Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill - Trang 34
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 397
    Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Ðề: Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill

Trích dẫn Gửi bởi long3009 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bị lỗi ở trên, vẫn chưa chạy được
    Mình vẫn chạy ./Server thôi, không cần - loadscriptonce chi cả. Mà công dụng của loadscriptonce là gì vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên long3009's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi kenisen [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình vẫn chạy ./Server thôi, không cần - loadscriptonce chi cả. Mà công dụng của loadscriptonce là gì vậy ?
    Kể cả mình chạy ./Server không vẫn bị lỗi vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng long3009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi long3009 [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi chạy lệnh ./Server -loadscriptonce mình bị lỗi này
    Assert:Stack:[./Player/IncomingPlayerManager.cpp][101][BOOL IncomingPlayerManager::Init()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/ClientManager.cpp][50][BOOL ClientManager::Init()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][899][BOOL Server::InitStaticServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][284][BOOL Server::InitServer()][FALSE]Assert:Stack:[./Main/Server.cpp][222][INT main(INT, CHAR**)][FALSE]./Server [0x80b8261]

Cho mình hỏi làm thế nào để fix lỗi này thế các bạn?
    bạn kiểm tra coi có khi nào chép 1 file ko dùng binary ko, hay là chỉnh 1 file nào đó trực tiếp trên linux ko, trước mình cũng bị thế này, rồi kiểm tra lại sau đó reset máy ảo lại là thấy hết
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn kiểm tra coi có khi nào chép 1 file ko dùng binary ko, hay là chỉnh 1 file nào đó trực tiếp trên linux ko, trước mình cũng bị thế này, rồi kiểm tra lại sau đó reset máy ảo lại là thấy hết
    Mình chỉnh tất cả các file trên linux luôn, dùng lệnh vi. Như thế là không được hả bạn?

Thành Viên
    Thanks
    78

Mình chỉnh tất cả các file trên linux luôn, dùng lệnh vi. Như thế là không được hả bạn?
    mình cũng ko biết có được hay không...nhưng mà mỗi lần mình chỉnh trực tiếp trên linux thì khi chạy sẽ báo lỗi ngay...nên mình luôn copy ra windows sau đó dùng Notepad++ chỉnh rùi copy vào linux theo binary...và đây cũng là lời khuyên của hầu hết mọi người trong này ...bạn thử làm lại xem sao

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến giangmap vì bài viết này !

long3009 (01-12-11)

Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cũng ko biết có được hay không...nhưng mà mỗi lần mình chỉnh trực tiếp trên linux thì khi chạy sẽ báo lỗi ngay...nên mình luôn copy ra windows sau đó dùng Notepad++ chỉnh rùi copy vào linux theo binary...và đây cũng là lời khuyên của hầu hết mọi người trong này ...bạn thử làm lại xem sao
    OK để tối về mình thử. Cám ơn bạn nhá

Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi vtv8 [Only registered and activated users can see links. ]
    mới test thử bản này thấy khá nhiều chức năng mới , ngoài chức năng đục lỗ 4, pet 7 skill còn có pháp hồn + hiệu ứng và 1 loạt pét + thú cưỡi mới . Quan trọng là kiểm bản cilent phù hợp để hiển thị hết chức năng
    Data chuẩn cho bản 0.85 nguồn china [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Anh vtv8 ơi, em cần bản giống như hình trên, không cần việt hóa. Anh up giùm em được không .
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi kenisen [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh vtv8 ơi, em cần bản giống như hình trên, không cần việt hóa. Anh up giùm em được không .
    à à...mình đang tính xin a vtv8 cái client này...ko cần việt hoá vì chỉ tự sướng ...a vtv8 ơi.................................

Thành Viên
    Thanks
    9

thank men! mình vừa dùng Query chèn vào được rùi để chạy xem sao [-O...vì trước đó mình add cái Database nào đó wen rùi nên mấy cái trường nó NULL hết
    bạn share mình cái db bạn đang dùng với. đã tải file sv bạn về thử nhưng vướng cái zoneid rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng P0900 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi P0900 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn share mình cái db bạn đang dùng với. đã tải file sv bạn về thử nhưng vướng cái zoneid rồi
    bạn xem lại coi có chỉnh gì không...chứ mọi người tải về đều chạy được hết mà

Trang 34 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 280
    Bài viết cuối: 27-11-11, 09:51 PM
  2. Xin Web Thiên Long Bát Bộ
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-07-11, 02:41 PM
  3. Thiên Long Việt 2.0 không chơi hơi phí
    Bởi canhphuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-09-10, 12:44 PM