Mu ss6
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Mu ss6

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 Mu ss6

mình muốn tắt chức năng camera thì làm sao vậy dể nó quay tùm lum chong mặt quá ai biết chỉ mình với
    Mu ss6 làm sao để chơi 2 acc một máy vậy mình mở 2 game lên 1 cái chơi dc 1 cái bị dí ai biết fix dùm mình với
    ai biết làm lauch cho mu hướng dẫn mình với mới vô nghề không biết(mình có cái lauch) nhung ko biết comfic cung như cài dặt để nó vô game dc
    cố gắng giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng rongtrang3000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    4

Ðề: Mu ss6

nếu không muốn camera 3D thì bạn dùng main thường không có source camera load vào nhé.
    theo mình biết hình như muốn chơi mutiacc thì phải có source gì đó mình chưa thử bg lên mình chịu, mà hình như có tools mutilacc thì phải.
    Laucher nếu muốn laucher thường để chơi Off thì cứ seeitworks.com vào mục laucher tha hồ down về test cái nào đẹp thì xài. còn muốn đưa Online cậu qua mục Lưu trữ có guild HD làm laucher nhiều lắm cậu nhé. tha hồ vọc.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon4 Ðề: Mu ss6

Trích dẫn Gửi bởi KúnKuTe [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu không muốn camera 3D thì bạn dùng main thường không có source camera load vào nhé.
    theo mình biết hình như muốn chơi mutiacc thì phải có source gì đó mình chưa thử bg lên mình chịu, mà hình như có tools mutilacc thì phải.
    Laucher nếu muốn laucher thường để chơi Off thì cứ seeitworks.com vào mục laucher tha hồ down về test cái nào đẹp thì xài. còn muốn đưa Online cậu qua mục Lưu trữ có guild HD làm laucher nhiều lắm cậu nhé. tha hồ vọc.
    mình chỉ ofline thoi bạn ơi bạn hướng dẫn mình làm cái lauch với
    Khách viếng thăm hãy cùng rongtrang3000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

bạn pm yh [Only registered and activated users can see links. ] di
    Khách viếng thăm hãy cùng doiphieubat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình có dc 1 cái lauch nhưng bấm star games không vào games dc bạn giúp mình với mình chỉ chơi ofline thôi yahoo của mình la [Only registered and activated users can see links. ] rất mong các bạn giúp đỡ

-=NeuVaiXau=- Mr.Nam's Avatar
    Thanks
    7

nếu chơi off thì tốt nhất hok cần launch làm gì. các Launch bây giờ gần như đều sài autoupdate qua IP ftp cả.
    tắt camera thì vào camera.ini

Camera3D=1 // 0 là tắt, 1 là bật
    Về quê không có mặt trên máy tính được

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Nam [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu chơi off thì tốt nhất hok cần launch làm gì. các Launch bây giờ gần như đều sài autoupdate qua IP ftp cả.
    tắt camera thì vào camera.ini
    bạn ah main 1 .07V tắt cammera chỗ nào thế

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi rongtrang3000 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ah main 1 .07V tắt cammera chỗ nào thế
    F8 = reset
    F7 on/off camera 3D
    Khách viếng thăm hãy cùng tmazot007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!