Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 77
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 77 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 67 75 76 77 78 79 87 ... CuốiCuối
Kết quả 761 đến 770 của 942
    Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

Trích dẫn Gửi bởi Cbts96 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng bị lỗi y chang nhưng mãi ko fix dc. Ai rãnh team dùm tui nha rất cảm ơn! @
    lỗi gì mà ko post hình sao mà giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Ai đã việt hóa có dấu thành công sv này thì chỉ cho mình với nha. hjx, sao mình làm theo hướng dẫn của 4rum mà lỗi ko ra chữ có dấu dc. hjx hjx.
    Ai bít cách thức tính điểm kinh nghiệm nhận dc sau khi giết chết quái thì chỉ mình với nha. Cái sv này cách thức tính điểm không thể mò ra dc. hjx hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng icydream35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

bác nào giúp em với ! em cài sever như hướng dẫn , download patch gồm 3 link như trang đầu tiên của bác thaihoa sửa lại , xong giải nén chép vào clien VNG mới nhất ! và chạy game.exe thì kết quả như thế này đây :
    [Only registered and activated users can see links. ]

em không hiểu sao cái game.exe của em trong clien nó toàn sever chữ tàu " như hình 2 " , chẳng thấy giống trong các hướng dẫn gì cả , cái sever.ini gì đó trong clien cũng không thấy đâu để xem ip + tên sever . hjx hjx , bác nào giúp em với , cài từ sáng mà chẳng chạy được nản thật.
    Lần sửa cuối bởi doremon.duk, ngày 04-07-11 lúc 10:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng doremon.duk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Bạn vào đây nha. vấn đề này mình đã hỏi và dc jxvietnam hướng dẫn. Bạn chịu khó coi lại các trang trước nha. có nhìu thứ hay lắm đóa. hj hj
    Mà bạn fải khai báo thằng IP server trong cái bản jxstartup là 192.168.1.2 nữa. Chứ để nguyên sao mà zô. hjx hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng icydream35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

giúp mình nha đây là lổi [Only registered and activated users can see links. ] va [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Cbts96 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

hjx, bạn lần sau mún giúp đỡ thì để link ảnh của bạn vào trong [IMG] link [/IMG] nha. Vấn đề của bạn theo mình có thể là do pass của User trong SQL. Bạn bật file Database.ini lên xem cái password là zì. Xong bạn vào Start->Programs->Microsoft SQL Server->Enterpire Manager

Lúc này Click vào Security àClick chuột trái Vào Mục “Logins” à click chuột phải vào Sa Chọn Properties
    Khi này sẽ lên bảng thong tin về nó, ở ô Password bạn gõ cái Password mà bạn đã Config trong Database.ini của Server (dòng password đó). bạn cần cài font chine (PRC) cho chắc. nếu vẫn ko dc thì bạn nên sửa lại bài của mình để các bạn có kinh nghiệm hướng dẫn cho. Mình cũng là dân mới thôi bạn. hj hj hj

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi icydream35 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vào đây nha. vấn đề này mình đã hỏi và dc jxvietnam hướng dẫn. Bạn chịu khó coi lại các trang trước nha. có nhìu thứ hay lắm đóa. hj hj
    Mà bạn fải khai báo thằng IP server trong cái bản jxstartup là 192.168.1.2 nữa. Chứ để nguyên sao mà zô. hjx hjx
    không được bạn ạ ! mình đã đổi cổng thành 44783 rùi nhưng không được , còn cái severlist.ini thì chẳng thấy đâu cả mà sửa nữa . còn cái ip 192.168.1.2 của jxstarup đó mình chỉnh rồi vẫn không vô được , còn nữa sao cái tên sever toàn tiếng tàu vậy bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng doremon.duk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi doremon.duk [Only registered and activated users can see links. ]
    không được bạn ạ ! mình đã đổi cổng thành 44783 rùi nhưng không được , còn cái severlist.ini thì chẳng thấy đâu cả mà sửa nữa . còn cái ip 192.168.1.2 của jxstarup đó mình chỉnh rồi vẫn không vô được , còn nữa sao cái tên sever toàn tiếng tàu vậy bạn ?
    Vào notepad tạo 1 file có nội dung như sau
    Code:
    [List]
    RegionCount=1
    Region_0=Vo Lam Truyen Ky

[Region_0]
    Count=1
    0_Title=That Thanh Dai Chien
    0_Address=192.168.1.2
    Sau đó save lại với tên là Serverlist.ini. Copy serverlist.ini này vào client/settings/. Vô game xem thử đc ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Code:
    [List]
    RegionCount=1

[Region_0]
    Count=1
    0_Address=192.168.1.2
    Sau đó save lại với tên là Serverlist.ini. Copy serverlist.ini này vào client/settings/. Vô game xem thử đc ko ?
    không được bạn ạ ! à mình cài theo video hướng dẫn của bạn đó , phần sever thì chạy đủ 5 dòng ok hết rùi , nhưng tại mỗi cái patch không phải dạng .exe mà mình dùng patch " 3 link " của thaihoa ,
    mình tạo cái severlist.ini đó ném vào clien rùi thử lại vẫn không được ( cái tên sever vẫn toàn tiếng tàu ), mà trong clien mình có thấy thư mục setings đâu nhỉ ? clien mình làm như sau " ra quán copy clien VLTK mới nhất về , sau đó giải nén patch của thaihoa đã up đó paste đè tất cả vào clien VLTK kia " , chạy sever jxstarup ok , rùi chạy game.exe trong clien mà không kết nối được !

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Code:
    [List]
    RegionCount=1

[Region_0]
    Count=1
    0_Address=192.168.1.2
    không được bạn ạ ! à mình cài theo video hướng dẫn của bạn đó , phần sever thì chạy đủ 5 dòng ok hết rùi , nhưng tại mỗi cái patch không phải dạng .exe mà mình dùng patch " 3 link " của thaihoa ,
    mình tạo cái severlist.ini đó ném vào clien rùi thử lại vẫn không được ( cái tên sever vẫn toàn tiếng tàu ), mà trong clien mình có thấy thư mục setings đâu nhỉ ? clien mình làm như sau " ra quán copy clien VLTK mới nhất về , sau đó giải nén patch của thaihoa đã up đó paste đè tất cả vào clien VLTK kia " , chạy sever jxstarup ok , rùi chạy game.exe trong clien mà không kết nối được !

Trang 77 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 67 75 76 77 78 79 87 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM