Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 81
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 81 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 71 79 80 81 82 83 91 ... CuốiCuối
Kết quả 801 đến 810 của 942
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3

Trích dẫn Gửi bởi delete08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi cách cài đặt sever này như thế nào? Chơi off đúng không?
    /E gà mờ, nên đừng có chửi nha
    Có cả rùi mà bạn ko chịu tìm thui --> [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

ohishu (05-08-11)

JX-Group-Development ohishu's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có cả rùi mà bạn ko chịu tìm thui --> [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám Ơn Hoà Lâu Nay Luôn Support Cho Toppic Tôi
    Phiêu bạc giang hồ tìm chốn dung thân !

Thành Viên
    Thanks
    1

cảm ơn SaoThaiBinh72 và JxVietNam đã cho mình xin link down patch TSBD 3.0 mà có điều lúc về do mình ko biết cài nên bị lỗi, 2 người vô xem hộ mình cái nhé.
    Đầu tiên là patch từ link của JxVietNam lúc mình giải nén thì bị thế này [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau đó mình thử giải nén patch của SaoThaiBinh72 vào Client thì ko thấy cái thaisonbacdau.exe đâu hết nên mình vô trong chỗ vừa giải nén thấy cái game.exe nhấp vô thử thì nó ra cái này [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko thấy chỗ đăng nhập hay gì hết nên mình bấm đại thì nó ra cái này [Only registered and activated users can see links. ]
    Và tiếp tục nhấp đại thì nó ra cái này [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là hơi nản @@, vô xem hộ mình là lỗi gì và sửa làm sao nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng MrKhonNan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Trích dẫn Gửi bởi MrKhonNan [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn SaoThaiBinh72 và JxVietNam đã cho mình xin link down patch TSBD 3.0 mà có điều lúc về do mình ko biết cài nên bị lỗi, 2 người vô xem hộ mình cái nhé.
    Đầu tiên là patch từ link của JxVietNam lúc mình giải nén thì bị thế này [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau đó mình thử giải nén patch của SaoThaiBinh72 vào Client thì ko thấy cái thaisonbacdau.exe đâu hết nên mình vô trong chỗ vừa giải nén thấy cái game.exe nhấp vô thử thì nó ra cái này [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko thấy chỗ đăng nhập hay gì hết nên mình bấm đại thì nó ra cái này [Only registered and activated users can see links. ]
    Và tiếp tục nhấp đại thì nó ra cái này [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là hơi nản @@, vô xem hộ mình là lỗi gì và sửa làm sao nhé
    Có mạng thì team em cài cho dân mới vào nghề, ko biết hướng dẫn từ đâu
    Ký cái gì?

Thành Viên
    Thanks
    68

server kiểu gì mà 2 cạc mạng vẫn chơi đc nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ttvn92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Sao mình vào tạo nhân vật rùi out game->tắt theo trình tự gameserver.exe trước.Khi vào lại vẫn không thấy nhân vật đâu??Các bạn giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng DoReMon2509 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Giúp em với em vào game đang nhập nó báo đang kết nối sever xong....kết nối sever thất bại giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng PrinceAngell xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

@MrKhonNan : đầu tiên có khả năng 1 là do máy quá yếu không đủ nhiệt để giải nén file, 2 là file down về bị hỏng, tiếp tục là do lỗi thiếu file pak + có khả năng chưa chép skill vào rep...4.dll, tiếp tục là chưa có file font và rep...2.dll để chạy tiếng việt, và tiếp theo là vì chưa có mấy cái trên nên bị thế
    @DoReMon2509 : lỗi đó đã có ConCaBach giải thích ở mục Hỏi Đáp/Yêu Cầu ( mình ko tìm hộ bạn đâu )
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ph4mduc4n vì bài viết này !

DoReMon2509 (08-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    2

Thanks,mình làm đc rùi!Vậy có cách nào xóa đi Tài Khoản và nhân vật đã tạo ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng DoReMon2509 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ----------( Trên Trái Đất )----------
    Thanks
    9

tài khoản thì không, nhưng muốn xóa nv thì phải có Mk cấp2, bạn sử dụng phần mềm VL_Account_Manager.exe, thiết lập MK cấp2 xong là bạn có thể xóa bất cứ nv nào bạn muốn
    Khách viếng thăm hãy cùng jamestran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 81 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 71 79 80 81 82 83 91 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM