Tut cai` gunny 2.3 đã chạy được cho anh em - Trang 27
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 543
    Thành Viên Tâm Huyết duthli's Avatar
    Thanks
    80

Ðề: Tut cai` gunny 2.3 đã chạy được cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi smallwind1912 [Only registered and activated users can see links. ]
    <add key="conString" value="Data Source=.\sqlexpress;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456" />
    do' conString đó
    cái cóntring giữ nguyên còn Data Source=.\sqlexpress;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456" /> chỉnh à bác chủ thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng duthli xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi duthli [Only registered and activated users can see links. ]
    cái cóntring giữ nguyên còn Data Source=.\sqlexpress;Initial Catalog=Db_Tank;Persist Security Info=True;User ID=sa;Password=123456" /> chỉnh à bác chủ thớt
    uh chỉnh thành cái của mình còn chỉnh sao thì tuỳ bâc cài sql server thế nào nêu cài mặc định user sa thì như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng smallwind1912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Chủ top cứ ném cái serve config rồi lên đây đi, cho đỡ nhầm.lúc đó ai chạy sever config rồi mà ko chạy thành công thì là do máy người đó.chứ bây h mò thì lúc nào cài xong(lỗi lung tung)
    Khách viếng thăm hãy cùng ZORRO_M xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang tìm rau để chăn btbaotrung90's Avatar
    Đang ở
    Đây
    Thanks
    191

Mình chạy SV ok lâu rồi nhưng cũng ko vào dc web , nhanh và tiện nhất là xin file ghost của bác chủ thớt, (ghost all main ấy)
    Yeubxa comback [Only registered and activated users can see links. ]

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến btbaotrung90 vì bài viết này !

ThanhTamTQ (24-11-11)

Học Viện CNTT Bách Khoa robocomy2k's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1

Một cái server được hướng dẫn chi tiết như vậy rồi, các bạn không chịu tìm hiểu kỹ? Những người đã cài thành công server này chắc cũng mệt vì phải hướng dẫn.
    Phần Web ASP - IIS: (Windows XP thì download thư mục I386 mình đã up lên để cài đặt. Windows 7 không cần, chỉ vài cú click chuột) --> đọc thêm hướng dẫn sau khi cài IIS tại trang đầu topic của chủ thread
    Phần DB: Attach Database sử dụng DB 2005 có sẵn trong SV, không nhất thiết phải cài SQL 2008 RC2 (không sử dụng DB trong realease của chủ thread, nó dành cho SQL 2008 RC2) -> Chèn code mà chủ thread đã shared vào DB_Tank để tạo user. (Khi cài đặt SQL 2005, các bạn đặt user sa Password 123456 sẽ không phải config gì thêm ngoài những cái bên dưới mình nói)
    Phần Server: (Config lại địa chỉ IP ở các file *exe.config thành địa chỉ IP của bạn hoặc thành 127.0.0.1. Lưu ý: config các file *exe.config trong thư mục realease của chủ Thread)

Một số hướng dẫn bổ sung xem chi tiết tại đầu topic giống như chủ thread đã nói.

Thế là chạy được 1 server successfully rồi!
    Khách viếng thăm hãy cùng robocomy2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

đúng đấy, bạn chủ thớ cho xin bản ghost đi. hôm nào cài được rồi mà ghost lại máy rồi tịt luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng ayebk0123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết duthli's Avatar
    Thanks
    80

Source=.\sqlexpress
    cái mình mình chỉnh thành
    Source=HUNG\SQLEXPRESS
    HUNG\SQLEXPRESS là server name trong sql 2k8
    đúng ko chủ thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng duthli xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi robocomy2k [Only registered and activated users can see links. ]
    Một cái server được hướng dẫn chi tiết như vậy rồi, các bạn không chịu tìm hiểu kỹ? Những người đã cài thành công server này chắc cũng mệt vì phải hướng dẫn.
    Phần Web ASP - IIS: (Windows XP thì download thư mục I386 mình đã up lên để cài đặt. Windows 7 không cần, chỉ vài cú click chuột) --> đọc thêm hướng dẫn sau khi cài IIS tại trang đầu topic của chủ thread
    Phần DB: Attach Database sử dụng DB 2005 có sẵn trong SV, không nhất thiết phải cài SQL 2008 RC2 (không sử dụng DB trong realease của chủ thread, nó dành cho SQL 2008 RC2) -> Chèn code mà chủ thread đã shared vào DB_Tank để tạo user. (Khi cài đặt SQL 2005, các bạn đặt user sa Password 123456 sẽ không phải config gì thêm ngoài những cái bên dưới mình nói)
    Phần Server: (Config lại địa chỉ IP ở các file *exe.config thành địa chỉ IP của bạn hoặc thành 127.0.0.1. Lưu ý: config các file *exe.config trong thư mục realease của chủ Thread)

Một số hướng dẫn bổ sung xem chi tiết tại đầu topic giống như chủ thread đã nói.

Thế là chạy được 1 server successfully rồi!
    thế bạn biết chèn code vào thì chỉ mình luôn đi,mình gà lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng ZORRO_M xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Các bác nào config đc roài thì share đi còn gì nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng firel0ve610 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

ẶC....
    CÁi DB 2k5 của rick bị xóa rùi..... ai có up lại hộ cái
    Khách viếng thăm hãy cùng wildarms993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 27 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các pro gunny giúp đỡ
    Bởi khuek8b trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 31-05-12, 09:30 PM
  2. cần xin link gunny hay chỉ cách để cài gunny off or online
    Bởi phieubat297 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:58 PM

Tag của Chủ đề này