Source full gunny - Trang 114
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 114 của 121 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 64 104 112 113 114 115 116 ... CuốiCuối
Kết quả 1,131 đến 1,140 của 1207

Chủ đề: Source full gunny

Đang tìm rau để chăn btbaotrung90's Avatar
    Đang ở
    Đây
    Thanks
    191

Ðề: Source full gunny

Trích dẫn Gửi bởi MuVietGroup [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này bạn coi trong file config của center server nhé
    p/s : những cái mình share cho bạn vui lòng đừng public lên đây ( nếu ko cần thiết)
    Xin lỗi bạn , tôi biết rồi .
    Yeubxa comback [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    3

hình như bên gunnyvn.us cho đăng ký thoải mái rồi thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng altkimlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tunglam1809's Avatar
    Thanks
    2

Ai Setup dc rồi ! có thể hướng dẫn cụ thể ko!
    Thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng tunglam1809 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi MuVietGroup [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này bạn coi trong file config của center server nhé
    p/s : những cái mình share cho bạn vui lòng đừng public lên đây ( nếu ko cần thiết)
    Làm được mà không share thì lượn, lại còn ra vẻ ta đây nguy hiểm. Phí công chủ topic share cho mày.
    Khách viếng thăm hãy cùng lumdongtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi lumdongtien [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm được mà không share thì lượn, lại còn ra vẻ ta đây nguy hiểm. Phí công chủ topic share cho mày.
    vì những đứa như ku mà anh ko muốn share đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng MuVietGroup xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

<<.[F]uck.[Y]ou.>> quocphuvt's Avatar
    Thanks
    24

Ai làm thành công thì Pm qua nick chat mình là : nhock_sock0901 nhé
    **** Sniper CF là tao và xin đừng hỏi là tại sao

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi quocphuvt [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai làm thành công thì Pm qua nick chat mình là : nhock_sock0901 nhé
    ăn ké hả bạn __________________________________________________ __________________________________________
    Khách viếng thăm hãy cùng cogiakk68 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]

En: I Already Configured everything, however I have this error on page "LoginGame.aspx"

The Error :
    System.Net.WebException: O servidor remoto retornou um erro: (500) Erro Interno do Servidor. em System.Net.HttpWebRequest.GetResponse() em Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url, Int32 byteLength) na D:\dandantang\trunk\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:linha 154 em Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url) na D:\dandantang\trunk\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:linha 146 em Tank.Flash.LoginGame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) na D:\dandantang\trunk\Tank.Flash\LoginGame.aspx.cs:l inha 54
    Who help me, I promise that I leave the server online and free to all, I Already purchased a host

Vn:
    Đãcấu hìnhmọi thứ, tuy nhiên tôicólỗi nàytrên "LoginGame.aspx" trang

được lỗi:
    System.Net.WebException: O servidor remoto retornou um erro: (500) Erro Interno do Servidor. em System.Net.HttpWebRequest.GetResponse() em Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url, Int32 byteLength) na D:\dandantang\trunk\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:linha 154 em Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url) na D:\dandantang\trunk\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:linha 146 em Tank.Flash.LoginGame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) na D:\dandantang\trunk\Tank.Flash\LoginGame.aspx.cs:l inha 54
    Aigiúp tôi,tôi hứarằng tôirời khỏi máy chủtrực tuyến vàmiễn phícho tất cả,tôi đã muamáy chủ
    Khách viếng thăm hãy cùng pkdor xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

ai biết đường đi của login.htm ko

Theo tui thì nó đi như thế này:
    Login.htm>logingame.aspx>createlogin.aspx>default. aspx.
    Nếu là như vậy thì nó sẽ ko check user trong db, đã debug và phát hiện ra rằng key site có giá trị là a..
    Ai hiểu lời tui nói thì làm tiếp, ai ko hiểu thì ko nên hiểu nhá. Chỉ có người trong cuộc mới ko hiểu nhiều.... Haha, nói sai rồi..
    Khách viếng thăm hãy cùng kelalung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

ҳ̸Ҳ̸ҳ Mr.Úc Pro™ ҳ̸Ҳ̸ҳ modbibi's Avatar
    Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi kelalung [Only registered and activated users can see links. ]
    ai biết đường đi của login.htm ko

Theo tui thì nó đi như thế này:
    Login.htm>logingame.aspx>createlogin.aspx>default. aspx.
    Nếu là như vậy thì nó sẽ ko check user trong db, đã debug và phát hiện ra rằng key site có giá trị là a..
    Ai hiểu lời tui nói thì làm tiếp, ai ko hiểu thì ko nên hiểu nhá. Chỉ có người trong cuộc mới ko hiểu nhiều.... Haha, nói sai rồi..
    đúng là như thế...và ko hiểu là do project bị lỗi hay sao mà khi để trống username và password thì logingame.aspx nó trả về giá trị là 1 mà ko thông báo là phải điền thông tin...còn nếu còn khi username và password khác rỗng thì nó sẽ load lun flash chứ ko hề kiểm tra trong DB là đúng hay sai
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 114 của 121 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 64 104 112 113 114 115 116 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin source game Gunny
    Bởi sanelsad trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 02-09-11, 01:25 PM
  2. cần xin link gunny hay chỉ cách để cài gunny off or online
    Bởi phieubat297 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:58 PM
  3. Source Không Full
    Bởi thanh159 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-06-11, 06:32 PM

Tag của Chủ đề này