nhưng vẫn cứ hiện cái bảng đang kết nối ấy....
    mấy pro chịu khó đóng gói luôn cái lunix share lên đi. cứ như vậy hoài chắc nản chết thui.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    VietNam
    Thanks
    7

Share là 1 chuyện.Còn chuyện chạy được server hay không là do mình làm.Nếu cứ đợi người khác làm rồi đi share.Thì bao giờ chúng ta mới tiến bộ được ?Động não lên một tý đi
    Khách viếng thăm hãy cùng HuyKhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi HuyKhang [Only registered and activated users can see links. ]
    Share là 1 chuyện.Còn chuyện chạy được server hay không là do mình làm.Nếu cứ đợi người khác làm rồi đi share.Thì bao giờ chúng ta mới tiến bộ được ?Động não lên một tý đi
    muốn tiến bộ được hay không thì trước tiên là có làm được hay không. đằng từ lúc bạn share ra là đã n ngày rồi. mà mình và 1 số bạn chưa làm được vậy thì sau bạn biết mình không " động não". bạn hãy xem thử số coment thắc mắc trợ giúp củ mình thì biết mình " động" đến cỡ nào.
    Lần sửa cuối bởi wywaiwa, ngày 23-02-12 lúc 08:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chienthan_vn's Avatar
    Thanks
    67

đã copy đủ kiểu rồi , và chạy đủ các lệnh mà vào bằng game vẫn bị đứng ở màn hình xác nhận tài khoàn
    mà cho em hỏi là cái sv này thì ID và pass mặc định của nó là gì anh nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng chienthan_vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    VietNam
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi chienthan_vn [Only registered and activated users can see links. ]
    đã copy đủ kiểu rồi , và chạy đủ các lệnh mà vào bằng game vẫn bị đứng ở màn hình xác nhận tài khoàn
    mà cho em hỏi là cái sv này thì ID và pass mặc định của nó là gì anh nhỉ
    Có 1 file text hướng dẫn chạy lệnh đó.
    Server này chép đè vào bản sv Mộ Dung và chạy lệnh như trong file text là đc mà.

To : wywaiwa .Nếu vào Team TLBB - GZ mà chỉ đi hỏi mà không giúp gì cho người khác thì tốt nhất bạn không nên vào Team.
    Mình chỉ share những thứ cần share.Còn làm được hay không thì tự thân vận động.
    Khách viếng thăm hãy cùng HuyKhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chienthan_vn's Avatar
    Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi HuyKhang [Only registered and activated users can see links. ]
    Server này chép đè vào bản sv Mộ Dung và chạy lệnh như trong file text là đc mà.
    em chép vào server 4 lỗ của HH dc ko nhỉ , em cũng chạy từng lệnh mà
    Khách viếng thăm hãy cùng chienthan_vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

To : wywaiwa .Nếu vào Team TLBB - GZ mà chỉ đi hỏi mà không giúp gì cho người khác thì tốt nhất bạn không nên vào Team.
    Mình chỉ share những thứ cần share.Còn làm được hay không thì tự thân vận động.
    Một món đồ giá trị chỉ có giá trị nếu người sử dụng biết giá trị của nó (Cái Server Khang share là server ngon và ổn định nhất từ lúc anh tìm hiểu về TLBB đến h. )

Cho nên người biết sử dụng thì đợi nó, coi nó có giá trị, còn những bạn mới biết và mới vào nghiên cứu server TLBB thì lại ko hiểu gì về nó và xem nó như những Server khác. Chỉ cần ai giải thích nhiều thì xem người đó là quan trọng, nói thẳng, đừng ai mất lòng, gặp những topic như: HH vào giúp với, Hữu Duyên vào giúp với, là ko ai muốn giúp rồi, mặc dù Hữu Duyên giúp mình rất là nhiều nhưng các bạn cứ ghi tựa đề như thế thì người khác có biết cũng không muốn giúp

Mình cũng nói rõ, mình làm kinh doanh, nên những cái này là sở thích và đam mê của mình, nó chả mang lại cái gì cho mình ngoài lấy đi thời gian của mình Nhưng sở thích vẫn là sở thích, bao đêm thức trắng để fix 1 cái lỗi nào đó

Trên đây là đôi dòng suy nghĩ thôi
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 23-02-12 lúc 10:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Một món đồ giá trị chỉ có giá trị nếu người sử dụng biết giá trị của nó (Cái Server Khang share là server ngon và ổn định nhất từ lúc anh tìm hiểu về TLBB đến h. )

Cho nên người biết sử dụng thì đợi nó, coi nó có giá trị, còn những bạn mới biết và mới vào nghiên cứu server TLBB thì lại ko hiểu gì về nó và xem nó như những Server khác. Chỉ cần ai giải thích nhiều thì xem người đó là quan trọng, nói thẳng, đừng ai mất lòng, gặp những topic như: HH vào giúp với, Hữu Duyên vào giúp với, là ko ai muốn giúp rồi, mặc dù Hữu Duyên giúp mình rất là nhiều nhưng các bạn cứ ghi tựa đề như thế thì người khác có biết cũng không muốn giúp

Mình cũng nói rõ, mình làm kinh doanh, nên những cái này là sở thích và đam mê của mình, nó chả mang lại cái gì cho mình ngoài lấy đi thời gian của mình Nhưng sở thích vẫn là sở thích, bao đêm thức trắng để fix 1 cái lỗi nào đó

Trên đây là đôi dòng suy nghĩ thôi
    Há há!
    bao giờ nghỉ việc công ty về mở sv đủ sống chắc mình cũng sẽ không tiếc một vài đêm thức trắng để fix lỗi.
    nhưng giờ đi ngủ đã.
    à.
    Anh em điểm danh ai đã start sv ok nào? ( số lượng lớn chút để còn có hứng mò tiếp nhỉ ^^)
    Khách viếng thăm hãy cùng note87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cài đặt Server Thiên Long Bát Bộ
    Bởi giaochu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 13-06-12, 07:22 AM
  2. Share WEB Thiên Long Bát Bộ !
    Bởi lovjng trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 01-02-12, 12:51 AM
  3. Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 280
    Bài viết cuối: 27-11-11, 09:51 PM
  4. Share bộ web Thiên Long mình đang xài
    Bởi ugvmn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-08-11, 09:29 PM
  5. Ai có Server Thiên Long + võ lâm 2
    Bởi anhvu6 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-08-11, 08:55 PM

Tag của Chủ đề này