[MU] FULL File MuServer 1.00.87 VTM - Trang 31
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 31 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 ... CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 623
    Thành Viên GameZone
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    79

Ðề: FULL File MuServer 1.00.87 VTM

Những ai ko đăng kí ID ở DB server CTPH đc thì vào tape MEM_INFO rồi design như sau thì đăng kí đc
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi boyz4, ngày 11-11-11 lúc 05:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng boyz4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Download Main1.03k vtm unlock skill cs : kick here !
    die rui
    Khách viếng thăm hãy cùng trungthangc3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    199

clien cũng die luôn rồi. Ai có up mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thantainho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi trungthangc3 [Only registered and activated users can see links. ]
    Download Main1.03k vtm unlock skill cs : kick here !
    die rui
    Đã ReUPload lại link bạn vui lòng [Only registered and activated users can see links. ] để download

Trích dẫn Gửi bởi thantainho [Only registered and activated users can see links. ]
    clien cũng die luôn rồi. Ai có up mình với
    Bạn có thể dùng client full season 4 bất kỳ rồi dùng patch đã share để patch client là được.
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 17-11-11 lúc 11:17 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Caothuphutho ơi, anh có thể add option quy định cho mấy con như Phượng Hoàng Lửa ở Icarus giết nó chỉ rớt ra Lông Phượng Hoàng Lửa để làm nhiệm vụ Quest 3 dc ko a? và Dơi lửa ở Tarkan thì rớt ra linh hồn dơi lửa , quỷ vương ở aida thì rớt ra sừng quỷ vương ko a? em thấy mấy mu gốc đều đánh chỉ rớt ra như vậy ko ah? hix có gi ko đúng đừng la em. hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    Caothuphutho ơi, anh có thể add option quy định cho mấy con như Phượng Hoàng Lửa ở Icarus giết nó chỉ rớt ra Lông Phượng Hoàng Lửa để làm nhiệm vụ Quest 3 dc ko a? và Dơi lửa ở Tarkan thì rớt ra linh hồn dơi lửa , quỷ vương ở aida thì rớt ra sừng quỷ vương ko a? em thấy mấy mu gốc đều đánh chỉ rớt ra như vậy ko ah? hix có gi ko đúng đừng la em. hihi
    Uhm thì nó vẫn là thế mà đâu cần Add Option tất cả vẫn nguyên bản WebZen !, còn nếu muốn tùy chỉnh tỉ lệ rơi những item mà bạn nói có thể config file "SystemItemDrop.txt" (trong Version 2 , Version 1 không có tùy chỉnh file này)
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    191

hihi ! cảm ơn anh caothuphutho! em dang desgin lại map name viet hoa lai cho đẹp, sẵn tiện em share len đây để anh em có thể dùng làm mu thuần việt, hihi, àh sẵn tiện anh caothuphutho có thể giúp em add pet bạch mã được ko, hix em add hoai ma ko lam dc! em có vài diều mún hỏi nhưng hơi nhiều, mong anh nhiệt tình chỉ dẫn cho em, em mới làm ss4 nên ko wen với mấy file này, em mún hỏi anh là sao chỉnh ty lệ rớt zen tháp lại ạ? và muốn chỉnh sửa mấy dòng này thì mình chỉnh ở đâu vậy anh caothuphutho? rất mong anh chỉ em!
    Đầy là hình ảnh map name em dang design!
    Còn đây là link down, ai thix thì dùng ko thix thí thui nha, em chỉ share len vậy thui hehe
    Lần sửa cuối bởi phusang, ngày 18-11-11 lúc 12:02 AM.

8. The Following 4 Users Say Thank You to phusang For This Useful Post:

caothuphutho (18-11-11), huntersun (19-11-11), LHB_LOVE (18-11-11), mrvu058 (18-11-11)

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    hihi ! cảm ơn anh caothuphutho! em dang desgin lại map name viet hoa lai cho đẹp, sẵn tiện em share len đây để anh em có thể dùng làm mu thuần việt, hihi, àh sẵn tiện anh caothuphutho có thể giúp em add pet bạch mã được ko, hix em add hoai ma ko lam dc! em có vài diều mún hỏi nhưng hơi nhiều, mong anh nhiệt tình chỉ dẫn cho em, em mới làm ss4 nên ko wen với mấy file này, em mún hỏi anh là sao chỉnh ty lệ rớt zen tháp lại ạ? và muốn chỉnh sửa mấy dòng này thì mình chỉnh ở đâu vậy anh caothuphutho? rất mong anh chỉ em!
    Đầy là hình ảnh map name em dang design!
    Còn đây là link down, ai thix thì dùng ko thix thí thui nha, em chỉ share len vậy thui hehe
    Rất có ý nghĩa cám ơn bạn rất nhiều !. chúng ta là người việt chúng ta thích làm những gì mang phong cách đất nước của chúng ta, thay mặt những người yêu thích MuOnline Việt Nam (VTM) cám ơn bạn một lần nữa ^^!.
    Còn dòng chữ đó thì không thể thay đổi được (rất xin lỗi vì đó là bản quyền, Version 2 chỉ Share cho các bạn thử nghiệm và nếu ưa thích có thể mua lại bản quyền với giá "điện nước".).

Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất có ý nghĩa cám ơn bạn rất nhiều !. chúng ta là người việt chúng ta thích làm những gì mang phong cách đất nước của chúng ta, thay mặt những người yêu thích MuOnline Việt Nam (VTM) cám ơn bạn một lần nữa ^^!.
    Còn dòng chữ đó thì không thể thay đổi được (rất xin lỗi vì đó là bản quyền, Version 2 chỉ Share cho các bạn thử nghiệm và nếu ưa thích có thể mua lại bản quyền với giá "điện nước".).
    Vâng cảm ơn anh! hihi, em dang design lai chu yeu la việt hóa lại cho đẹp thôi, vì mình la ng viet thì phai xai hang toan la tieng viet thì mói có ý nghĩa, chứ 50% anh 50% việt nhìn kỳ lắm, hihi khi nào xong em se share sản phẩm lên cho anh em mình xài hàng thuần việt! hehe

Còn cái này nữa anh caothuphutho chỉ giúp em với, em muốn chỉnh zen rớt ra thấp lại tý thì chỉnh ở đầu vậy anh? sao em bấm (M) dể move wa dam lay chết và vulcanus ko dc vậy anh? hix mong anh chỉ giúp em!
    Lần sửa cuối bởi phusang, ngày 18-11-11 lúc 10:54 AM.

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phusang vì bài viết này !

huntersun (19-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    42

MU1_03R_full(Vie).zip xài clien này được không nhỉ cái clien của mu phuc hưng nó thiếu file bmd
    Khách viếng thăm hãy cùng kjmbialon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 31 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  2. MuServer Full Season 1 (1.00.08)!
    Bởi manhjk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-11-10, 03:08 PM
  3. Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam)
    Bởi phoxuaxua trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 260
    Bài viết cuối: 12-10-10, 09:08 PM
  4. Làm cách nào để Muserver không full ổ đĩa
    Bởi mudongnai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-07-10, 12:53 PM

Tag của Chủ đề này