[JX] Quà Noel - Tết cho anh em [Update Nofont] - Trang 45
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 45 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 43 44 45 46 47 55 ... CuốiCuối
Kết quả 441 đến 450 của 725
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Quà Noel - Tết cho anh em [Update Nofont]

Trích dẫn Gửi bởi NhoxYeuNhac92 [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ cho nha, dùng maps AWJX + Script AWJX, mấy thư mục trap đo nhox ko đổi gì nhiều hết, có thể sử dụng
    hjhj thanks NhoxYeuNhac92 nhiều ^^!
    anh em ai có server awjx như NhoxYeuNhac92 nói ko ...
    share cho mình nhé ^^! mình tìm thấy server awjx việt hóa >>> copy maps và script vào server này vẫn ko thấy npc Y_Y ........có lẽ server ajwx việt hóa ko dùng đc nhĩ Y_Y
    Lần sửa cuối bởi willkill, ngày 05-01-12 lúc 04:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng willkill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi willkill [Only registered and activated users can see links. ]
    hjhj thanks NhoxYeuNhac92 nhiều ^^!
    anh em ai có server awjx như NhoxYeuNhac92 nói ko ...
    share cho mình nhé ^^! mình tìm thấy server awjx việt hóa >>> copy maps và script vào server này vẫn ko thấy npc Y_Y ........có lẽ server ajwx việt hóa ko dùng đc nhĩ Y_Y
    Mình dùng bộ map của jx-49 + jxvietnam (awjx), giờ đánh được trên Đường Môn, nc đc với npc các thành luôn . H fai di làm, tối về mở tiếp !
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

jx của anh Hòa có share ko anh, chức năng hay quá.!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks Nhox nhiều, ý kiến rất tuyệt. Mình cóp cái trap,npc,obj theo đúng script của map lấy từ awjx qua, giờ đánh ngon lắm, hehe, có điều hơi hoa mắt vì cái chữ Tàu!

@CyberTeam: Nhờ các bạn mà các gà như mình biết thêm đc ích kiến thức trên con đường đẩy VLTK Onl về lại TQ
    cậu chỉ tớ với...huhuhu k thì up cho tớ cái bộ đó cho sv và cli với thanks cậu nhìu..............
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    22

Mong có nhiều người phát triển server này để cho jx phát triển thêm 1 bậc.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungsono1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    cậu chỉ tớ với...huhuhu k thì up cho tớ cái bộ đó cho sv và cli với thanks cậu nhìu..............
    Mình đang test đây chứ, có điều quái còn ồe`aswee tùm lùm @@, mình đang tìm bộ awjx vh của notfile về làm thử. Còn cái việc mà đánh or nc voi NPC thì như Nhox nói đó bạn, chép cái tsbd + hut hit (bo map) , sửa Worldset.ini lại (thêm 1 số sau chử World lúc mở file lên, vd : World001 thay vì World01, nếu ko GameServer sẽ báo Load World Error và ko load dc map). Vào thư mục script của sv tsbd + hut hit, chép toàn bộ mấy cái có ở đó vào cái script trong sv của nhóc ( nhớ copy 1 bản back up phòng hờ bất trắc ), có time thì nhớ check mấy file obj, npc và trap ở trong thư mục script coi có SetFightState chưa nha. Xong. À, cái tsbd + hut hit no font moi dc nha, tại cái sv của Nhox share là no font, nếu ko thì cái sv nó sẽ bị ngu đó ( giống thuốc súng mà bỏ thêm lưu huỳnh rồi đem đốt, nổ như bom ). Hiện mình đang down cái awjx mà notfile share, vh roi, + thêm mất cái map thôn VH của Nhox (trên 4rum, hình như hồi tháng 11). Khi nào có tiến triển sẽ cho bạn hay. Giờ còn đau đầu vì fai đồng bộ w client nữa...hix
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to trilap2004 For This Useful Post:

greentears (06-01-12), hdk2010 (08-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    269

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang test đây chứ, có điều quái còn ồe`aswee tùm lùm @@, mình đang tìm bộ awjx vh của notfile về làm thử. Còn cái việc mà đánh or nc voi NPC thì như Nhox nói đó bạn, chép cái tsbd + hut hit (bo map) , sửa Worldset.ini lại (thêm 1 số sau chử World lúc mở file lên, vd : World001 thay vì World01, nếu ko GameServer sẽ báo Load World Error và ko load dc map). Vào thư mục script của sv tsbd + hut hit, chép toàn bộ mấy cái có ở đó vào cái script trong sv của nhóc ( nhớ copy 1 bản back up phòng hờ bất trắc ), có time thì nhớ check mấy file obj, npc và trap ở trong thư mục script coi có SetFightState chưa nha. Xong. À, cái tsbd + hut hit no font moi dc nha, tại cái sv của Nhox share là no font, nếu ko thì cái sv nó sẽ bị ngu đó ( giống thuốc súng mà bỏ thêm lưu huỳnh rồi đem đốt, nổ như bom ). Hiện mình đang down cái awjx mà notfile share, vh roi, + thêm mất cái map thôn VH của Nhox (trên 4rum, hình như hồi tháng 11). Khi nào có tiến triển sẽ cho bạn hay. Giờ còn đau đầu vì fai đồng bộ w client nữa...hix
    làm xong thì cho anh em xin cái Update cho khỏe nha
    thấy nhiều anh em trong 4rum làm không đc nên mình xin dùm cho anh em đó mà
    mình đang thi nên ko có time phụ giúp anh em rùi pùn
    có j chừng nào thi xong mình sẽ phụ bạn 1 tay [20/1 thui ah,chứ ko lâu đâu,mà hok chừng tới lúc đó bạn làm xong rùi ,kệ...cứ hứa vậy ]
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

CocerLyen (14-02-13)

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

mày mò cả ngày cả đêm qua đc chừng này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    làm mãi mới sữa dc cái icon kỳ trân các trên minimaps và cái Say mới! (ngồi cả buổi trời)
    Lần sửa cuối bởi DirectX, ngày 06-01-12 lúc 09:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 2 Users Say Thank You to DirectX For This Useful Post:

cauam.tapiu (06-01-12), trilap2004 (06-01-12)

Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi NhoxYeuNhac92 [Only registered and activated users can see links. ]
    mày mò cả ngày cả đêm qua đc chừng này
    làm mãi mới sữa dc cái icon kỳ trân các trên minimaps và cái Say mới! (ngồi cả buổi trời)
    Cái nầy mới đáng xin nà CyberTeam pro` qua @@ !

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

sao vẫn chưa update mới cho anh em xài nhỉ. cho mình bộ máp đã config đầy đủ với,chơi tết cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 45 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 35 43 44 45 46 47 55 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SRO]Quà Noel Tặng Mọi Người
    Bởi kelly trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-01-12, 12:20 PM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-12-11, 05:26 PM
  3. Cây thông Noel khổng lồ trên mặt hồ
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-12-11, 07:22 PM
  4. Cây thông Noel trị giá 2 triệu đô bằng vàng ròng.
    Bởi Yu-Gi-Oh trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-11-11, 01:41 PM
  5. Xin Spr Noel
    Bởi ThanhVipLn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 14-12-10, 01:35 PM