Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill - Trang 26
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 26 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 397
    Thành Viên
    Thanks
    78

Ðề: Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill

Trích dẫn Gửi bởi rkitvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Thật sự mà nói mình cài được là nhờ vào các thành viên trong forums này nhiều và công của rikudo nhiều vì đã share tlbbdb.sql và tạo table để không bị tài khoản bị khóa, hay của thehell tạo user cánh cổng trong mysql để không bị lổi nội bộ. Thật sự HuuDuyen chỉ đưa lên để xem có ai cài được rồi cùng trao đổi, thảo luận vì lúc đó hd cũng chưa cài được. Còn source thì tải 99uc.net đầy bạn à. Thôi tạm biệt, hẹn gặp lại sau vài ngày.
    haiz...lại 1 người nữa ra đi...trước khi từ biệt bồ quăng bọn mình cái client hiển thị đầy đủ đi bồ
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Chỉ một vài dòng thôi. Những gì có thể thể mình đã share. Còn những gì không thể hoặc chưa thể thì xin lỗi là chưa thể share được. Đừng nghĩ đến lý do là $. Vì nếu là $ thì đã không share bất cứ gì.
    Cám ơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huuduyen_05 vì bài viết này !

rikudo (29-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉ một vài dòng thôi. Những gì có thể thể mình đã share. Còn những gì không thể hoặc chưa thể thì xin lỗi là chưa thể share được. Đừng nghĩ đến lý do là $. Vì nếu là $ thì đã không share bất cứ gì.
    Cám ơn.
    bác share mọi người cái client TQ nào đó hiển thị đầy đủ để tự sướng đi ...chứ vào game đã cực rồi giờ kiếm cái client nữa thì biết khi nào mới có cái tự sướng

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

client thì hiện tại mình cũng chưa tìm được client nào hiển thị hết cả.
    Client bản có võ hồn bay quanh người đó chỉ là tụi TQ mod client lên, vì vào tạo nhân vật đã thế có hiệu võ hồn bay bay

Công nhận tụi đó mod hay ghê, có sv mod client được con phượng hoàng bay xung quanh người nữa. Nhìn đẹp
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to huuduyen_05 For This Useful Post:

giangmap (29-11-11), kenisen (29-11-11), rikudo (29-11-11)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Thật sự mà nói mình cài được là nhờ vào các thành viên trong forums này nhiều và công của rikudo nhiều vì đã share tlbbdb.sql và tạo table để không bị tài khoản bị khóa, hay của thehell tạo user cánh cổng trong mysql để không bị lổi nội bộ. Thật sự HuuDuyen chỉ đưa lên để xem có ai cài được rồi cùng trao đổi, thảo luận vì lúc đó hd cũng chưa cài được. Còn source thì tải 99uc.net đầy bạn à. Thôi tạm biệt, hẹn gặp lại sau vài ngày.
    Mình đố bạn tìm được source file billing bản của anh huuduyen share ở trên các trang thảo luận private đó .
    Còn mình chạy được fix được lỗi là do anh huuduyen và sư phụ mình chỉ dẫn cho .
    Nhiều lúc anh huuduyen và các pro không share mình k ghen ghét gì cả, mà tự nhủ rằng mình chưa đủ thông minh , nếu mình thông minh sẽ fix được và không phải làm phiền họ như vậy -> cố gắng đọc, tìm tòi , setup , chạy ...
    Với lại anh huuduyen cũng là người quản lý private , ít có thời gian rãnh rỗi, ngoài việc tìm tòi các script event mới cho server, chống attack, làm smod, chưa tính ra công việc đời thường nữa ... => phải hiểu !!!
    Không có gì là không thể

Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

HÍ hí, đã tìm được client mới, hiển thị full. AI cần giơ tạy lên nào. ze ze ze hú hú hú....
    Éc, nhưng không hiển thị hiệu ứng Võ hồn bay vòng vòng +_+
    Lần sửa cuối bởi kenisen, ngày 29-11-11 lúc 04:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi kenisen [Only registered and activated users can see links. ]
    HÍ hí, đã tìm được client mới, hiển thị full. AI cần giơ tạy lên nào. ze ze ze hú hú hú....
    Éc, nhưng không hiển thị hiệu ứng Võ hồn bay vòng vòng +_+
    hí hí...share mình đi bồ ơi ..

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Mình hiểu vì sao anh duyên ko share vì công việc hay rất nhiều lý do
    Mình rất không thích những ai lười biếng không chịu cài Server TLBB nên khi họ pm mình không bao giờ trả lời lại chỉ khi gặp lỗi mới trả lời thôi...
    Mình nghĩ khoản này anh Duyên cũng vậy... Mong các bạn đừng suy nghĩ không tốt về anh ý nhé...
    Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Mình là thành viên việc có góp ích hay không, không thật sự quan trọng. Bạn đem 1 thành viên so sánh với smod khác nào đem 1 người nông dân, so sánh với ông chủ tịch nước, coi ai đóng góp hơn ai, coi bộ không hợp lý.
    Khi mình việt hóa xong mình sẽ upload cả server và cách cài đặt. Good luck!
    Chuẩn không cần chỉnh.Tuy nhiên,mong bạn share cho anh em kinh nghiệm.Rất cám ơn vì tinh thần chia sẻ.
    Mình cũng là nông dân như bạn thôi .
    Theo như thằng Hoàng nói.Mong các bạn chú ý.Sư huynh Hữu Duyên chỉ share những thứ có thể.Còn lại anh em ta tự tìm hiểu thôi.Chứ há miệng chờ Sung thì ngồi đợi đến hết mùa Chuối.Mà Chuối không có mùa
    P/s : Mình đang cố gắng Việt Hóa.Có gì mình với bạn trao đổi nhá rkitvn
    Lần sửa cuối bởi Lâm Ngọc Huy, ngày 29-11-11 lúc 05:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    hí hí...share mình đi bồ ơi ..
    [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn download về, sử dụng patch trong gói này nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to kenisen For This Useful Post:

giangmap (29-11-11), rkitvn (29-11-11)

Trang 26 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 280
    Bài viết cuối: 27-11-11, 09:51 PM
  2. Xin Web Thiên Long Bát Bộ
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-07-11, 02:41 PM
  3. Thiên Long Việt 2.0 không chơi hơi phí
    Bởi canhphuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-09-10, 12:44 PM