[REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...) - Trang 40
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 40 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối
Kết quả 391 đến 400 của 631
    Thành Viên
    Thanks
    187

Ðề: [REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...

KingMax hay có ai làm đc tẩy tuỷ chưa chỉ mình với sao mình dùng hàm tẩy tuỷ thì nó chỉ trả lại điểm của mình đã nâng, còn những điểm mà mình đã nâng vào sức mạnh thân pháp hoặc skill nào đó thì nó vẫn giữ nguyên. Nó ko set lại về điểm ban đầu ( ví dụ skill đó mình nâng 20 thì khi tẩy kĩ năng nó vẫn trả lại 20 điểm kỹ năng nhưng skill đó vẫn đc giữ là số 20 nó ko set lại về 0 ) Mong mọi người giúp đỡ nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

vậy lời rồi còn gì , trã điểm mà không lấy điễm nâng đi lời to ,

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    63

Tôi là newbie. Thông cả cho tui hỏi 1 số câu, thanks:
    1. Tui đang sài Server và Patch của Thái Sơn Bắc Đẩu - Update. Tui có thể copy 3 mục Settings, maps, script vào server TSBD 3.0-Update được ko?
    2. Tui đang dùng Client của VNG, vậy tui dùng patch client j cho VNG khi chơi Server này.
    Mong sớm nhận được trả lời của các Mod.
    Chân thành cảm ơn.
    Thanks everybody
    Khách viếng thăm hãy cùng nvluong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

bạn phải tính toán số điểm của bạn = các hàm của Server rồi Set điểm tăng về 0 , sau đó add vào điểm Thân Pháp Sức Mạnh .,... mặc định của hệ rồi + điểm level + điểm CS (giả dụ) ... nó mới chuẩn được , hàm thì bạn tham khảo mấy Server khác là OK rồi
    Comeback JXP

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến KingMax vì bài viết này !

concabach (27-05-11)

Thành Viên
    Thanks
    187

Sao mình tẩy tuỷ thì nó lại báo lỗi cái hàm " ResetBaseAttrib" có cách nào khắc phục ko King, à bạn cho mình hỏi cái vụ xếp hạng trong sever với. sao con mình level 200 mà thất trong bảng xếp hạng chẳng có hạng nào mà trong đó toàn mấy đứa cấp 120 mấy . Cái đó mình phải tắt sever từ từ hả King tại mình tắt mình thưởng mở cái Goddes chọn dòng thứ 3 cho nó lưu nhân vật rồi bấm tắt sever lun ko tắt từ từ từng cái
    Khách viếng thăm hãy cùng concabach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi concabach [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mình tẩy tuỷ thì nó lại báo lỗi cái hàm " ResetBaseAttrib" có cách nào khắc phục ko King, à bạn cho mình hỏi cái vụ xếp hạng trong sever với. sao con mình level 200 mà thất trong bảng xếp hạng chẳng có hạng nào mà trong đó toàn mấy đứa cấp 120 mấy . Cái đó mình phải tắt sever từ từ hả King tại mình tắt mình thưởng mở cái Goddes chọn dòng thứ 3 cho nó lưu nhân vật rồi bấm tắt sever lun ko tắt từ từ từng cái
    Trong Server mới ko load hàm này ! Bản mới hàm bị thay đổi + 1 số hàm ko dùng dc ! Ko đơn giản dễ xơi Server đến thế ! Nên đừng tưởng dùng cách test server nhanh nhất là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Ai đã test skill 120 của sv này chưa nhỉ vì trong skill.txt không có nên mình test tạm trên 1 số kill thì không được hình như mấy hàm này không có
    dynamicmagicshield_v=Noi luc ho than: #d1+ diem
    lifereplenish_p=Hoi phuc sinh luc: <color=orange>#d1+%<color>
    ignoreskill_p=Xac suat bo qua bua giam khang: <color=orange>#d1+%<color>
    poisondamagereturn_v=Phan don khi bi trung doc: <color=orange>#d1+ diem<color>
    poisondamagereturn_p=Phan don khi bi trung doc: <color=orange>#d1+%<color>
    returnskill_p=Xac suat phan don bua chu: <color=orange>#d1+%<color>
    autoreplyskill=Khi bi trung doc co xac suat <color=orange>#d9-%<color> tu thi trien <color=water>#l4-<color> <color=orange>cap #d7-<color>
    skill_mintimepercast_v=Thoi gian khoi phuc chieu thuc: <color=orange>#f1- giay<color>
    mintimepercastonhorse_v=Thoi gian khoi phuc chieu thuc tren ngua: <color=orange>#f1- giay<color>
    poison2decmana_p=Ha doc doi phuong, dong thoi lam giam <color=orange>#d1-%<color> noi luc trong <color=orange>#f2- giay<color>
    skill_appendskill=Gom ky nang: <color=water>#l1-<color>, dang cap cao nhat: <color=orange>cap #d3-<color>
    hide=An than <color=orange>#f2- giay<color>, thi trien vo cong se hien hinh tro lai
    clearnegativestate=Xac suat <color=orange>#d1-%<color> loai bo trang thai di thuong cho dong doi
    returnres_p=Khang phan don: <color=orange>#d1+%<color>
    normal_end=
    Khách viếng thăm hãy cùng 01676598479 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    63

Pass của Bigshop là gì dạ. Khi load server nó bảo " Pass sai". Help me. Thanks

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi 01676598479 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai đã test skill 120 của sv này chưa nhỉ vì trong skill.txt không có nên mình test tạm trên 1 số kill thì không được hình như mấy hàm này không có
    dynamicmagicshield_v=Noi luc ho than: #d1+ diem
    lifereplenish_p=Hoi phuc sinh luc: <color=orange>#d1+%<color>
    ignoreskill_p=Xac suat bo qua bua giam khang: <color=orange>#d1+%<color>
    poisondamagereturn_v=Phan don khi bi trung doc: <color=orange>#d1+ diem<color>
    poisondamagereturn_p=Phan don khi bi trung doc: <color=orange>#d1+%<color>
    returnskill_p=Xac suat phan don bua chu: <color=orange>#d1+%<color>
    autoreplyskill=Khi bi trung doc co xac suat <color=orange>#d9-%<color> tu thi trien <color=water>#l4-<color> <color=orange>cap #d7-<color>
    skill_mintimepercast_v=Thoi gian khoi phuc chieu thuc: <color=orange>#f1- giay<color>
    mintimepercastonhorse_v=Thoi gian khoi phuc chieu thuc tren ngua: <color=orange>#f1- giay<color>
    poison2decmana_p=Ha doc doi phuong, dong thoi lam giam <color=orange>#d1-%<color> noi luc trong <color=orange>#f2- giay<color>
    skill_appendskill=Gom ky nang: <color=water>#l1-<color>, dang cap cao nhat: <color=orange>cap #d3-<color>
    hide=An than <color=orange>#f2- giay<color>, thi trien vo cong se hien hinh tro lai
    clearnegativestate=Xac suat <color=orange>#d1-%<color> loai bo trang thai di thuong cho dong doi
    returnres_p=Khang phan don: <color=orange>#d1+%<color>
    normal_end=
    Những hàm trên dùng cho skills 120 chuẩn VNG, JX offline chưa load dc các hàm này bạn à !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    63

Không ai chỉ tui hết dậy trời. Hix hix

Trang 40 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reupload Server Mix Wing 4 !!!!
    Bởi godhoang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 18-06-11, 08:29 PM
  2. Reupload Server TLBB 0.26
    Bởi huntersun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 30-09-10, 06:39 PM
  3. Reupload Server Zero [Link MF]
    Bởi azumalee trong diễn đàn Zero Online