[MU] Hỏi về Server SeaSon 6.2 của MuViet.Net
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 58
    CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Hỏi về Server SeaSon 6.2 của MuViet.Net

Tình hình là mình có tham gia chơi MuViet.Net và thấy server khá tốt.
    Hầu như không có bug.
    Mình muốn hỏi có ai biết họ sử dụng phiên bản ở đâu không?
    Theo mình biết nó là IGCN-Team. Nhưng không biết được thực chất họ có phải mua trực tiếp từ IGCN không?
    Ai biết vấn đề nì trao đổi tí. Vì mình muốn mua 1 phiên bản tốt như vậy. Nhưng không biết họ mua ở đâu nên lên đây hỏi thử.
    Mong mọi người giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Ðề: Hỏi về Server SeaSon 6.2 của MuViet.Net

Chào bạn! mình có thể cho bạn một trang web chuyên bán server mu từ SCF - IGCN - Tomatoes

[Only registered and activated users can see links. ] Bạn có thể vào xem thông tin nhé! chào bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Cái nì mình biết rùi nhưng thực sự không tin tưởng.
    Trước cũng đã mua phiên bản của NyLan... Cũng mở một website riêng này nọ.. cả tiền host này nọ cũng cả 5tr mà thành ra phiên bản chả khác hàng share free là mấy
    Mình muốn hỏi thử ai thực sự biết Mu-HaNoi.Net, MuViet.Net, MuTruyenKy.Net đã mua ở đâu thui
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mattroilan's Avatar
    Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Trước cũng đã mua phiên bản của NyLan... Cũng mở một website riêng này nọ.. cả tiền host này nọ cũng cả 5tr mà thành ra phiên bản chả khác hàng share free là mấy
    Mình muốn hỏi thử ai thực sự biết Mu-HaNoi.Net, MuViet.Net, MuTruyenKy.Net đã mua ở đâu thui
    trong các phiên bản... chỉ có MuTruyenKy.Net là phiên cản của IGCN, MuViet.Net sử dụng phiên bản của SCF ... còn lại Mu-HaNoi.Net hình như vẫn đang dùng 6.1.

Còn nói thẳng đối với các phiên bản nếu bên bạn mua gói GOLD trở lên thì server của bạn là phiên bản thương mại từ tomatoes trở lên và bên mình sẽ hỗ trợ config cũng như bảo mật

Còn với phân phối server thì bên mình là đại lý . Khi bạn mua bên mình chỉ là cung cấp server ko hỗ trợ config cũng như bảo mật server

YM:nemo.secret / [Only registered and activated users can see links. ] - thiết kế web
    Từ bỏ Dev Mu - Đi viết cheat MU FPT thôi

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mattroilan vì bài viết này !

khoamamktvn (17-01-12)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi khoamamktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    MU truyền kì wa SCFT rồi. PM tanphat_44 nhé bạn tomatoes. ICGN tét là biết thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng duonghoangvu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duonghoangvu vì bài viết này !

khoamamktvn (17-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi mattroilan [Only registered and activated users can see links. ]

trong các phiên bản... chỉ có MuTruyenKy.Net là phiên cản của IGCN, MuViet.Net sử dụng phiên bản của SCF ... còn lại Mu-HaNoi.Net hình như vẫn đang dùng 6.1.

Còn nói thẳng đối với các phiên bản nếu bên bạn mua gói GOLD trở lên thì server của bạn là phiên bản thương mại từ tomatoes trở lên và bên mình sẽ hỗ trợ config cũng như bảo mật

Còn với phân phối server thì bên mình là đại lý . Khi bạn mua bên mình chỉ là cung cấp server ko hỗ trợ config cũng như bảo mật server

mutruyenky đã đổi qua SCF rồi IGCN chưa ngon bằng SCF ....
    Mình có cả 2 đây.
    vào truyenky bấm /serverinfo xem nhé
    scf thì đang bị lỗi lag dis nguyen nhân do các stat nhân vật... chả hiểu nữa cứ tăng đúng nút là lag mà tăng thêm thì ko
    truyenky chỉ sử dụng client bên IGCN update lên scf thôi ( hình trong cash shop ghi IGCN là vì chưa thay thôi )
    Khách viếng thăm hãy cùng henesee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến henesee vì bài viết này !

khoamamktvn (17-01-12)

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Đúng rùi.
    MuTruyenKy và MuViet hình như liên quan tới nhau.
    Tại tớ thấy CashShop nên nghĩ là của IGCN.

@Mattroilan:
    Nếu mình chọn gói 10tr thì cậu support tới lúc nào? Và vấn đề update này nọ ra sao? Có phải là hỗ trợ tất cả những vấn đề xoay quanh xây dựng server hợp lý cũng như trao đổi cách quản lý không?
    Có hỗ trợ nhiều về kinh nghiệm quản lý or config 1 server không???
    Mình đã chuẩn bị sẵn máy chủ rùi. Giờ chỉ cần một server thật sự tốt

Thành Viên
    Thanks
    64

thấy try.vn đã lâu cũng đang định mua 1 gói bên đó đây............. không bít Server ngon không Atihack tốt không
    Khách viếng thăm hãy cùng BimBo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mattroilan's Avatar
    Thanks
    91

@ khoanam: bất kể gói nào, bên mình cũng support tới lúc Open cậu ạ.
    Support từ kỹ thuật tới hướng quản lý. Với kinh nghiệm làm MU đã có trên 6 năm từ thời 97+ thì có lẽ cũng đủ để giúp khách hàng phát triển MU.
    Thời gian gắn bó cùng Clb cũng ko kém davidhuynhvan (hỏi david là biết mattroilan )

Tuy nhiên bên mình hơi " chuối " 1 chỗ: Khách càng thoải mái càng nhiệt tình support , khách càng không tin tưởng , hay vặn vẹo xem uy tín hay an toàn hay ko là bên mình cho next luôn. Tới hiện giờ tâm đắc nhất vẫn là 2 khách hàng ở HN: 1 anh sinh năm 78, hay 79 gì đấy thoải mái tới mức giao cho toàn quyền quản lý server, chỉ cần làm hoàn chỉnh là ok. hiện đang hợp tác rất tốt. 2 là Adm bên Ladykillah , cũng rất thoải mái ( tin tưởng tới mức ko thèm đổi pass Server). . Cũng có 1 số khách sợ mất cái nọ mất cái kia, sợ cài keylog. xin nói thẳng là bên mình làm dịch vụ, máy chủ 10tr/tháng có thừa,server cũng phân phối từ những nơi uy tín nên ko phải làm mấy trò vặt đó
    ( Sr mấy bạn không liên quan)

TIÊU CHÍ: KHÁCH HÀNG PHÁT TRIỂN THÌ UY TÍN CỦA MÌNH ĐƯỢC NÂNG CAO

@Bimbo: Giá thành đi đôi với chất lượng.
    Antihack chưa tới mức pro như ICM, nhưng cũng đủ để bảo vệ server của các bạn.
    Chưa hoàn thiện phần checksum, nhưng đã tùy chỉnh offset, random vị trí serial, random serial & 1 số tính năng khác chưa thể nói, Trong thời gian tới sẽ hoàn thiện checksum để phục vụ các bạn tốt hơn.
    Antihack update miễn phí cho khách hàng.
    YM:nemo.secret / [Only registered and activated users can see links. ] - thiết kế web
    Từ bỏ Dev Mu - Đi viết cheat MU FPT thôi

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mattroilan vì bài viết này !

BimBo (18-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    64

ok. qua tết làm 1 em.... tiện đây cho hỏi
    cậu bảo edit ip seri phien ban trong day wzciplex.dll nhưng mình không bít phải tìm làm sao.. bạn cỏ thể hướng dẫn rõ cho minh 1 tí dc không?
    Khách viếng thăm hãy cùng BimBo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai RIP hộ cái home, info và forum của web http://muviet.info/ với
    Bởi jambovt05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 20-06-12, 02:10 AM
  2. xin tool testhack season II và client + server season 4.5 của FPT
    Bởi vinferrer trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-07-10, 04:52 AM