Release auto nạp thẻ VTC trên web của bác dhnotabe - Trang 5
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 122
    Thành Viên Tâm Huyết accelan006's Avatar
    Thanks
    124

Ðề: Release auto nạp thẻ VTC trên web của bác dhnotabe

web nào cũng xài được (nghĩ thế)

chỉ mới test nó trên Fw thôi

Tuấn

Thành Viên
    Thanks
    151

Cái này chạy riêng biệt. Không liên quan gì đến web hả. Thích thì bạn tích hợp vào web của bạn cho nó đẹp đẹp tí là OK
    Khách viếng thăm hãy cùng †ShiNiChi† xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết heroes1412's Avatar
    Đang ở
    Bắc Ninh
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi †ShiNiChi† [Only registered and activated users can see links. ]
    Code này ko quá 5 file. ko mã hoá thì lấy đâu ra shell. Xài thì cũng phải view source của nó chứ
    Ai dùng máy server để check thẻ sợ virus thì xài
    MFEP của microsoft mà scan.
    Soft nào của MU Server thì allow nó là OK.
    Sao lại ko thể nhỉ?
    Này nhá.
    1, lấy source .txt shell từ trên net về nè.
    2, đổi tên cái vừa lấy về nè

Đó là cách làm thôi, nhưng source k bị encode => đọc ko thấy có nghi án gì cả
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi heroes1412 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao lại ko thể nhỉ?
    Này nhá.
    1, lấy source .txt shell từ trên net về nè.
    2, đổi tên cái vừa lấy về nè

Đó là cách làm thôi, nhưng source k bị encode => đọc ko thấy có nghi án gì cả
    Source shell nhìn vô dễ biết mà bạn.
    Nếu nói có shell trừ khi nó thuộc dạng remote file thôi
    Tức là nó sẽ gọi đến 1 file txt trên web nào đó và tải về thành file php
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Đầu tiên là đăng nhập
    psp.gate.vn/SignIn/Default.aspx?__EVENTTARGET=&__EVENTARGUMENT=&__VIE WSTATE=%2FwEPDwUJNDIyNTczMTg1D2QWAmYPZBYCAgcPZBYCA gEPZBYCAgEPZBYCZg9kFgICAw8PFgIeBFRleHQFC3BheS5nYXR lLnZuZGQYAQUeX19Db250cm9sc1JlcXVpcmVQb3N0QmFja0tle V9fFgEFJGN0bDAwJFBTUENvbnRlbnQkUFNQTG9naW5WaWV3JGN oa1JtYi5C%2FFGAWNZ%2B89KfT99Jtxm3Uly%2F&ctl00%24PS PContent%24PSPLoginView%24hUrlReferer=https://pay.gate.vn/Business/GateCard/&ctl00%24PSPContent%24PSPLoginView%24txtUserNam e=taikhoangate&ctl00%24PSPContent%24PSPLoginView%24txtPasswor d=matkhaugate&ctl00%24PSPContent%24PSPLoginView%24chkRmb=on&ctl 00%24PSPContent%24PSPLoginView%24btLogin=&__EVENTV ALIDATION=%2FwEWBgKppu3yBwL%2FyIOJCALokv%2BHBQKSjv fGBQLFgv64CQLCipz4BIo4PDNpBJ%2FZWZNfiHnoV%2BVdc06% 2F
    SAu đăng nhập OK tiếp đên là link nạp thẻ ( Cũng thay mã thẻ và serial cho hợp )
    pay.gate.vn/Business/GateCard/Default.aspx?__EVENTTARGET=&__EVENTARGUMENT=&__VIE WSTATE=%2FwEPDwUJNjQ0MzQ1MjY1ZGRje4uxQjgRy90PG0aEz lfcwEsAKQ%3D%3D&ctl00%24PSPContent%24txtSerial=seri&ctl00%24PSPContent%24txtPin=mathe&ctl00%24PSPContent%24btnOK=&__EVENTVALIDATION=%2F wEWBAK7pOOrDgKIw92rDQKRncD7BQKJkNSPA8hK%2FceZUkMGB dUOzkypNKg6YovG

Chú ý là phải qua 2 lần đó nhé

Vậy là các bạn có thể làm đc rồi đó

Ai làm thì làm nhé

Lần sửa cuối bởi YeuVo_ThuongCon, ngày 30-05-11 lúc 10:36 AM.
    Các PRO Tha Em

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YeuVo_ThuongCon vì bài viết này !

†ShiNiChi† (30-05-11)

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Cái này có 1 bước, ai làm được thì làm
    https://pay.gate.vn/Default.aspx?__EVENTTARGET=&__EVENTARGUMENT=&__LAS TFOCUS=&__VIEWSTATE=$state&ctl00%24PSPContent%24tx tGateName=taikhoangate&ctl00%24PSPContent%24txtSerial=seri&ctl00%24PSPContent%24txtPin=mathe&ctl00%24PSPContent%24btnOK=N%E1%BA%A1p+th%E1%BA%B B&ctl00%24PSPContent%24ddlCity=%5BCh%E1%BB%8Dn+T%E 1%BB%89nh%2FTh%C3%A0nh%5D&__EVENTVALIDATION=%2FwEW SALC7KiSAwL7o6CcDgKWmNrRAwKIw92rDQKRncD7BQKJkNSPAw KYxebJDQKhp%2FTuAgLd4M7wBQKXqsynAQKWqsynAQKVqsynAQ KUqsynAQKTqsynAQKSqsynAQKRqsynAQKAqsynAQKPqsynAQKX qoykAQKXqoCkAQKXqoSkAQKXqrikAQKXqrykAQKXqrCkAQLtrL CwBAL0iMbsCQKXqrSkAQKXqqikAQKXquynAQKXquCnAQKWqoyk AQKWqoCkAQKWqrikAQKWqrykAQKWqrCkAQK3%2BfTtAwKWqrSk AQKWqqikAQKWquynAQKWquCnAQKVqoykAQKVqoCkAQKVqoSkAQ KVqrikAQKVqrykAQKVqrCkAQKVqrSkAQKVqqikAQKVquynAQKV quCnAQKUqoykAQKUqoCkAQKUqoSkAQKUqrikAQKUqrykAQKUqr CkAQKUqrSkAQKUqqikAQKUquynAQKUquCnAQKTqoykAQKTqoCk AQKTqoSkAQKTqrikAQKTqrykAQKTqrCkAQKTqrSkAQKTqqikAQ KTquynAQKTquCnAQKSqoykAQLNmvzrCHAkFvStcR9MZOdeDNFn e11c1nUl
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này có 1 bước, ai làm được thì làm
    Gate hơi loằng nhằng

Nạp sai nhiều quá nó bắt capcha vỡ mồn khi mem nó nạp sai nhiều lần
    Các PRO Tha Em

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Chắc tại hệ thống nó vip quá nên sợ bị spam nên cần có capcha đó mà
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Không những captcha mà dù có nhập đúng nó cũng báo ko cho tài khoản x nạp thẻ trong 5'
    Khách viếng thăm hãy cùng Alehap2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    11

config đúng pass sa sao nạp vào nó thông báo thế này

Warning: mssql_connect() [function.mssql-connect]: Unable to connect to server: ADMIN in C:\xampp\htdocs\napthe\config.php on line 8

Warning: mssql_select_db(): supplied argument is not a valid MS SQL-Link resource in C:\xampp\htdocs\napthe\config.php on line 9

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Invalid object name 'memb_info'. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\napthe\dnt.php on line 126

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\napthe\dnt.php on line 126

ebank + vcoin thành công nhưng tài khoản MU ko có , xài forestweb thì money_vnd là đug rồi chứ gì
    Khách viếng thăm hãy cùng nguvadot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Help auto nạp thẻ VTC trên web của bác dhnotabe
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-08-11, 01:04 AM