Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill - Trang 25
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 397
    Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Ðề: Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể share server của bạn đc ko?Mình cứ tới chỗ đang kiểm tra mật mã là đứng rùi>
    Cho mình xin loginserver của client lun nhe bạn.TKs nhìu!^^
    Bạn bị đứng chỗ Kiểm tra mật khẩu là do Login đag báo lỗi Wrong Billing or Bad Password, bạn thoát ra chờ khoảng 2' vào lại là OK. Nhưng trong màn hình chọn nhân vật, bạn phải đợi khoảng 3' nữa mới vào game được. Nếu bạn bạn run từng lệnh thì bạn xem trong màn hình Login ấy, thấy chừng nào ngưng báo lỗi Wrong Billing thì đăng nhập vào.
    Lần sửa cuối bởi kenisen, ngày 29-11-11 lúc 12:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi rikudo [Only registered and activated users can see links. ]
    Đấy như bạn nói từ trước nếu có, nếu biết thì sẵn sàng share ...
    Vậy mình xem bạn có thể share được những gì nào ...
    Trước khi xét anh huuduyen thì xem lại bản thân mình đi nhé ...
    Trước giờ giúp người ta fix, đều là những kiến thức đã đọc được từ các pro trong box , trong đó có anh huuduyen giúp đỡ rất nhiều cho việc phát triển private TLBB VN .
    Rồi bạn chỉ người ta , nhưng chưa thấy bạn share cái gì gọi là có ích cho private TLBB VN chưa !!!
    Mình là thành viên việc có góp ích hay không, không thật sự quan trọng. Bạn đem 1 thành viên so sánh với smod khác nào đem 1 người nông dân, so sánh với ông chủ tịch nước, coi ai đóng góp hơn ai, coi bộ không hợp lý.
    Khi mình việt hóa xong mình sẽ upload cả server và cách cài đặt. Good luck!
    Khách viếng thăm hãy cùng rkitvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể share server của bạn đc ko?Mình cứ tới chỗ đang kiểm tra mật mã là đứng rùi>
    Cho mình xin loginserver của client lun nhe bạn.TKs nhìu!^^
    đây là Server của mình [Only registered and activated users can see links. ] bạn copy vào linux rùi chạy file tlbbx.sh là được.
    cụ thể là khi giải nén ra trong folder Server có 1 file là tlbbx.sh bạn chạy file đó là dc

còn cái file loginserver.txt nó nằm ở đâu mình cũng ko rõ...vì mình có hỏi 2 3 lần để chỉnh sửa mà ko thấy ai lên tiếng...chắc cũng như mình
    Lần sửa cuối bởi giangmap, ngày 29-11-11 lúc 12:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to giangmap For This Useful Post:

Superman (29-11-11), vuhuy99v (29-11-11)

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là Server của mình [Only registered and activated users can see links. ] bạn copy vào linux rùi chạy file tlbbx.sh là được.
    cụ thể là khi giải nén ra trong folder Server có 1 file là tlbbx.sh bạn chạy file đó là dc
    chỉ cần chạy lệnh tlbbx.sh la vo game đươc ha anh có cấn gì nửa ko
    down về test đã thank you anh
    Khách viếng thăm hãy cùng Superman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi rkitvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình là thành viên việc có góp ích hay không, không thật sự quan trọng. Bạn đem 1 thành viên so sánh với smod khác nào đem 1 người nông dân, so sánh với ông chủ tịch nước, coi ai đóng góp hơn ai, coi bộ không hợp lý.
    Thì anh huuduyen cũng nói hứa là share ... nếu đem ra đối chiếu với câu nói của bạn .
    Cũng đừng nên so sánh đưa chuyện smod hay thành viên, trong thâm tâm anh huuduyen hay tất cả các BQT đều là thành viên, để góp phần làm cho forum phát triển thôi , mỗi cấp bậc ở đây đều là mỗi trách nhiệm đó bạn à . Anh huuduyen giờ nói hứa sẽ share , nhưng lại giúp từng cái 1, không share 1 lần như bạn . Nếu share một lần như bạn , sẽ tốn thời gian nữa , nếu anh huuduyen không share source và billing , liệu bạn có thể mò được và chạy được đến như bây giờ không ?
    Lần sửa cuối bởi rikudo, ngày 29-11-11 lúc 01:02 PM.
    Không có gì là không thể

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rikudo vì bài viết này !

rkitvn (29-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉ cần chạy lệnh tlbbx.sh la vo game đươc ha anh có cấn gì nửa ko
    down về test đã thank you anh
    chỉ cần làm đúng như 2 post của mình thì bảo đảm 99% là vào game được...nhưng mà vẫn sai Billing nha...vì mình ko biết cái này sửa thế nào (ko biết cách đọc, cách chỉnh sửa file này)...với lại ko có client full để xem được hết đồ

nhớ là sau khi nó báo khởi động hoàn tất thì bạn ko nên vào game vội...chờ 5p cho server khởi động hoàn toàn...nếu ko trong Server/log sẽ có 1 file log thông báo đại loại là SceneID=xxx Deal lock ...bạn sẽ ko vào game được luôn
    Lần sửa cuối bởi giangmap, ngày 29-11-11 lúc 01:01 PM.

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]

còn cái file loginserver.txt nó nằm ở đâu mình cũng ko rõ...vì mình có hỏi 2 3 lần để chỉnh sửa mà ko thấy ai lên tiếng...chắc cũng như mình
    Cái này đã được hướng dẫn từ thời của rockmanx rồi bạn à ...
    Nó nằm trong đường dẫn này :

[Only registered and activated users can see links. ]
    Không có gì là không thể

10. The Following 2 Users Say Thank You to rikudo For This Useful Post:

giangmap (29-11-11), vuhuy99v (29-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    78

Cái này đã được hướng dẫn từ thời của rockmanx rồi bạn à ...
    Nó nằm trong đường dẫn này :
    chà chà...thế mà mình tìm mãi ko thấy ...thank men!

Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi rkitvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Heizz.. lại 1 người nữa fix xong lại ra đi và hứa ... 1 ngày sẽ trở lại share, ... hình như đây là phong cách chung của các "Pro" hay sao đấy nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Thì anh huuduyen cũng nói hứa là share ... nếu đem ra đối chiếu với câu nói của bạn .
    Cũng đừng nên so sánh đưa chuyện smod hay thành viên, trong thâm tâm anh huuduyen hay tất cả các BQT đều là thành viên, để góp phần làm cho forum phát triển thôi , mỗi cấp bậc ở đây đều là mỗi trách nhiệm đó bạn à . Anh huuduyen giờ nói hứa sẽ share , nhưng lại giúp từng cái 1, không share 1 lần như bạn . Nếu share một lần như bạn , sẽ tốn thời gian nữa , nếu anh huuduyen không share source và billing , liệu bạn có thể mò được và chạy được đến như bây giờ không ?
    Thật sự mà nói mình cài được là nhờ vào các thành viên trong forums này nhiều và công của rikudo nhiều vì đã share tlbbdb.sql và tạo table để không bị tài khoản bị khóa, hay của thehell tạo user cánh cổng trong mysql để không bị lổi nội bộ. Thật sự HuuDuyen chỉ đưa lên để xem có ai cài được rồi cùng trao đổi, thảo luận vì lúc đó hd cũng chưa cài được. Còn source thì tải 99uc.net đầy bạn à. Thôi tạm biệt, hẹn gặp lại sau vài ngày.
    Khách viếng thăm hãy cùng rkitvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 25 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 280
    Bài viết cuối: 27-11-11, 09:51 PM
  2. Xin Web Thiên Long Bát Bộ
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-07-11, 02:41 PM
  3. Thiên Long Việt 2.0 không chơi hơi phí
    Bởi canhphuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-09-10, 12:44 PM