Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 75
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 75 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 65 73 74 75 76 77 85 ... CuốiCuối
Kết quả 741 đến 750 của 942
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

Trích dẫn Gửi bởi icydream35 [Only registered and activated users can see links. ]
    thế bộ patch này mình vẫn vào Game.exe để vào game fải ko Hoà. Mà mình có cần fải cấu hình server hay client zi thêm ko Hoà. Tại mình dùng bản patch ThaiSonBacDau.exe thì vào dc cái UI zống như fần giới thiệu của ohishu. Và mình mún việt hoá item thì vào đâu vậy Hoà.
    Bản mình share thì Ui đã giống y chang của TSBD rùi ! Vì bản này là lúc chưa bị nén thành .exe lại mà ! Chỉ việc đem Settings của Server qua bên Client để đồng bộ là OK rùi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản mình share thì Ui đã giống y chang của TSBD rùi ! Vì bản này là lúc chưa bị nén thành .exe lại mà ! Chỉ việc đem Settings của Server qua bên Client để đồng bộ là OK rùi !
    Không giống đâu hòa ơi @@
    Chắc ông chưa test nên ko biết !!
    Cái patch này do bác W.M.P share hình như là patch của TSBD v4 chứ ko phải v3
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

uhm, mình cũng đang thắc mắc chỗ đó, intro vào game khác hoàn toàn lun Hoà ơi. Nó ghi là bản V4.03 zì đó. Mà chạy với cái server no bị làm sao á. Hjx hjx, Hoà có thể up lại bản chuẩn ko. hjx hjx
    Khách viếng thăm hãy cùng icydream35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi icydream35 [Only registered and activated users can see links. ]
    uhm, mình cũng đang thắc mắc chỗ đó, intro vào game khác hoàn toàn lun Hoà ơi. Nó ghi là bản V4.03 zì đó. Mà chạy với cái server no bị làm sao á. Hjx hjx, Hoà có thể up lại bản chuẩn ko. hjx hjx
    Tui đã edit link và 3 link tui gửi chính là 3 link tui tự nén lại trong máy và tự up lên lun @@ Cứ thử là bít !

Tui dùng bộ này cài cho member hoài mà

3 link này của tui nè :

+ Bộ Patch Client 224MB chưa bị nén:

Phần 1 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Phần 2 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Phần 3 : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    54

Hoà ơi, mình tải link của bạn rùi giải nén ra thì như thế này. Bản xem có fải của bạn hem, nếu fải bạn cho mình hỏi là mình có fải đồng bộ server và client hem bạn. Mình thấy nó khác với UI giới thiệu ở trang đầu. hjx hjx

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng icydream35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Giao diện như cái hình là đúng rùi còn gì @@

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

file ui đó chỉ thấy chủ yếu là cái hình nền trong game thui.Hình nào mà chẳng đc chủ yếu là trong game hoạt động như thế nào thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Mình đã del bản cũ và dùng patch của Hoà làm lại. Xong thì mình bị lỗi này. Hoà giúp mình với. Cái lỗi này bị vấn đề zì vậy, mà sao mình ko thấy file serverlist.ini. hjx hjx, nếu mình lấy file serverlist.ini bên patch full của thaihoa91 và chỉnh ip thanh 192.168.1.2 thì nó cũng "kết nối với server thất bại", chưa đăng nhập tài khoản vào mà mới chỉ nhấp vào chọn máy chủ thôi à. hjx hjx
    Lần sửa cuối bởi icydream35, ngày 27-06-11 lúc 12:56 AM.

Thành Viên
    Thanks
    1

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình muốn chỉnh thời gian boss HK mọc thì chỉnh chỗ nào nhỉ và muốn xem boss mọc ở map nào thì vào đâu. Mình mới cài võ lâm off lần đầu mong các bạn giúp đỡ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng kayroiday21 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

@hòa : Giao diện của TSBD v3 là xe lamborghini chứ ko phải như hình của bạn kia là v2
    @icy :
    1. Server chữ TQ thế kia thì sao mà vào ??, copy serverlist.ini rồi chỉnh về IP 192.168.1.2
    2. Vào client mở file config.ini lên tìm GameServPort chỉnh 5622 thành 44783 rồi test xem có vào game đc ko

Trích dẫn Gửi bởi kayroiday21 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình muốn chỉnh thời gian boss HK mọc thì chỉnh chỗ nào nhỉ và muốn xem boss mọc ở map nào thì vào đâu. Mình mới cài võ lâm off lần đầu mong các bạn giúp đỡ mình với.
    Vào server/source mở file timerserver.lua lên ấn Ctrl + F gõ vào thoigianbosshk() nó sẽ ra nơi chỉnh boss, còn chỉnh thế nào là tùy khả năng của bạn

@Member : hiện tại tui đang tích hợp AWJX(SV FULL Tính năng) vào TSBD 0.3 cho member chơi off. Không biết có ai cần ko
    Lần sửa cuối bởi jxvietnam, ngày 27-06-11 lúc 08:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jxvietnam vì bài viết này !

wvtnct (27-06-11)

Trang 75 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 65 73 74 75 76 77 85 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM