[MU] [HOT][Repack] Season 6.3 - 11.11.82 SCFMT by GameZone - Trang 36
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 36 của 158 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 46 86 136 ... CuốiCuối
Kết quả 351 đến 360 của 1579
    ★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Ðề: [HOT][Repack] Season 6.2 - 11.00.00 SCFMT by AvataTeam

Trích dẫn Gửi bởi sunhide [Only registered and activated users can see links. ]
    cái hòm đồ thứ 2 cần mua đấy bạn ạ , fix gì nữa mình dùng ôk chắc chắn các bạn dùng ok mà thế có đọc lại topic không mà là bảo tớ k hướng dẫn và lần cuối là mình không support những câu thế này nữa nhé.
    Đệt bác nói thì nhiều quá thế mọi người có thử làm quest 3 chưa vậy ? lúc đánh 30 con quái mỗi loại 10 con trả quest ko được kìa . bug đó ko fix đi hướng dẫn tào lao. có cái hòm đồ 2 thì hướng dẫn vào cash shop mua cái use nó là xong có gì phải hướng dẫn.
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi Maximum [Only registered and activated users can see links. ]
    Đệt bác nói thì nhiều quá thế mọi người có thử làm quest 3 chưa vậy ? lúc đánh 30 con quái mỗi loại 10 con trả quest ko được kìa . bug đó ko fix đi hướng dẫn tào lao. có cái hòm đồ 2 thì hướng dẫn vào cash shop mua cái use nó là xong có gì phải hướng dẫn.
    ơ thế bác bị đui à cái ácc 1234 trong đấy do tôi làm còn gì cái nv 3 đấy, hòm đồ 2 , cashop nhiều người không biết bạn đã là 1 pro rồi thì c/m làm gì ? k phải nói nhiều mà là 2 người cùg c/m nên k biết và tào lao cái gì ? k ai ngồi rảnh mà làm đâu ạ họ hỏi người ta mới làm thôi . và cái quest của cậu nói 100% k phải trong sv tôi nhé dùng ở đâu về c/m cài đặt chỉ có 20 con quái và bug gì ? kriss hả
    Lần sửa cuối bởi sunhide, ngày 12-01-12 lúc 10:08 AM.
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên Tâm Huyết Lãng Tử Sầu's Avatar
    Thanks
    200

Đề nghị Anh Em kô chém nhau nữa Ai cảm thấy cùng nhau hợp tác hoàn thiện bản MU Này thì làm còn không thì thôi Sống trong cộng đồng thoải mái với nhau Chút, mỗi người một mảng mỗi người 1 sở trường, chẳng ai hơn ai và cũng chẳng ai kém ai cả. Quan trọng là tinh thần chia sẻ với cộng đồng của các Bạn dư lào thôi.

Tks All!
    Học Hỏi, Giao Lưu, Phát Triển Đôi Bên Cùng Có Lợi.
    Bla, Bla, Blo Blo....

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Lãng Tử Sầu vì bài viết này !

sunhide (12-01-12)

Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi Lãng Tử Sầu [Only registered and activated users can see links. ]
    Đề nghị Anh Em kô chém nhau nữa Ai cảm thấy cùng nhau hợp tác hoàn thiện bản MU Này thì làm còn không thì thôi Sống trong cộng đồng thoải mái với nhau Chút, mỗi người một mảng mỗi người 1 sở trường, chẳng ai hơn ai và cũng chẳng ai kém ai cả. Quan trọng là tinh thần chia sẻ với cộng đồng của các Bạn dư lào thôi.

Tks All!
    Đối với 1 số người phải nói họ mới hiểu cho dù là 1 pro ở mảng game thì đừng có so với 1 newbie mảng game làm gì ? newbie họ k biết nhiều về mảng game nhưng pro về mảng Site thì làm sao ?
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên Tâm Huyết Lãng Tử Sầu's Avatar
    Thanks
    200

sunhide để lại cái Y!M để tiện trao đổi đi Thanks !
    Học Hỏi, Giao Lưu, Phát Triển Đôi Bên Cùng Có Lợi.
    Bla, Bla, Blo Blo....

Thanks
    168

Cập nhập update 3 bao gồm : Move Full , fix WIng ẩn khi đi blood .

còn về việc ở Stadium mình đang hỏi mình đã làm cả client lẫn sv đều không được ai biết share nhé .

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sunhide vì bài viết này !

Lãng Tử Sầu (12-01-12)

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi sunhide [Only registered and activated users can see links. ]
    ơ thế bác bị đui à cái ácc 1234 trong đấy do tôi làm còn gì cái nv 3 đấy, hòm đồ 2 , cashop nhiều người không biết bạn đã là 1 pro rồi thì c/m làm gì ? k phải nói nhiều mà là 2 người cùg c/m nên k biết và tào lao cái gì ? k ai ngồi rảnh mà làm đâu ạ họ hỏi người ta mới làm thôi . và cái quest của cậu nói 100% k phải trong sv tôi nhé dùng ở đâu về c/m cài đặt chỉ có 20 con quái và bug gì ? kriss hả
    Đề nghị bạn sửa cái Fix Event Or Loi Item va Move lại. để tránh bị lỗi làm quest 3 chỉ 10/20 con quái .coi kĩ lại đi nhé. fix gì mà làm thêm lỗi thế ?

Vi phạm quy định
    Thanks
    84

ai nói lại cho mình cách dung hòm đồ 2 với @ thanks!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng chicken1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi LÂM_TÂM_NHƯ [Only registered and activated users can see links. ]
    Có 1 vài vấn đề sau đây mình nêu ra đây để mọi người cùng tham khảo:

1. Từ sau khi mình cập nhật bản fix item thì thấy Mu chậm hẳn đi, bị giật nhiều và thấy rõ nhất là lúc đi blood, giật y như là đang chơi online nhiều người vậy
    2. Tỉ lệ rớt đồ exc: mình đã tìm những dòng có chữ exc để tăng % rớt nhưng vẫn ko thấy khả quan, nó chỉ làm tăng tỉ lệ rớt đồ exc khi quăng box kundun (sau khi chỉnh thì hầu như rớt đồ exc khi quăng box) chứ hoàn toàn ko làm tăng tỉ lệ rớt đồ exc khi ta đánh quái ở các map. Còn khi đi blood thì lâu lâu mới rớt ta được 1 món (tôi đi blood đánh mấy phút, từ lúc đi cho đến lúc hoàn thành nhiệm vụ chỉ rớt đúng 2 món exc mà thôi). Riêng về đồ tím thì khi rớt ra thì nhìn cũng như đồ thường (ko có bất cứ 1 dòng socket nào cả) chỉ khác ở chỗ là chữ màu tím mà thôi
    3. đi blood xong thì chỉ nhận được duy nhất 1 viên chao level 4
    4. arena ko vào được để luyện level
    Mình có thể giải đáp cho bạn 1 số vấn đề sau.
    2. đồ exc quăng từ box kundun thì bạn có thể vào EventItemBag ấy rồi vào box kundun bỏ những item mà ko có op exc đi để 100% được những item exc .Còn muốn vào blood rớt nhiều item exc thì càng dễ vào SCF_Items
    SCFExItemDropRate=0 - Tỉ lệ rơi đồ exc
    SCFExItemDropSkillRate=0 - Exc có skill
    SCFExItemDropLuckRate=0 - Exc có luck
    SCFExcellentMaxOptionDrop=0 - Exc max op. ví dụ bạn để số 4 thì nó sẽ rớt item 4 op
    phần thường đi blood bạn có thể chỉnh ở đây trong commonserver.cfg nhé .
    ;================================================= =========================
    ; BLOOD CASTLE
    ;================================================= =========================
    BloodCastleEvent = 1
    BloodCastleStartHour = 2
    AngelKingsPaperDropRate = 1
    BloodBoneDropRate = 1
    StoneItemDrop = 1
    StoneDropRate = 1
    SCFBCMissionReciveTime = 900
    SCFBCRewardItemType = 12 - ID của nhóm item trong item(new).txt
    SCFBCRewardItemID = 15 - ID của viên chaos. ( tùy chỉnh bạn muốn cho nó rớt ji thì rớt )
    SCFBCRewardItemLevel = 0
    SCFBCRewardItemDur = 0
    SCFBCRewardItemSkill = 0
    SCFBCRewardItemLuck = 0
    SCFBCRewardItemOpt = 0
    SCFBCRewardItemExc = 0
    Arena cái đó chủ thớt cũng đang fix nhưng mình có cách fix khác và đang test thử là chỉnh tọa độ của map arena là khi dịch chuyển thì nó ko dịch chuyển vào khu vực an toàn mà dịch chuyển vào trước cổng luôn vậy là có thể đi vào rồi . mà mình chưa thử

12. The Following 2 Users Say Thank You to Maximum For This Useful Post:

huntersun (12-01-12), Lãng Tử Sầu (12-01-12)

Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi chicken1 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai nói lại cho mình cách dung hòm đồ 2 với @ thanks!!!!!!!!!!
    Ở trang 1 có chịu khó đọc kĩ đừng nên spam [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 36 của 158 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 46 86 136 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Repack Season 6.2 - SCFMT 11.00.35 by topmu.net
    Bởi topmuviet trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 41
    Bài viết cuối: 02-02-13, 07:24 AM
  2. [MU] Repack omega ss6.2 [scfmt 11.00.35]
    Bởi Faker trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-03-12, 05:50 PM
  3. Repack SCFMT 10.03.96 + SubServer VIP By ShakeBlade
    Bởi hateroc22 trong diễn đàn Releases