[JX] Món quà đầu tiên và cũng là cuối cùng của mình... - Trang 19
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 334
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Ðề: Món quà đầu tiên và cũng là cuối cùng của mình...

Trích dẫn Gửi bởi nuker [Only registered and activated users can see links. ]
    coi như khong có share thôi chứ làm cái kiễu nào cũng chẵng được như sv ông ph4m share vì chép nhiều thứ sv khác qua đâm ra lỗi tè le
    Bạn đừng nói vậy, mình share toàn sv gốc chưa chỉnh sửa + edit bất cứ 1 thứ gì, nhất là TKH 1.0 + TKH 2.0, khi mình share các sv này mình chấp nhận mất đi lòng tin của 1 người quan trọng với mình, mình share với mục đích cho mọi người chơi thôi chứ không hề có ý " không vào được nên share cho mọi người tìm cách vào " như DieJX đã nói, mình chấp nhận mất lòng tin còn hơn là giữ và chôn sâu những thứ này vĩnh viễn, thế thì cộng đồng này làm sao phát triển được, các bạn nên xem xét lại khi nhận xét về mình 1 chút, trước khi mình fomat toàn bộ dữ liệu thì đây là những thứ quý giá nhất trong máy mình, mình thấy hơi thất vọng vì 1 số bạn nghĩ theo chiều hướng khác, có lẽ các bạn cứ quan tâm đến TKH mà không thấy giá trị của sv Good - sv đó mở mạng lan chơi thì không còn gì hay bằng , TKH ngoài skill còn tất cả thua khá xa.
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to ph4mduc4n For This Useful Post:

duynguyenjx (10-11-11), ngheolavaydo (12-11-11)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    9

Cái Box VLTK này là vậy, cái gì cũng giấu đến phút chót.

Từ người to đến người nhỏ, lúc nào cũng muốn đem lợi cho mình hưởng riêng.

Nhìn cái Box MuServer : Source Server,Client - Website - Server đầy đủ

Thử hỏi sao BOX đó phát triển còn BOX này từ 2008 đến giờ toàn thấy Topic Review là nhiều

Còn nói về Server TKH 1.0 và 2.0 mình nghĩ các bạn nên vọc script-settings để code lại thì hơn...

Chứ chạy nguyên bộ cái Server đó thì bao giờ mới nâng cao trình độ được chứ

Người ta có công share, không phải là làm khó mà là có 1 số bạn sử dụng bộ não chỉ để lướt web và ăn sẵn

Chịu công chịu khó chút đi sẽ có miếng cơm bỏ vô miệng.

Chỉ có góp chút ý kiến nho nhỏ như vậy thôi.
    Lần sửa cuối bởi Cold.Blood, ngày 10-11-11 lúc 11:31 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Cold.Blood xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 3 Users Say Thank You to Cold.Blood For This Useful Post:

duynguyenjx (10-11-11), thanhtunghk (11-11-11), Zin Kull (04-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    15

ph4m đức có online thì pm giúp cho cái sv thái hòa bạn share vào game.exe dis game.exe liên tục không hiểu lý do
    Khách viếng thăm hãy cùng nuker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn đừng nói vậy, mình share toàn sv gốc chưa chỉnh sửa + edit bất cứ 1 thứ gì, nhất là TKH 1.0 + TKH 2.0, khi mình share các sv này mình chấp nhận mất đi lòng tin của 1 người quan trọng với mình, mình share với mục đích cho mọi người chơi thôi chứ không hề có ý " không vào được nên share cho mọi người tìm cách vào " như DieJX đã nói, mình chấp nhận mất lòng tin còn hơn là giữ và chôn sâu những thứ này vĩnh viễn, thế thì cộng đồng này làm sao phát triển được, các bạn nên xem xét lại khi nhận xét về mình 1 chút, trước khi mình fomat toàn bộ dữ liệu thì đây là những thứ quý giá nhất trong máy mình, mình thấy hơi thất vọng vì 1 số bạn nghĩ theo chiều hướng khác, có lẽ các bạn cứ quan tâm đến TKH mà không thấy giá trị của sv Good - sv đó mở mạng lan chơi thì không còn gì hay bằng , TKH ngoài skill còn tất cả thua khá xa.
    mình đâu có kêu bạn share hàng edit lại hay lỗi ý mình kêu là sv bạn share mà chép sprict khác qua là lỗi tè le mình ghi không rõ sorry nhé hiện tai sv thái hòa bạn share vào toàn bị dis game.exe liên tục không hiểu tại sao

Thành Viên Tâm Huyết Learning's Avatar
    Thanks
    103

mình đâu có kêu bạn share hàng edit lại hay lỗi ý mình kêu là sv bạn share mà chép sprict khác qua là lỗi tè le mình ghi không rõ sorry nhé hiện tai sv thái hòa bạn share vào toàn bị dis game.exe liên tục không hiểu tại sao
    cậu này cho cái yahoo tớ bày cho fix lỗi dis gamesever
    Khách viếng thăm hãy cùng Learning xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

TùngGà™ tungpro102's Avatar
    Đang ở
    Thái Nguyên City
    Thanks
    15

dis game.exe nếu dùng patch của TKH 2 vì nó có cơ chế checksum ( client TKH connect đến server khác dis còn connect đến server TKH thì ko dis đã test )
    nếu là server good của Cyber chạy setttings và script của TKH thì copy phần admim/khoidong.lua vào xa phu trong scirpt của server TKH là khởi động ok ngay
    Có gì mai nghịch tiếp rùi chia sẻ cùng mọi người, auto bvd kiếm thế nên chui zô đây xíu
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    75

Có thể có NPC
    Nhưng trình độ còn hạn chế nên có vài lỗi dis game hay Goddess

Cái dòng đó ai biết sửa như thế nào không
    Lần sửa cuối bởi Trung95, ngày 11-11-11 lúc 09:40 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Trung95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

có server thì được gì hả bạn! chỉ phát triển được settings, script, maps. còn mấy thứ khác dậm chân tại chỗ . khi các server khác phát triển mà server mình cứ dậm chân tại chỗ thì sao! vấn! server chỉ chơi offline cho vui! hoặc dev mấy cái khác, chứ còn mấy thứ liên quan đến source thì bó người! nếu cái server này cài được đi, đưa online thì cũng dc 1 thời gian rồi lạc hậu, các serrver khác update liên tục, còn server mình thì...member nản, bỏ...
    Lần sửa cuối bởi DirectX, ngày 11-11-11 lúc 09:44 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

vì bản đó chưa được fix bản ver 4 đâu có bị mấy lỗi đó đã test
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

tôi bị dis game.exe liên tục nãn vài hàng

Trang 19 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối